• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Signsis 1.03 signsis trên mobile, nhỏ gọn.

tiny1990

Pass là 0000 hoặc 31036u2

Hôm này em biết kết quả thi tốt nghiệp rồi. Mừng quá đậu hehe 56 điểm hehhe

Văn = 10 điểm
Toán = 10 điểm
Lý = 8 điểm
Sinh = 10 điểm
Anh văn = 10
Sử = 8

các bác chúc mừng em đi

thanhlonely

Mình đọc mãi mà hình như vẫn chưa ai làm được thì phải. Máy mình N82 v30 ko hack được nhé. Mình dùng file key của mình để sign thì nó kêu là lỗi loading key file (file key + file cer này mình vẫn sign đều đều ngon lành bằng phần mềm trên PC). Đến khi mình dùng file key bạn đưa thì sign được (vẫn dùng file cer của mình --> cái này là bắt buộc mà) nhưng đến khi cài thì lại nhận được cái thông báo lỗi certificate error.

MinhThang

Manager
Mình đọc mãi mà hình như vẫn chưa ai làm được thì phải. Máy mình N82 v30 ko hack được nhé. Mình dùng file key của mình để sign thì nó kêu là lỗi loading key file (file key + file cer này mình vẫn sign đều đều ngon lành bằng phần mềm trên PC). Đến khi mình dùng file key bạn đưa thì sign được (vẫn dùng file cer của mình --> cái này là bắt buộc mà) nhưng đến khi cài thì lại nhận được cái thông báo lỗi certificate error.

Bạn phải dùng file cer và file kkk của số IMEI đã đăng ký và pm Sign phù hợp, có 2 pm Sign. 1-là pass 0000 2- là pass... mình không nhớ.Nếu dùng 1 trong 2 pm này mà lộn thì cũng không Sign được.

thanhlonely

Bạn phải dùng file cer và file kkk của số IMEI đã đăng ký và pm Sign phù hợp, có 2 pm Sign. 1-là pass 0000 2- là pass... mình không nhớ.Nếu dùng 1 trong 2 pm này mà lộn thì cũng không Sign được.
trial mode mà trả lời linh tinh quá. Đã là phần mềm sign thì dùng phần mềm nào chả như nhau. Vấn đề là file key và file cert nó phải phù hợp theo máy thôi. Máy nào thì dùng file cer cho IMEI máy đó (còn file key thì em ko chắc lắm).

troly

Well-Known Member
trial mode mà trả lời linh tinh quá. Đã là phần mềm sign thì dùng phần mềm nào chả như nhau. Vấn đề là file key và file cert nó phải phù hợp theo máy thôi. Máy nào thì dùng file cer cho IMEI máy đó (còn file key thì em ko chắc lắm).

Bạn ơi! con người chứ đâu phải máy tính đâu mà search là được đâu. Rộng lượng cho nhau chứ!

Kojiro

Super V.I.P

Bạn nói sai rồi! Có Pm pass để sign là 31536u2 nhưng cũng có Pm pass là 00000.

Còn file cer thì mình đồng ý với bạn!

Và cũng nhắc bạn, Trial Mod hay bất kỳ ĐHV nào cũng vậy, chúng tôi không phải cái máy được lập trình sẵn, mọi vấn đề các bạn đặt ra chúng tôi phải trả lời đúng hết. Góp ý chân tình thì chúng tôi lắng nghe và tiếp thu, còn góp ý như bạn thì không được đâu. Mong bạn rút kinh nghiệm.

Jeep

ông anh ơi cho e xin *cer đc k ah

number : 354835010143221

e cảm ơn trc ah

thanhlonely

em cũng chẳng muốn cãi nhau với các bác (vì cãi có được gì đâu) mong các bác đại xá cho. Nhưng mà cuối cùng đọc lại từ đầu vẫn chưa thấy ông nào sign được bằng phần mềm này cả - ngoại trừ chủ topic. Vậy mong các mod cho ý kiến chỉ đạo cái

MinhThang

Manager
em cũng chẳng muốn cãi nhau với các bác (vì cãi có được gì đâu) mong các bác đại xá cho. Nhưng mà cuối cùng đọc lại từ đầu vẫn chưa thấy ông nào sign được bằng phần mềm này cả - ngoại trừ chủ topic. Vậy mong các mod cho ý kiến chỉ đạo cái

Gì vậy bạn, pm này Sign tốt mình khẳng định như vậy vì mình đã dùng. Mình nói để bạn hiểu thêm, nếu file CER của bạn lấy từ Symbian thì vô tư, còn lấy từ chỗ khác thì bạn cần dùng pm khác là được.

MinhThang

Manager

Bạn dùng thử cái này có gì cho ý kiến:

Kojiro

Super V.I.P

Bạn đưa 1 Pm, file cer và k3y của bạn đây. Mình làm thử bằng Pm này xem sao.

thanhlonely

Bạn dùng thử cái này có gì cho ý kiến:
Đã dùng thử rồi bạn àh. Vẫn không được, dùng file key của mình thì bị lỗi loading key file còn dùng file key của bạn thì chẳng thấy thông báo lỗi gì nhưng cũng không thông báo là success (và cũng chẳng có file nào được tạo ra cả). Cái phiên bản này của bạn cũng không có chỗ nhập pass cho file key nữa.
File cer mình ko lấy từ symbiansign.com (cái này nó không cho lấy từ lâu rùi). Có lẽ thua cái phần mềm này rùi

MinhThang

Manager
Đã dùng thử rồi bạn àh. Vẫn không được, dùng file key của mình thì bị lỗi loading key file còn dùng file key của bạn thì chẳng thấy thông báo lỗi gì nhưng cũng không thông báo là success (và cũng chẳng có file nào được tạo ra cả). Cái phiên bản này của bạn cũng không có chỗ nhập pass cho file key nữa.
File cer mình ko lấy từ symbiansign.com (cái này nó không cho lấy từ lâu rùi). Có lẽ thua cái phần mềm này rùi

Không cần pass nó mặc định rồi, bạn sen cho mình 1 pm + với file CER của bạn đi.

thanhlonely

đây là file cer +key của mình. Bạn test thử file sis mình đính kèm nhé (mình sign bằng phần mềm đính kèm trên PC thì cài ngon)

IMEI của bạn sao mình tex được mà bảo thử, bạn đăng ký lấy file khác đi chúc vui vẻ.:D

Last edited by a moderator: