• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIGNSIS ỨNG DỤNG - GAME UIQ 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

doncoleone

Mình mày mò mãi mà vẫn sign không được Gozilla85 sign dùm mình cái smart movie cho P1i IMEI:35703301-042979-3.Thank bạn trước

humiho

Em đang xài con P990i, cho hỏi làm sao tạo được file *.cer, em đã có file *.csr rồi. My IMEI: 359593009154056. Thanks. Em đang cần gấp, mấy hôm nay làm ko được, trăn trở ngủ ko được. Tất cả các usename and pas đã up lên diễn đàn đều dùng ko được (em đã thử hết cả rồi ). Làm ơn giúp em với.

Gozilla85

Bác Gozilla85 ơi!xem lại hai cái file ở trên dùm e,e dow về cài vô,mà đăng kí vẫn kô được!thanks bác nhiều...

Bạn nào ko biết cách sign thì làm như sau nhé :
* Bạn chép 5 files : (mình lấy ví dụ là file FExplorer nhé)
+fexplorer_116b.cer
+fexplorer_116b.csr
+fexplorer_116b.sis (files này là files đổi tên từ files FExplorer_116b_unsigned.S60.v9.1.sisx cho dễ viết,nhớ đổi tên lại nhé)
+Mycert.key
+signsis.exe
vào cùng 1 thư mục C:\Documents and Settings\Signsoft (lưu ý: Signsoft là tên của máy vi tính)

Sau đó bạn chép file có dạng sign_fexplorer_116b.sis vào thẻ và tiến hành cài đặt là xong

nguyenngocbau

Active Member
Bạn nào ko biết cách sign thì làm như sau nhé :
* Bạn chép 5 files : (mình lấy ví dụ là file FExplorer nhé)
+fexplorer_116b.cer
+fexplorer_116b.csr
+fexplorer_116b.sis (files này là files đổi tên từ files FExplorer_116b_unsigned.S60.v9.1.sisx cho dễ viết,nhớ đổi tên lại nhé)
+Mycert.key
+signsis.exe
vào cùng 1 thư mục C:\Documents and Settings\Signsoft (lưu ý: Signsoft là tên của máy vi tính)

Sau đó bạn chép file có dạng sign_fexplorer_116b.sis vào thẻ và tiến hành cài đặt là xong

Bác Gozilla85 ơi! e làm như bác hướng dẫn mà vẫn kô được,xin bác hướng dẫn chi tiết hơn một chúc nữa dùm e nhé.thanks nhiều

Transfomer

Bác Gozilla85 có thể cho e xin PM Smartmovie được kg? IMEI của e là: 359315004632948. Cám ơn bác trước nhá!

dungntsamco

Nhờ đăng ky hộ: ACM 2.62 và SmartMovie cho P990i

Bạn nào làm ơn dang ky hộ mình chuong trinh ACM 2.62 và SmartMovie 3.4 với, IMEI của mình là 35959300-736632-2. Cảm ơn các bạn nhiều !

nvkhoi

Bạn vui lòng Sign dùm mình Smartmovie nha. Số IMEI của mình:
35959300-822593-1. Thanks bạn rất nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.