• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SISx] Muo2 3D - Game ảo tung chảo . mutiscreen

w0nderb0y

[SISx] Muo2 3D - Siêu Game - ảo tung chảo - mutiscreen

Game đi cảnh of china
Game có đồ họa 3d giống Hell Striker
Âm thanh sống động
Ấn phím 4chiều hay 2, 4, 6, 8 để di chuyển.
Phím 5 để chém
Phím 1 , 3 skin
Phím 0 bản đồ

Trước khi chơi nên đổi trung tâm tin nhắn vì nó sẽ yêu cầu gửj tin nhắn kích hoạt (1 lần)
.
Hình minh họa

.

.
Link download all mutiscreen
http://www.mediafire.com/?d05f9fd27b6ke9h
Tại topic này đang gây sự chú ý rất lớn tới các ngôn từ và lời lẽ của các bạn.
Mình mong các bạn hãy dừng thảo luận đến những thứ không liên quan,hoặc dùng những từ ngữ gây xung đột ở đây. Nếu còn tiếp tục topic sẽ bị khóa.
Hy vọng các bạn hãy tôn trọng nội quy của diễn đàn.
Xin thank!!!

New Link

Last edited by a moderator:

hunglove1

1 là bạn crack 2 nữa là việt hóa cho anh em dùng cho dễ game tiếng trung đánh đi cửa mà không hiểu thì sao mà chơi được

w0nderb0y

1 là bạn crack 2 nữa là việt hóa cho anh em dùng cho dễ game tiếng trung đánh đi cửa mà không hiểu thì sao mà chơi được

1 là người vn không có khả năng crack hay vh game này(thế giới còn pó tay)
.
2 là game đi cảnh chơi rất dễ hiểu ... Cực dễ hiểu
.
Nếu bạn không có khả năng chơi cũng đừng ra những yêu cầu quá đáng

tien210793

Thank bạn nha. Tiếng Trung thì sao. Hell Striker mò tí là ra. Chắc game nay cũng vậy. Chơi ngon :D lúc nào ol pc thak sau nha.

leetran72

Trò này đổi số trung tâm xong chơi mua đồ thoải mái, thiếu tiền thì "hack" :))

kykiske79

Game hay nhưng mà ngắn qá. Chơi tí đã hết mà có thấy mua đồ, hack tiền gì đâu nhỉ?

Le_Quang_Minh

1 là người vn không có khả năng crack hay vh game này(thế giới còn pó tay)
.
2 là game đi cảnh chơi rất dễ hiểu ... Cực dễ hiểu
.
Nếu bạn không có khả năng chơi cũng đừng ra những yêu cầu quá đáng

Bạn nặng lời rồi :
- Người VN không phải không có khả năng, vấn đề là những người có khả năng thì công sức bỏ ra có đáng hay không!
- Không phải ai cũng dễ tiếp cận và hiểu nhanh những ứng dụng mới, nếu chưa rõ, vẫn có thể yêu cầu để nhận được sự giúp đỡ mà..
- Và yêu cầu "Việt Hoá" một ứng dụng nào đó thì chưa bao giờ là quá đáng cả.

w0nderb0y

Bạn nặng lời rồi :
- Người VN không phải không có khả năng, vấn đề là những người có khả năng thì công sức bỏ ra có đáng hay không!
- Không phải ai cũng dễ tiếp cận và hiểu nhanh những ứng dụng mới, nếu chưa rõ, vẫn có thể yêu cầu để nhận được sự giúp đỡ mà..
- Và yêu cầu "Việt Hoá" một ứng dụng nào đó thì chưa bao giờ là quá đáng cả.
.
Ng ta đã pót game lên cho là tốt rồj mà bị đòj hỏj như thế bạn nghĩ sao..
.
là dân voọc hay dân vh bình thường không có khả năng vh, vậy mà ra yêu cầu như thế có phảj wá cao không? .
.
Ở đây không nój đến Dân chuyên môn vì nếu thực có những chuyên môn làm thì đã không có gì để nój...
.
Yêu cầu vh và cr@ck 1 game như thế là không có khả năng...
.
.mà game này không cần crack vậy mà yêu cầu crack mớj gọj là có đáng hay không...

leetran72

.
Ng ta đã pót game lên cho là tốt rồj mà bị đòj hỏj như thế bạn nghĩ sao..
.
là dân voọc hay dân vh bình thường không có khả năng vh, vậy mà ra yêu cầu như thế có phảj wá cao không? .
.
Ở đây không nój đến Dân chuyên môn vì nếu thực có những chuyên môn làm thì đã không có gì để nój...
.
Yêu cầu vh và cr@ck 1 game như thế là không có khả năng...
.
.mà game này không cần crack vậy mà yêu cầu crack mớj gọj là có đáng hay không...

Chả có gì gọi là quá đáng cả. Đầy ng vẫn sẵn sàng bỏ công sức ra vì anh em như bác Huy, bác Lộc đấy thôi. tôi nghĩ game thì crack ko phải là khó vì nó chỉ là dạng nt đến tổng đài, 4rum mình đầy ng biết làm. VH nếu đc thì đc, không đc thì ko đc, ko có gì mà bác phải cằn nhằn thế. Người ta ko biết mới nhờ VH, mà ai chả thích cái giao diện TV nhìn "kool" hơn bao nhiêu cái tiếng Tàu khựa kia. hay bác mê chữ Tàu?

w0nderb0y

Chả có gì gọi là quá đáng cả. Đầy ng vẫn sẵn sàng bỏ công sức ra vì anh em như bác Huy, bác Lộc đấy thôi. tôi nghĩ game thì crack ko phải là khó vì nó chỉ là dạng nt đến tổng đài, 4rum mình đầy ng biết làm. VH nếu đc thì đc, không đc thì ko đc, ko có gì mà bác phải cằn nhằn thế. Người ta ko biết mới nhờ VH, mà ai chả thích cái giao diện TV nhìn "kool" hơn bao nhiêu cái tiếng Tàu khựa kia. hay bác mê chữ Tàu?

mấy anh đấy chỉ vh thôi chứ crack thì hiện tại chưa có khả năng.... Vh game khác với vh pm vì nó nặng, tệp ngôn ngữ đc pack vs định dạng khác, khó vh hơn...
Chả aj thíc tiếng tàu ngòaj bọn tàu cả.... Không có khả năng vh nó thì phảj chấp nhận dùng nó...
Hơn nữa Tàu không phảj tất cả đều xấu... Nó có tiêu cực và tích cực của nó...

vs lại mình không thích giọn điệu of ngườj khác nój vs mình 1 là 2 là như cấp trên đang sai cấp dướj như này..

Le_Quang_Minh

mấy anh đấy chỉ vh thôi chứ crack thì hiện tại chưa có khả năng.... Vh game khác với vh pm vì nó nặng, tệp ngôn ngữ đc pack vs định dạng khác, khó vh hơn...
Chả aj thíc tiếng tàu ngòaj bọn tàu cả.... Không có khả năng vh nó thì phảj chấp nhận dùng nó...
Hơn nữa Tàu không phảj tất cả đều xấu... Nó có tiêu cực và tích cực của nó...

vs lại mình không thích giọn điệu of ngườj khác nój vs mình 1 là 2 là như cấp trên đang sai cấp dướj như này..

:D Con Gà Ức Nhau Tiếng Gáy sao??
Cuối củng ngẫm lại thì nhựng yêu cầu của anh bạn kia chẳng có gì làm bạn phải khó chịu đến vậy, chỉ vì bạn "Khó Chịu" cách người ta nói.
Chẳng đáng đâu, công sức bạn chia sẽ với anh em ở đây mọi người đều tôn trọng và ghi nhận, nhưng chỉ vì vài câu nói mà phản ứng như vậy thì e rằng "Ko chuyên nghiệp" cho lắm!
Mình không nói suông đâu, có lần thức cả đêm làm bộ đọc tiếng việt cho PM PVoice Clock, vậy mà khi up lên, người này chê thế này, người kai chê thế nọ, đòi thay đổi lung lung..kiểu như "giọng đọc con nít quá, ẻo lả quá...", thú thật là lúc đó cũng không lấy làm vui cho lắm, nhưng bạn phải hiểu nguyên tắc là khi đã sẵn lòng với mọi người điều gì đó, tất yếu sẽ bị khen chê, đòi hỏi..nhưng một khi bạn đã tham gia, xin đừng nề hà hay phải bắt mọi người "ăn nói dễ nghe"..
Có vài lời chia sẽ với bạn, mong bạn hiểu những gì mình nói theo đúng nghĩa chứ đừng nghĩ mình đả kích bạn!
Thân chào!

w0nderb0y

.
Mình hiểu câu này là 1 là vh , 2 là crak nếu không đừng post
..
Hiểu mình nój gì chứ... Ok
.
Mình từ trước đến nay trên mọi rum. Khi đưa ra yêu cầu hay nhờ thì mình nói câu, từ theo tiếng việt thì là "câu cảm thán", "câu cầu khiến" , có chủ, vị ngữ ... Hầu như Ai cũng thế thôi...

Le_Quang_Minh

.
Mình hiểu câu này là 1 là vh , 2 là crak nếu không đừng post
..
Hiểu mình nój gì chứ... Ok
.
Mình từ trước đến nay trên mọi rum. Khi đưa ra yêu cầu hay nhờ thì mình nói câu, từ theo tiếng việt thì là "câu cảm thán", "câu cầu khiến" , có chủ, vị ngữ ... Hầu như Ai cũng thế thôi...

Mình nghĩ mọi người cũng đã nêu rõ những suy nghĩ của mình, vấn đề này có lẽ không cần thiết bàn sâu thêm!
Bạn đã đưa game lên đây rồi, chắc có lẽ cũng đã test thử, vậy hướng dẫn sơ cho anh em đi.
Bạn thấy sao?

w0nderb0y

Mình nghĩ mọi người cũng đã nêu rõ những suy nghĩ của mình, vấn đề này có lẽ không cần thiết bàn sâu thêm!
Bạn đã đưa game lên đây rồi, chắc có lẽ cũng đã test thử, vậy hướng dẫn sơ cho anh em đi.
Bạn thấy sao?

;;) huề, xí xóa không cãj nhau nữa hã :D
.
Game mớj chơi đến màn 3, thôi,
Cửa mà bảo vệ không cho nó tiến vào nhà mình ý... Mãj chưa wa nên pause, rảnh mới chơi tiếp

khoa123

trời ơi lâu rồi ko quay lại đây sao cãi nhau quá trời vậy. Symbian v3 có game mới là hay rồi, có gì xài đó thôi các anh ơi :(. Ko biết box game này có ai còn nhớ mình ko chắc lãng quên rồi :D

rongden241

cái ông gì kia quá đáng quá. chủ thớt đã có lòng up lên rồi thì im đi, lại còn bày đặt kiểu ông lớn sai bảo ng khác.
vô chỉ để down nhưng thấy bức xúc quá. ông này qua 4rum mình mình trăm phần trăm ban nick vĩnh viễn >"<