• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SISx] Muo2 3D - Game ảo tung chảo . mutiscreen

TruBic

Well-Known Member
Khà khà, lâu rồi ko ghé PV. Dạo này vẫn cãi cọ như xưa.
Chú Huy dạo này oai quá :D
game này có chơi, nhưng cách đánh và đồ chơi ko nhiều, nên xóa lâu rồi, ko thì đã làm bản hướng dẫn cách chơi cho các pác rồi. Tiếc thật!

leetran72

Khà khà, lâu rồi ko ghé PV. Dạo này vẫn cãi cọ như xưa.
Chú Huy dạo này oai quá :D
game này có chơi, nhưng cách đánh và đồ chơi ko nhiều, nên xóa lâu rồi, ko thì đã làm bản hướng dẫn cách chơi cho các pác rồi. Tiếc thật!
Lâu lắm ko thấy bác Trubic onl nhỉ

w0nderb0y

Mấy prồ chắc lên đờj máy xang v5, ^3 , android, palm, win 6 , hay win phone hết rồj.... Mà lên đờj rồj thì ở box v3 làm gì :D
E mà lên thì cũng bye mọj ng ngay.. :))
............
Sax.. Nhìn bài #1 chữ đỏ kìa..
Ng ta giảng hòa từ hôm kia rồj mà hôm wa mới tớj .... :D
Vs lạj đố anh tìm thấy từ ngữ dạng như nói tục đấy ;;) văn minh thế còn gì ;;)
.
Thế này mới gọi là kãj nhau theo phong cách bàn luận =))

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Khà khà, làm gì có lên đời nà. Chẳng qua bận thanh lý iwin nên hẻm có thời gian lên mạng.
Đang tính làm quả N8 mà lại thích androi nên chưa biết chọn cái nào.
Thôi qay lại vấn đề chính, ko spam nữa. Mất công lại mất lòng nhau nữa!

khoa123

Khà khà, làm gì có lên đời nà. Chẳng qua bận thanh lý iwin nên hẻm có thời gian lên mạng.
Đang tính làm quả N8 mà lại thích androi nên chưa biết chọn cái nào.
Thôi qay lại vấn đề chính, ko spam nữa. Mất công lại mất lòng nhau nữa!

lên Android đi anh em đang dùng nó nè

Mấy prồ chắc lên đờj máy xang v5, ^3 , android, palm, win 6 , hay win phone hết rồj.... Mà lên đờj rồj thì ở box v3 làm gì :D
E mà lên thì cũng bye mọj ng ngay.. :))
............
Sax.. Nhìn bài #1 chữ đỏ kìa..
Ng ta giảng hòa từ hôm kia rồj mà hôm wa mới tớj .... :D
Vs lạj đố anh tìm thấy từ ngữ dạng như nói tục đấy ;;) văn minh thế còn gì ;;)
.
Thế này mới gọi là kãj nhau theo phong cách bàn luận =))

gắn bó vs v3 lâu thế này rồi thì sao mà quên được bác :D. Mà android ko có hỗ trợ Java chán quá :(

w0nderb0y

lên Android đi anh em đang dùng nó nè

gắn bó vs v3 lâu thế này rồi thì sao mà quên được bác :D. Mà android ko có hỗ trợ Java chán quá :(

mình thì ... từ khi xàj symbian(1 năm nay) mình ít khi chơi game java vì game symbian vọc mãj không hết, chơi mãj khôg xog :D
Vớj game androi mà nój thì java game chả đáng xách dép...
Nên khôg có java game cũng k ảnh hưởg lắm...

khoa123

mình thì ... từ khi xàj symbian(1 năm nay) mình ít khi chơi game java vì game symbian vọc mãj không hết, chơi mãj khôg xog :D
Vớj game androi mà nój thì java game chả đáng xách dép...
Nên khôg có java game cũng k ảnh hưởg lắm...
java cũng ko kém phần số lượng game nhưng lối chơi hay,nhẹ. Hồi mới đầu xài android giờ vẫn còn đang tìm kiếm soft giả lập java cho em nó để có cơ hội test game cùng symbian. Herolore bản mới còn chưa thử nữa mà :(

w0nderb0y

java cũng ko kém phần số lượng game nhưng lối chơi hay,nhẹ. Hồi mới đầu xài android giờ vẫn còn đang tìm kiếm soft giả lập java cho em nó để có cơ hội test game cùng symbian. Herolore bản mới còn chưa thử nữa mà :(

bỏ 700k mua lạ 1 em s40v3 nữa là thỏaj máj game java.. Lại còn 2 tay 2 súng :))

luckyboy89

bác ơi cho e bản hẻolore mới đi, bản cho màn hình ngang bác nhé
mà đổi trung tâm tin nhắn kiểu j hả các bác

khoa123

bác ơi cho e bản hẻolore mới đi, bản cho màn hình ngang bác nhé
mà đổi trung tâm tin nhắn kiểu j hả các bác

mình đã bỏ symbian lâu rồi nên ko biết có bản màn hình ngang ko nữa mà chỉ biết có bản mới thôi. Bạn vào phần cài đặt tin nhắn trong tin nhắn để đổi nhé

luckyboy89

mình đã bỏ symbian lâu rồi nên ko biết có bản màn hình ngang ko nữa mà chỉ biết có bản mới thôi. Bạn vào phần cài đặt tin nhắn trong tin nhắn để đổi nhé

thanks bác.hoá ra bản mới vẫn là tiếng trung mà e đã xem trước đây:(
e cũng đang dùng 1 máy android, chơi được avarta với mobiarmy, còn mấy game khác thì chưa thử

w0nderb0y

Káj này mỗj máy tên mục(trung tâm tin nhắn) nó lạj khác...
Nhưng bạn Chọn mục nào bất kỳ khác với mục đag sử dụng là được, vô game gửj tin nhắn xong thì chọn lại mục ban đầu là đc,

luckyboy89

nó có 4 mục thế này:
sim message centre
tt nhan tin sim
sim message centre(01)
sms centre
mình đổi đi thì vẫn gửi tn sang máy khác được, ko biết liệu có choi được ko?
mình còn gà lắm. mọi người thông cảm