• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin Belle cho SPB Shell v3.7 673

ace_hp7

Active Member
ec ,cái theme lên bao nhiêu Mb rùi ,của a đang đã là 12m rùi
có 1 cách mod cái real player là CFW rồi sửa nó :))

extinctzoo

ec ,cái theme lên bao nhiêu Mb rùi ,của a đang đã là 12m rùi
có 1 cách mod cái real player là CFW rồi sửa nó :))
em ko biết nữa, apps manager của em bị Full Memory rồi =))
Em dốt CFW lắm, có gì nhờ anh chỉ giáo;;)

ace_hp7

Active Member
me too ,keke ,chỉ biết mod theme với skin linh tinh thôi ,CFW thì chỉ biết ăn sẵn của ng # thôi e ạ :))

extinctzoo

me too ,keke ,chỉ biết mod theme với skin linh tinh thôi ,CFW thì chỉ biết ăn sẵn của ng # thôi e ạ :))
em đang định Mod Full icon luôn, kể cả mấy cái không xài, xong tải Skin SPB WP7 về khè người ta :))

ace_hp7

Active Member
kỳ công thế nhỷ ,mod icon kiểu này chỉ cần thêm 6,7 icon mới là theme nó nặng thêm 1M ,nhìn hãi lắm ,theme của e chắc h dung lượng nó phải sang đầu 2 mất rùi ấy chứ ,hik,làm xong mà có cuộc thi bình chọn chắc nó đoạt giải theme độc và nặng nhất mất +_+

extinctzoo

Em đã Mod xong, Full 80-95%
http://www.mediafire.com/?ykpu5f99vf9g2hr
1.Dùng SPB Shell Icon Java sẽ bị thay thế Full 95% :D
2.Dùng Browser mặc định Full 90% do các game Java ko bị đổi icon :(
3. Còn RealPlayer, Share Online, Phone Rotate chưa Mod8-|, nhưng chắc vẫn còn bỏ sót vài apps mặc định
4.Máy em khoảng 35-40 Apps ;;) ai sử dụng gần giống thì tỉ suất Full sẽ cao

p/s: ai thích theme nhẹ thì sử dụng thêm của anh Ace nhá :)), theme của em thành quỷ rồi, nặng kinh:))
P/s: Khi load theme máy em nó "tăng tăng" "giật giật" =))

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
e thêm cái link này lên #1 cho mọi ng tiện down nhé ,cài vào mà nó k lên hơn 20M thì cứ ném gạch...chủ thớt =))

extinctzoo

e thêm cái link này lên #1 cho mọi ng tiện down nhé ,cài vào mà nó k lên hơn 20M thì cứ ném gạch...chủ thớt =))
Em lú lẫn rồi :(, Save nhóm 50% icon Mod buổi trưa vào 1 file xong đi ăn cơm, hồi mở lên cái ban đầu Mod thêm 50% ở tốp sau.
Giờ nó ra 1 cái full phần đầu, cái kia full phần cuối :((
p/s: tối đi học về rảnh fix lại vậy8-|

lonius

ai chỉ mình edit sao mà bấm ngoài hs spb ra contact của spb k :( r sao đc menu như chủ thớt nữa :(

Sh1110i

Member
Bạn ơi mình không tài nào ấn ra được cái menu giống trong hình toàn ra menu của SPB thôi,giúp mình vs.Thanks nhiều:D

saker_ls

em kô thây file spb..backup.reg o E/private..l̀a sao nh̉i. Chăc vì vậy mơí kô đc. Mong các a chỉ giáo