• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN ĐỘNG ,SKIN, CLOCK CHO SLIDE UNLOCK PRO & S2U2

hungadams

Đúng rồi nhưng trước khi bạn thoát ra bạn phải save nó lại cái đã:D
ttui có save đàng hoàng mà,nhưng hình như là phải đổi tên ảnh thành wallpaper.gif thì mới được phải không cậu:-??

thientu1981

đúng rồi.bạn muốn đổi 1 hình nào đó làm hình nền thì trước tiên phải đổi tên thành wallpaper rồi chép đè nên wallpaper trong thư mục gfx. chúc bạn thành công

sabrian

phần mềm slide to unlock xài chay nền nên tốn pin quá,có pác nào có bản chay nhẹ chút ko,đỡ tốn pin

vandinhle

Như tôi đã giới thiệu ,phiên bản của phần mềm SLIDE UNLOCK PRO 1.0.2 hỗ trợ ảnh nền động nên tôi mở chủ đề này góp phần làm đẹp cho phần mềm và cho chính PPC của các bạn.Cái hay là hỗ trợ ảnh động FullScreen vì vậy hay hơn rất nhiều so với phần mềm Animated Today hay Gifs Today .Mong các bạn nhiệt tình tham gia.​

Mở hàng với FLAME cho QVGA :

Cách sử dụng : Bạn nhấp phải vào ảnh chọn Save Picture Ass vào máy tính của bạn, sau đó bạn copy vào thư mục cài SLIDE UNLOCK PRO / Gfx. Xong xuôi các bạn ra màn hình Slide to Setup vào mục Wallpaper chọn nó là OK. Bạn nên nhớ là sau mỗi lần vào Setup để chỉnh sửa cái gì bạn phải save nó lại trước khi thoát ra.

PHẦN MỀM SLIDE UNLOCK PRO 1.0.2 Ở ĐÂY
Chào Bạn.Mình ra màn hình Slide,nhưng khong tìm thấy chổ để setup,Xin chỉ mình setup .Thanhs

ancola66

Super V.I.P
Chào Bạn.Mình ra màn hình Slide,nhưng khong tìm thấy chổ để setup,Xin chỉ mình setup .Thanhs

Nếu bạn dùng bản Slide unlock Pro bản mới nhất (1.04) thì bạn trượt ngón tay lên hoặc xuống ở dòng chữ Slide to unlock > Khi đó nó sẽ chuyển thành chữ Slide to Setup màu vàng > Bạn Slide để mở menu Setup thôi:D

hhuy

Tặng các bác nhân dịp xuân Bính Tí Nhé .

Mình mới làm pháo hoa lần đầu , các bác cài vào cho xin ý kiến nhé .
Kích thước đã resize nhỏ lại nên ko đẹp lắm .File thực tế trông cool bà cố luôn .

Mình đang định làm 1 bộ WAD + WBA theo chủ đề Xuân Bính Tí , không biết các bác có thích ko ? Nếu có thì nhấn thanks tạo động lực cho mình nhé , vì nếu làm mình phải làm toàn bộ icons và hình nền , vì vậy mà mệt lắm .

Chúc vui nhé .

bmd

Kích thước đã resize nhỏ lại nên ko đẹp lắm .File thực tế trông cool bà cố luôn .

Mình đang định làm 1 bộ WAD + WBA theo chủ đề Xuân Bính Tí , không biết các bác có thích ko ? Nếu có thì nhấn thanks tạo động lực cho mình nhé , vì nếu làm mình phải làm toàn bộ icons và hình nền , vì vậy mà mệt lắm .

Chúc vui nhé .

mình đâu thấy hình hay đường link đâu? Bác kiểm tra lại xem

phongthanminh1

mình rất thích những ý tưởng của bác hhuy ,mình cũng muốn tạo 1 bộ WAD và 1 bộ thời tiết nhưng chưa có kinh nghiệm lắm,nho bác chỉ dẫn cho em để con ppc già của em trở nên dẹp hơn nhé,bác co thể post bộ thời tiết của bác cho em sang mục thời tiết được ko,cảm ơn bác

hhuy

Chúc vui nhé .

Sao up mà ko lên hình nhỉ ?????:)):)):))

Đây hàng đây nè pà kon . http://www.4shared.com/dir/2939007/841ca9b/sharing.html

Chỉnh sửa cuối:

huyenthang

Bạn hhuy ơi giúp tôi hình động chữ (Mỹ PHẨM Thắng Huyền) với .Cảm tạ bạn nhiều

binhhdda

Bạn ancola 66 có cách đưa cái S2U2 này vào thay cho cái khóa mặc định của pointui không nhỉ? Rất kết cái này nhưng không nỡ bỏ cái kia :(

huyenthang

Yêu cầu của bạn mình đã làm xong . Liên lạc với mình để lấy file nhé ,

trantrunghungx@yahoo.com . Hoặc PM cho mình .
Chúc vui.
Thanks!Bạn có thể gửi cho mình (thuyhuyennd@yahoo.com)
Cám ơn bạn nhiều nhiều.

ancola66

Super V.I.P
Một bộ SKIN S2U2 : HARLEY DAVIDSON​

Dùng cho QVGA .Các bạn giải nén chép đè folde gfx vào thư mục cài S2U2 nhé.

18S67705

Đóng góp với anh em với ảnh động của Jessica Alba để làm wallpapers cho S2U2

Dành cho màn hình QVGA nhé.