• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*Skins HOT của PowerMP3*(UPDATE thường xuyên)

Status
Không mở trả lời sau này.

hunterviet

Well-Known Member
Đầu tiên là 6 Skins cực Cun+ cực kute. Em sẽ update liên tục các loai skins dành cho trình nghe nhạc tuyệt vời nhất của S60 thế hệ thứ 3 này, có độ phân giải 240x320, 320x240, 176x208, 360x640, 640x360 nếu có loại màn hình khác em sẽ ghi chú lun ở ô này

Down về các bác giải nén rồi dùng X-plorer hoặc FExplore làm như sau
- Với bản 1.2 trở lại : Copy nguyên thư mục Cristal vào [!]\Other\PowerMP3\Skin
- Với bản 1.3 trở lên : Copy nguyên thư mục Cristal vào [!]\Shared\PowerMP3\Skin
Các thư mục skin khác (JetAudio, JetAudio2, Power Skin...) các pác làm tương tự nhé
Tùy vào ổ các bác cài PowerMP3 là ổ nào, thường thì em cài ổ E
Tên theo lần lượt: Cristal, JetAudio, JetAudio2, Power Skin, Royal, Skin
Oh.Muốn hỏi THANKS em như thế nào uh. Nút THANKS ngay bên dưới đó:))=D>
Có thêm Hàng loạt các Skin rất bắt mắt: Aimp Skins của PowerMP3(Từ #51 --> #55),Update thêm cho màn hình 176x208 (Từ #56 --> #59 + #97),Skin người mẫu sexy Mai Phuong Thuy(trang #60) Cực VIPb-), Vista 2009 skin PowerMP3, Update Các bộ Skin mới từ #68:p( Đã có nhiều skin phải nói là chả mún nhìn tý nào dành cho S60v5 (5800, N97...) tại đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=62225)Xin cám ơn tới haopro vì sự hưởng ứng của anh, xin cám ơn

Hình đính kèm
attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

quyhopha1

Thanks bạn nhiều lắm mình đang rất cần, nhưng bạn cho mình hỏi thế skin này có hỗ trợ tiếng việt không ?

hunterviet

Well-Known Member
Skins Aimp Blue & Aimp Orange
Down quá trời lun mà chả thấy mọi người THANKS mình gì cả

Hình đính kèm
attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Skin PowerMP3 HTC
Các bạn nhớ vì đây là skin nên down về giải nén và chép thẳng vào đường dẫn X:\Shared\PowerMP3\Skins nhé(X là ổ cài PowerMP3 đó nha)

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Skin PowerMP3 HTC 2
Các bác ấn THANKS dùm để em có động lực post nhé, kô có gì hay em ứ post nứa

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Skins PowerMP3 Walkman
Vài skin giả lập các PM nghe nhạc thêm sự lựa chọn cho các bạn

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Tình trang này gay quá, down nhiều mà chả thấy Thanks gì cả, đợi đủ 20 người thanks mình post skin Iphone phong cách cực VIP. Auto Reply

hunterviet

Well-Known Member
Skin đậm chất Winamp theo phong cách Vip

Skin PowerMP3 WinampAOLMusic

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Bạn ơi! Cộng đồng pdaviet sẽ thank bạn nhiều hơn thế nữa nếu như bạn có đóng góp nhiều bài thực sự có ích trong forum. Còn việc nhấn vào cái nút kia thì theo mình nghĩ đó chỉ là một trong nhiều hình thức biểu hiện của việc Thank thôi, cũng không quan trọng lắm đâu. Thank bạn vì đã có cập nhật một số theme mà máy của mình còn thiếu.:D:D

hunterviet

Well-Known Member
Ok Men!! Mà Em đi đâu down gì chả thanks nhiệt tình. Để chỉu em post bài nốt cho các anh, có lẽ em hơi ích kỷ....He

hunterviet

Well-Known Member
Bạn cứ làm thử đi, tất cả các soft trên diễn đàn thuộc S60 3rd thì E63 đều dùng được mà

Status
Không mở trả lời sau này.