• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*Skins HOT của PowerMP3*(UPDATE thường xuyên)

Status
Không mở trả lời sau này.

xuanbach123

có pro nào giúp em cái. em dùng powermp3 1.17 dow skin về copy vào thư mục: Shared\PowerMP3\Skin. rùi apply skin thì màn hình trắng xoá không hiện gì cả mà nhac thì vẫn chạy bình thường, xoá power di rui cài lại thì vẫn không hiện gì cả.Ai có kinh nghiệm thì giúp em với:((

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

có pro nào giúp em cái. em dùng powermp3 1.17 dow skin về copy vào thư mục: Shared\PowerMP3\Skin. rùi apply skin thì màn hình trắng xoá không hiện gì cả mà nhac thì vẫn chạy bình thường, xoá power di rui cài lại thì vẫn không hiện gì cả.Ai có kinh nghiệm thì giúp em với:((

Kiểu này là do skil ko đúng với size cua màn hình .thừơng powermp3 s60v3 cho màn hinh 240x320 va 320x240 thì phải .vô skil xem ảnh là bjt ngay

juventus2010

Bạn có thể ghi rõ xem cái nào hỗ trợ cho 320x240 ko? Mình thấy toàn ảnh 240x320,nếu sử dụng nhầm là bị văng ra.

ngvcuong

Các bác cố gắng đính chính skin nào hỗ trợ màn hình nào tí ko dow về ko dùng đc nó cũng phí đi.
Mà dow xong là phải THANK các bác rồi

Status
Không mở trả lời sau này.