• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKY A800S: ROOT - RECOVERY - UP ROM & CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN

atulaphan

bác ơi bản này chưa fix lỗi 80kt ak? e xài go smspro mà cũng chỉ đc 80 quá là k gửi đc ><[/QUOT]
bản này mình chỉ edit lại bản bên TT để khi cài ko bị mất recovery và fix audio, 3G thôi.

Chỉnh sửa cuối:

kazeron2003

Sau một thời gian up rom, và cài app, xoá app. Mình thấy bộ nhớ xuất hiện rất nhiều folder rác - của những ứng dụng đã xoá. Và Dung lượng Memory cũng mất 1 khoảng lớn cho ... cái mà mình ko biết là cái gì. Mình muốn dọn những file/folder rác đó, và "làm sạch" bộ nhớ máy thì phải làm sao ạ ? Mình có thể format bộ nhớ hay ko ạ? Mong mọi người giúp mình, mình cảm ơn lắm lắm :D

tigerboy

Bác atula phan upload rom sang mediafire đi, download cho tiện, trang fileswap vừa down chậm vừa dễ mất kết nối

hugolina2

giúp đỡ

Mình sài bản 6.4 thấy recovery thì còn mà root nó báo chưa dc ? Khi up room khác có cần root nữa kg ?

atulaphan

Dang sd v1.48 cai defender va set cpu toi qua o che do cho tat song 6h mat 10% pin. Neu nhu the thi cung kha on. Gui tu a800s nen ko co dau.

kidraper9x

bác atulaphan cho e hỏi bản 1.48 của bác đã fix cái lỗi bị reset liên tục chưa ah.? e up toàn bị reset phải tháo pin ra r up rom khác mới đc

atulaphan

bác atulaphan cho e hỏi bản 1.48 của bác đã fix cái lỗi bị reset liên tục chưa ah.? e up toàn bị reset phải tháo pin ra r up rom khác mới đc

trước mình cài v6.4 sau wipe rồi up luôn v1.48 ko thấy bị reset lt. Còn nếu bạn bị ht này thì up v5.4 trươc rồi up v1.48, sau đó tạo bản backup để sd.

vic_valentine

Room nào có tiếng Việt hả bác

E down hết các bản về up lên rồi mà k thấy bản nào Tiếng Việt là sao bác nhỉ?

zico8x

ae dien dan giup minh voi.minh moi mua them 1 cai the nho nap ngoai nhu ko biet vao ntn.nho ae dien dan huong dan cho minh voi

0Tetsu0

của mình cũng bị như thế bác atula có cách giải quyết không ạ ?

co cach la ban up sang ban rom khac roi sau do up lai ban cm9 ma ko wipe data factory. luc do galery va music se hien thi binh thuong. dang sai dt ko danh dau sr mod.