• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.

makkyanle

skyfire đã ngừng hỗ trợ cho symbian và window moblie bắt đầu từ 1/7/2010 rồi các bác ạh.

Ông này chỉ được cái nói lung tung. Không biết tiếng anh cũng có thể dịch tạm thế này; từ 1.7.2010 skyfire ngừng cung cấp dịch vụ ở đất nước của bạn. Lấy cái gì ra để nói nó không hỗ trợ symbian thế không biết, Hix.
Chắc bạn ấy không pro EN bạn thông cảm đừng nên nói mít lòng nhau như thế bạn

giangvungtau

Ông này chỉ được cái nói lung tung. Không biết tiếng anh cũng có thể dịch tạm thế này; từ 1.7.2010 skyfire ngừng cung cấp dịch vụ ở đất nước của bạn. Lấy cái gì ra để nói nó không hỗ trợ symbian thế không biết, Hix

Chắc bạn ấy không pro EN bạn thông cảm đừng nên nói mít lòng nhau như thế bạn

người ta ko rành tiếng anh thì cũg đừng nói mấy từ như thế,chưa chắc ai giỏi hơn ai đâu.

magus

thôi đừng tranh cải nửa,hãy thể hiện bản lỉnh của mình bằng cách tìm lối thoát cho skyfire đi các pác

binladen1206

Active Member
thôi đừng tranh cải nửa,hãy thể hiện bản lỉnh của mình bằng cách tìm lối thoát cho skyfire đi các pác

Lối thoát nào hả bạn, cho tới thời điểm giờ có trình duyệt web nào được như nó đâu. Chỉ cầu mong nó cung cấp lại thui.......

phongdtk

cái này rất hay vì nó hỗ trợ chạy trên nền html và flash,nên nó load dữ liệu theo phương thức web vè máy của mình như trên máy tính,có thể nghe,xem trực tiếp nhạc or video trên trình duyệt mà không cần đến phần mềm thứ 2,nhưng từ 1/7 nó không hỗ trợ truy cập vào server của nó ở một số quốc gia,đáng tiếc là có VN :(

Status
Không mở trả lời sau này.