• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.54 Việt hóa.

AlyCuong

Active Member
Bản này bị lỗi on vs ẩn nick. Nick nào ol xong rồi off nó ko báo mà vẫn cứ thấy nick đó ol. Đăng nhập lại mới thấy. Bực thật
Posted via Mobile Device
Bạn vào chỉnh lại máy chủ là: cn.scs.msg.yahoo.com sẽ khắc phục dc lỗi hiển thị nick này.

thienlong0193

hình như nick Yh nào có trên 100 nick thì bị dis ra ngoài thì fải.em thử 2 nick 1 nick >100 và 1 nick <100 kết wả là nick <100 thì vào dc còn nick >100 thì bị văng ra ngoài :| có cách nào sửa ko mý bác

thuong1

hình như nick Yh nào có trên 100 nick thì bị dis ra ngoài thì fải.em thử 2 nick 1 nick >100 và 1 nick <100 kết wả là nick <100 thì vào dc còn nick >100 thì bị văng ra ngoài :| có cách nào sửa ko mý bác

Mình cũng bị lỗi văng ra ngoài,ai biết chỉ dùm e với

DreamLand

Mình cũng bị lỗi văng ra ngoài,ai biết chỉ dùm e với
Của mình hơn 200 nick YM có bị out đâu ta :) nhưng mình xài Slick của V2 :|

w2k

Posted via Mobile Device Tải pm ở PViet, mà khi cài đặt lại báo "bản quyền: Tinh Tế". Các pác xem lại chứ kỉu này thì khó koi wá.

Nynk_102

Posted via Mobile Device Tải pm ở PViet, mà khi cài đặt lại báo "bản quyền: Tinh Tế". Các pác xem lại chứ kỉu này thì khó koi wá.
Bản của bạn dùng chắc của Thanhlong hả.Cũng bt bạn àh. Đây là pm của nhóm Vh bên Tinhte làm. Bác ấy lấy qua đây chia sẻ cho a e dùng thì cũng ko sao đâu mà.
Còn bản của xếp Thắng ở bài 1 thì vẫn là của PV mà.

Posted via Mobile Device

w2k

Bản của bạn dùng chắc của Thanhlong hả.Cũng bt bạn àh. Đây là pm của nhóm Vh bên Tinhte làm. Bác ấy lấy qua đây chia sẻ cho a e dùng thì cũng ko sao đâu mà.

Posted via Mobile Device

Như thế khác nào "đọ súng". Chia sẻ là tốt nhưng như vậy bên TT họ sẽ "làm thịt" TL khi biết bạn ý mang pm của dđ wa post bên dđ khác. Có lần mình wa TT thấy bên đó nhìu pác lấy pm của PViet mang wa đó post.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

Posted via Mobile Device

Như thế khác nào "đọ súng". Chia sẻ là tốt nhưng như vậy bên TT họ sẽ "làm thịt" TL khi biết bạn ý mang pm của dđ wa post bên dđ khác. Có lần mình wa TT thấy bên đó nhìu pác lấy pm của PViet mang wa đó post.

Posted via Mobile Device

Chia sẻ là không biên giới các bạn à, ai muốn dùng bản nào thì dùng.:)

w2k

Chia sẻ là không biên giới các bạn à, ai muốn dùng bản nào thì dùng.:)

Tình hình là sau khi tải bản VI của các pác về thì lại ko login được nữa. Trước jờ dùng bản EN từ trang chủ vẫn login ngon lành. Jờ eror miết. Đã gỡ bỏ và cài lại bản EN nhưng vẫn ko login đc.

Posted via Mobile Device

DreamLand

Tình hình là sau khi tải bản VI của các pác về thì lại ko login được nữa. Trước jờ dùng bản EN từ trang chủ vẫn login ngon lành. Jờ eror miết. Đã gỡ bỏ và cài lại bản EN nhưng vẫn ko login đc.

Posted via Mobile Device

Bản nào cũng như nhau thôi bạn !
Hok lẽ VH là hok login được :p
Sau một thời gian lại login bình thường !
Bên V2 cũng vậy nữa !

w2k

Bản nào cũng như nhau thôi bạn !
Hok lẽ VH là hok login được :p
Sau một thời gian lại login bình thường !
Bên V2 cũng vậy nữa !

Có lẽ sever yhoo hnay bị lỗi.

Posted via Mobile Device