• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.54 Việt hóa.

Trungls

Lần đâu tiên trong 2 tháng qua đăng nhập bằng Slick vào buổi tối thành công.
Hy vọng sẽ duy trì được dài dài.

anhtungtrang1

Các bạn tạm thời down slick tieng anh cua trang chủ về dùng tạm thôi.Mình onl vẫn bình thường (GPRS của mobifone)

thanhlongnd

Lần đâu tiên trong 2 tháng qua đăng nhập bằng Slick vào buổi tối thành công.
Hy vọng sẽ duy trì được dài dài.

Sặc. Không có ngày nào là ngày mình đăng nhập slick không thành công mà :(

anhtungtrang1

Soft vn có chat nhanh hơn ko pạn,đt với đt chat lâu wa,chắt taị đườg truyền hay sao ý

:D Bạn có thể dùng ola 3.11 hỗ trợ thẻ nhớ rất hay đấy.chụp ảnh,gửi ảnh,gửi video,gửi âm thanh,chơi caro...chat dt voi dt cũng khá là nhanh.

Trungls

Sặc. Không có ngày nào là ngày mình đăng nhập slick không thành công mà :(

Mình cũng chẳng biết sao nữa. Lúc trước mình cũng rất tự tin khi khoe với mọi người như vậy. Nhưng gần đây thì mất tự tin rồi.
Ban ngày thì thấy đăng nhập được, cứ tối đến là bó tay.
Không nhớ là có phải từ lúc mình đổi sim Viettel sang Mobi hay ko.

Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Mình cũng chẳng biết sao nữa. Lúc trước mình cũng rất tự tin khi khoe với mọi người như vậy. Nhưng gần đây thì mất tự tin rồi.
Ban ngày thì thấy đăng nhập được, cứ tối đến là bó tay.
Không nhớ là có phải từ lúc mình đổi sim Viettel sang Mobi hay ko.

Posted via Mobile Device

Có lẽ đó là nguyên nhân đó bạn à. EDGE của viettel giờ vẫn là nhất. Tối đến EDGE của viettel còn lag nói gì mạng khác. Do lưu lượng sử dụng quá nhìu, như ADSL của PC cũng vậy. Lúc truy cập nhìu sẽ chậm.

May trời thương, Từ hồi sang bản 0.54 chưa lỗi bao giờ :)

hnt20042000

Các bạn tạm thời down slick tieng anh cua trang chủ về dùng tạm thôi.Mình onl vẫn bình thường (GPRS của mobifone)
Tiếng anh với tiếng việt có gì khác nhau đâu? Mỗi ngôn ngữ được dịch lại chứ mã nguồn của nó có đổi gì đâu mà bản tiếng anh dùng được bản tiếng việt lại không. Bạn vào được bằng mobifone cơ à. thế mà trước giờ toàn dùng lỗi mặc dù xài tiếng anh như bạn nói đấy.:-??

thanhlongnd

Hôm nay buồn buồn ngồi mod lại từ A đến Z, từ ngôn ngữ đến biểu tượng, logo ...

Anh em nào thích thì down thử bản này về dùng xem nha :)

p/s. Thanks hoanghai2908 giúp đỡ.

Chỉnh sửa cuối:

anhtungtrang1

Tiếng anh với tiếng việt có gì khác nhau đâu? Mỗi ngôn ngữ được dịch lại chứ mã nguồn của nó có đổi gì đâu mà bản tiếng anh dùng được bản tiếng việt lại không. Bạn vào được bằng mobifone cơ à. thế mà trước giờ toàn dùng lỗi mặc dù xài tiếng anh như bạn nói đấy.:-??

Vậy thì mình chịu thôi.Mình down ban slick Vh thì ko xài được ma down slick t.a thì lại xài đc.Còn con 5800 xài cả bản slick VH(vẫn dùng GPRS mobifone)vẫn vô tư.:-?:D

Trungls

Có lẽ đó là nguyên nhân đó bạn à. EDGE của viettel giờ vẫn là nhất. Tối đến EDGE của viettel còn lag nói gì mạng khác. Do lưu lượng sử dụng quá nhìu, như ADSL của PC cũng vậy. Lúc truy cập nhìu sẽ chậm.

May trời thương, Từ hồi sang bản 0.54 chưa lỗi bao giờ :)

Không biết phải do mạng hay không. Nhưng mình chán quá cài thêm Nimbuzz, Fring. Cái nào cũng vào tốt.

Chẳng qua muốn xài chương trình chat thuần, không nhiều chức năng mình không cần thiết nên mới bồ kết Slick.

Posted via Mobile Device

kduy83

Các bác giúp em với. Tình hình là em cài Slich 0.54 vào thẻ nhớ, sau đó thay thẻ nhớ khác. Bây giờ cài lại Slick thì toàn báo Update error mới đau. Chưa kịp chọn cài vào C hay Memorycard. Vào Installation để remove Slick thì ko thấy có:(( Bác nào có kinh nghiệm thì chỉ giúp em với. (Em đã thử cài cả 0.53 lẫn 0.54 rồi)
Many thanks cả nhà.

MinhThang

Manager
Các bác giúp em với. Tình hình là em cài Slich 0.54 vào thẻ nhớ, sau đó thay thẻ nhớ khác. Bây giờ cài lại Slick thì toàn báo Update error mới đau. Chưa kịp chọn cài vào C hay Memorycard. Vào Installation để remove Slick thì ko thấy có:(( Bác nào có kinh nghiệm thì chỉ giúp em với. (Em đã thử cài cả 0.53 lẫn 0.54 rồi)
Many thanks cả nhà.

Bạn lấy thẻ cũ bỏ vào lại và xóa nó đi đã, sau đó hãy thay thẻ mới và cài lại chứ.

kduy83

Khổ cái là thẻ 8gb đấy em cho rồi. Thế mới đau chứ. :((
Các bác kíu giúp với :-/

thanhlongnd

Many thanks cả nhà.

Nếu trước bạn cài lên thẻ nhớ, thay thẻ thì nó cũng không còn sót file nào đâu.

Bạn thử cách này xem nha : vào ổ C và e/system xóa hết các file .txt đi.

MinhThang

Manager
Nếu trước bạn cài lên thẻ nhớ, thay thẻ thì nó cũng không còn sót file nào đâu.

Bạn thử cách này xem nha : vào ổ C và e/system xóa hết các file .txt đi.

Có pm Cài trên thẻ vẫn có trên C đó em.

trangkhaiphu

các pro ơi cho em hỏi ,sao em cài dc rồi mà onl thì nó báo security lock là sao vậy ,ai biết giúp em với huhuhu

Mr_Tommy

Bản này bị lỗi on vs ẩn nick. Nick nào ol xong rồi off nó ko báo mà vẫn cứ thấy nick đó ol. Đăng nhập lại mới thấy. Bực thật
Posted via Mobile Device