• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLick v0.47 Rinhvh_SymPViet_Group

rinhvh

Slick v0.47
Phần mềm chat Yahoo,Icq,Aim,Msn,GTalk,Jabber

Bỏ đuôi .7z rồi cài đặt

Caominh171

Slick v0.47 Việt hóa + Mod icon [Cập nhật]
Lấy cảm hứng từ Yahoo 9.0 và các emotion ngộ nghĩnh của PDAViet, mình đã mod lại icon của bản mà Rinhvh đã VH, nhìn rất kool và mang phong cách của diễn đàn. Hy vọng các bạn sẽ thích :)

Pass: SymPViet

abc4ever

Lấy cảm hứng từ Yahoo 9.0 và các emotion ngộ nghĩnh của PDAViet, mình đã mod lại icon của bản mà Rinhvh đã VH, nhìn rất kool và mang phong cách của diễn đàn. Hy vọng các bạn sẽ thích :)

hẹ...bác CaoMinh cao tay quá^^
làm nhanh ghia...tks bác 1 cái^^

ngothangno1

rất good nhưng có 1 điều là bạn nhầm hình của 2 biểu tượng
Mã:
" [B]:-O[/B] và [B]:-/[/B] "
mình ko bít là do bạn nhầm hay trong forum cài đặt như vậy. nhưng ý kiến của mình là bạn đổi hình 2 biểu tượng này lại thì nó giống hơn. thanks bạn

xiaoqing

Thank pro nhiều nhiều;)

Chỉ cần Click Thank đừng post bài cảm ơn bạn nhé!

q630666

Bản của bạn caominh mình dùng font giống bạn mà sao bi lỗi font nhỉ :(

ht6868

anh ui em bị sao ấy. cài đặt ngon lành vào chat chit okie. nhưng sao cứ ấn phím "xuống" để xem list nick thì nó out ra ngoài:O em ko bít làm sao lại thế?:-? anh nào biết giúp em nha! thanks trước anh phát!

MinhThang

Manager
anh ui em bị sao ấy. cài đặt ngon lành vào chat chit okie. nhưng sao cứ ấn phím "xuống" để xem list nick thì nó out ra ngoài:O em ko bít làm sao lại thế?:-? anh nào biết giúp em nha! thanks trước anh phát!

Cho mình hỏi bạn đang cài và dùng trên máy nào vậy?

leminh1988

Bản này ai thấy có vẻ bị giật, đơ đơ khi nhận tin ko, bản 0.46 thì dùng ổn định ko bị. Giờ tháo 47 cài 46 ko dùng đc 46 nữa.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Bản này ai thấy có vẻ bị giật, đơ đơ khi nhận tin ko, bản 0.46 thì dùng ổn định ko bị. Giờ tháo 47 cài 46 ko dùng đc 46 nữa.
Posted via Mobile Device

Sao lại thế hả bạn, mình gỡ cài lại bản 0.46 dùng đây mà. Đúng là 0.47 nó biij đơ sao ý, máy mình cũng bị vậy.:-?

MinhThang

Manager
Chắc là do lỗi VH, bảo Hải chỉnh lại thui :-?

Cái này chỉ có Troly mới chỉnh được, vì Hải nó dùng E thì phải, nhiều lúc trên máy làm không xảy ra lỗi, nhưng máy khác lại bị.:-?

ht6868

Chắc là do lỗi VH, bảo Hải chỉnh lại thui :-?
chắc ko phải do lỗi bản VH đâu. vì em đã gỡ ra cài bản tiếng anh mà có được đâu. khi ấn xuống vẫn bị văng ra ngoài. ngoài ra dùng cái nay chat là sướng nhất gửi file nhanh lắm. nếu vá được lỗi đó thì tuyệt vời.