• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLick v0.47 Rinhvh_SymPViet_Group

nobita_haudau

Tình hình là rất tình hình, em dùng 0.46 rất tốt, ít khi bị văng ra ngoài, từ khi up lên 0.47, vào chát chậm hẳn, mọi khi mình viết trong khi người khác đang pm thoải mái, rung riếc đàng hoàng, khi up lên 0.47 thì máy toàn bắt mình chờ đến khi mọi người bên viết hết tin nhắn của mình, ấn nút gửi và bên mình nhận hết tin thì mới cho mình viết tiếp, khi ấn nút call để mở smile lên cũng rất chậm. Em đã giáng cấp xuống 0.46 nhưng nó lại bắt mình up lên >.<
Giờ chuyển sang SH dùng đỡ, chờ khi nào nó ra 0.48 xem có đỡ hơn ko :((

MinhThang

Manager
Tình hình là rất tình hình, em dùng 0.46 rất tốt, ít khi bị văng ra ngoài, từ khi up lên 0.47, vào chát chậm hẳn, mọi khi mình viết trong khi người khác đang pm thoải mái, rung riếc đàng hoàng, khi up lên 0.47 thì máy toàn bắt mình chờ đến khi mọi người bên viết hết tin nhắn của mình, ấn nút gửi và bên mình nhận hết tin thì mới cho mình viết tiếp, khi ấn nút call để mở smile lên cũng rất chậm. Em đã giáng cấp xuống 0.46 nhưng nó lại bắt mình up lên >.<
Giờ chuyển sang SH dùng đỡ, chờ khi nào nó ra 0.48 xem có đỡ hơn ko :((

Bạn remove đi rồi Down lại bản này về cài vào xem sao nhé. Mình sài bản này hằng đêm chạy phè phè có sao đâu.

kp_enter

Posted via Mobile Deviceai up zùm lên media hộ đi :| file đính kèm ko down đc

zippy

cho mình hỏi xài cái này kết nối vào yahoo có nhanh và ổn định không? Tính tiền thế nào? có mắc hơn ola,vitalk,yamee...ko? thanks.Mình dùng gprs của Mobifone.

Caominh171

cho mình hỏi xài cái này kết nối vào yahoo có nhanh và ổn định không? Tính tiền thế nào? có mắc hơn ola,vitalk,yamee...ko? thanks.Mình dùng gprs của Mobifone.

Bạn cứ tải về trải nghiệm rồi tự cho nhận xét sẽ xác thực hơn! :)
Có bản 0.50 rồi, chịu khó search rồi tải về test xem sao

lephunghien

ola và vitalk là 2pm chat loại javar còn slick là pm chat sis.trên ola và vitalk bạn không thể gửi và nhận file từ mobile của bạn sang máy khác qua GPRS Or Wifi còn trên Slick thì bạn hoàn toàn có thể.đồng thời Slick cho phép bạn chat gtalk,msn... vè phí gprs thì cũng xấp xỉ nhau thôi bạn ạ.tốn cực ít.trên Slick thì tốn ít hơn ola và vitalk vì slick chỉ load danh sách yahoo còn ola và vitalk còn load thêm cả list game caro, đua ngựa.... mình thì mình xài cả 3 cái :D

zugi_zugi

Posted via Mobile Device
Tải về bằng điện thoại có pass làm sao giải nén được hả mod . Em dùng xploer giải nén , xin chỉ dùm em .

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Tải về bằng điện thoại có pass làm sao giải nén được hả mod . Em dùng xploer giải nén , xin chỉ dùm em .

Bản 0.50 đã việt hóa thì ko dùng lại thích dùng đồ cổ, bạn điền pass: SymPViet nhé, chữ nào viết thường viết hoa phải đúng mới giải nén được

Caominh171

Bản 0.50 đã việt hóa thì ko dùng lại thích dùng đồ cổ, bạn điền pass: SymPViet nhé, chữ nào viết thường viết hoa phải đúng mới giải nén được

Nói đồ cổ chứ cài vào nó cũng bắt update àh :D

zugi_zugi

Điền pass vào thì em biết rồi nhưng ngặc cái là em down bằng điện thoại rồi dùng X-plore giải nén đâu có chỗ để điền pass

Posted via Mobile Device

Khoaaa

tìm soft freeUnRar mà giải nén trên mobile nha bạn
Posted via Mobile Device

vuhongdoanh

Posted via Mobile Devicemình dùng slick cứ bị tình trạng đăng nhập yahoo bị đứng ở dòng"xác nhận đúng",nhưng khi dùng Talkanout lại vào ào ào,mấy pro có biết tại sao ko thì chỉ mình với?mình dùng N81 2g

N5320

Cho hỏi cái chọn nhanh trong xplore là tổ hợp phím j vậy nhỉ

vuhongdoanh

Posted via Mobile DeviceAnh Minh Thang có biết lý do tại sao slick bị đứng luôn ở dòng "xác nhận đúng" không?sóng gprs hoàn toàn bình thường.