• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v2.06 Việt Hóa PM khóa/mở khóa đa chức năng (cập nhật)

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

chuẩn ko cần chỉnh. thanks

ken ới jup mình đi IMIE : 359368034711224

có bài hướng dẫn lấy key trong topic này rồi nhé . các bạn lưu ý là ko xin key ở đây .mình cũng ko xin hộ ai nữa . bạn nào có nhu cầu xin key thì quay lại bài 1 xem hướng dẫn nhé .

sheva079

hix skin này đẹp quá bác nào cài rồi thì cho e xin cái skin này với dang xài bản cũ nên chưa có skin này. thank

Cái cục PIN đó nó có giảm dần theo PIN của máy không ntv_79...:D...

Hjc....Có ai giải đáp dùm 2 thắc mắc này hem..>>>..:((...:((..<<<

Ntv_79

Hjc....Có ai giải đáp dùm 2 thắc mắc này hem..>>>..:((...:((..<<<

Đấy là skin miphone đã có từ bản cũ rồi đó bạn. Đồng hồ là của bản mới. Bạn nghiên cứu thêm để chép từ skin này qua skin kia nhé! Mình đã post bên này > Bạn qua đây để tham khảo thêm.

Chỉnh sửa cuối:

Tungboc

Key của bạn 17benthuy đây :
SlideUnlock v2.06 Code: 573030433

Chỉnh sửa cuối:

thanh19589

Mod đã có lệnh cấm post bài liên quan đến xin và cho key rồi vì vậy các bạn nên nhắn tin trong diễn đàn đi . Mình mong những bạn đến sau rút kinh nghiệm chứ ko topic này bị khóa luôn thì toi :D

momaibenem

Các bác cứ làm khó anh em . Mình không lấy được thì nhờ người khác có sao.
Như em ngu về điện thoại lại không biết tiếng anh làm sao mà lấy được key chứ huhu.
Bác nào làm ơn lây hộ em cái :
Imei : 358226031257115
Thank

nokia5800ntc

cái theat lấy code ở trang đó nó đóng rồi thì giờ lấy code kiểu gì được các huynh ơi ?

thanh19589

Các bác cứ làm khó anh em . Mình không lấy được thì nhờ người khác có sao.
Như em ngu về điện thoại lại không biết tiếng anh làm sao mà lấy được key chứ huhu.
Bác nào làm ơn lây hộ em cái :
Imei : 358226031257115
Thank
Chẳng phải làm khó gì đâu bạn ơi. Mod đã yêu cầu ko post bài xin key trong diễn đàn rồi . Hơn nữa đã có hướng dẫn ghi bằng tiếng việt cách xin key thì ko liên quan gì đến việc biết tiếng Anh hay ko bạn chỉ việc làm theo đúng như vậy thôi . Chưa kể diễn đàn xin key đó bọn nó nhớ dai lắm , 1 nick mà xin nhiều lần là nó biết sẽ ko cho nữa :D

momaibenem

Chẳng phải làm khó gì đâu bạn ơi. Mod đã yêu cầu ko post bài xin key trong diễn đàn rồi . Hơn nữa đã có hướng dẫn ghi bằng tiếng việt cách xin key thì ko liên quan gì đến việc biết tiếng Anh hay ko bạn chỉ việc làm theo đúng như vậy thôi . Chưa kể diễn đàn xin key đó bọn nó nhớ dai lắm , 1 nick mà xin nhiều lần là nó biết sẽ ko cho nữa :D

Ý em nói là trang xin key toàn tiếng anh em chịu đọc sao được, bác nào tốt bụng xin em cái key với

0chiep

sap mình dow về mà cài ko được vậy no cứ ghi chưng chỉ bị lỗi. inh nokia 5233

Status
Không mở trả lời sau này.