• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v2.06 Việt Hóa PM khóa/mở khóa đa chức năng (cập nhật)

Status
Không mở trả lời sau này.

duc143

Máy mình chưa hack, mình cài vào máy thông qua cer & key nó cũng không sign được

mrthang79

mình làm theo hướng dẫn
Đăng ký là thành viên sau đó tải file FoXPDA Encryption Code Generator.rar về . Mục DSPDA User các bạn gõ tên trong diễn đàn của mình vào , mục IMEI thì gõ IMEI của máy đang sử dụng ( *#06# ) -> click vào ô GET MY CODE -> copy đoạn code đó rồi post xin trong diễn đàn chờ người ta reply thôi Click here to enlarge
sao xoa bài trên của mình vậy

imei 356064033294519
vnthang@DSPDA57SIKSI52NVSI54NVSIQSI56NVSIKSIMSIKSIMSI58NVSIQSI57NVSI60NVSI59NVSI600NV
xin key thế này đúng chưa?

thanks

kienvp

mình làm theo hướng dẫn
Đăng ký là thành viên sau đó tải file FoXPDA Encryption Code Generator.rar về . Mục DSPDA User các bạn gõ tên trong diễn đàn của mình vào , mục IMEI thì gõ IMEI của máy đang sử dụng ( *#06# ) -> click vào ô GET MY CODE -> copy đoạn code đó rồi post xin trong diễn đàn chờ người ta reply thôi Click here to enlarge
sao xoa bài trên của mình vậy

imei 356064033294519
vnthang@DSPDA57SIKSI52NVSI54NVSIQSI56NVSIKSIMSIKSIMSI58NVSIQSI57NVSI60NVSI59NVSI600NV
xin kkk thế này đúng chưa?

thanks

đúng rồi đó bạn .bạn vào link trang web ở bài đầu post doạn code đó ở topic SlideUnlock 2.20 họ sẽ lấy mã cho bạn trong vòng 24h .

p/s :bài trên xóa mình có ghi rõ lý do .

mrthang79

đúng rồi đó bạn .bạn vào link trang web ở bài đầu post doạn code đó ở topic SlideUnlock 2.20 họ sẽ lấy mã cho bạn trong vòng 24h .

p/s :bài trên xóa mình có ghi rõ lý do .

giờ mới hiểu..lúc đầu tính đâu làm theo hướng dẫn có code rồi pot code ở đây để xin.

thanks

manle

Tình hình là đợi hoài họ ko cho code là vì account caotuanan chỉ được phép lấy 3 code, tức là 1 người đăng ký thì được nhận 3 code cho 3 imei thôi. Ngồi phá hoài thì cuối cùng cũng đăng ký được account và post bài. Hehe. Giờ chỉ đợi cho code.

Chỉnh sửa cuối:

iskunz

a kiên ơi, e vào web a chỉ xin key, tận trang 254 lận biết bao h mới lấy đc key hả a, mà lấy key thì họ gửi vào mail tài khoản của mình hay thế nào ạ, a có thể giúp e đc k. Yh e: babie_kun_071208@yahoo.com
mà e sử dụng tài khoản caotuanan e vào inbox thấy tin diễn đàn cảnh báo do post nhiều imei quá. Bây h phải làm sao ạ, e lập nick nhưng k vào đc topic nào, kiểu như bị phân quyền ý a
a Kiên giúp e đc k? nick e ở diễn đàn đó bị ban mất rồi.

Chỉnh sửa cuối:

iskunz

chả thấy a kiên hoạt động ở box này nữa vậy, ai có thể giúp e bây h hix

ahuuthiet

Mình đăng ký không được. KienVp Giúp thêm 1 người nưa đi, Mọi người đều có mà mình không có buồn quá. IMI -Nokia 5230 của mình : 3520 1404 8000611
Thank

iskunz

Mình đăng ký không được. KienVp Giúp thêm 1 người nưa đi, Mọi người đều có mà mình không có buồn quá. IMI -Nokia 5230 của mình : 3520 1404 8000611
Thank
bộ bạn k nhìn sao? bn như bạn mà... ích kỉ quá. k biết a kiên dạo này ở box nào, chả thấy về thăm lại box này nữa

thainguu

huhu, code của mình, nhưng bác caotuanan bị ban rồi... ko xin được nữa, đăng ký thì dài dòng quá...

thainguu@DSPDA56SIMSIMSI57NVSI57NVSI58NVSI59NVSIQSIKSI53NVSIMSI56NVSIWSI61NVSI59NVSI1165

mrjun678

Ko lấy đc pass, vào topic thấy ko đc.

IM: 352684045710279 (N8)

ACE nào cho xin pass với, thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.