• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v3.20.2 - Phần mềm Khóa/Mở khóa đa giao diện [ 26.04.11 ]

kienvp

SlideUnlock v3.20.2 S60v5 S^3 VI bởi Kienvp

Phần mềm khóa và mở khóa đa giao diện đỉnh nhất cho S60v5 trong thời điểm hiện tại .

Bạn nào đã xin được mã đăng ký của phiên bản cũ có thể dùng để ĐK cho phiên bản này .

Bạn nào chưa có vào Đây xem hướng dẫn lấy mã .

Chú ý :Không yêu cầu mã trong topic .

Có gì mới ở phiên bản 3.20.2 :

1. - Tái cơ cấu điều chỉnh các phím tắt khả năng hiển thị đã được cải thiện .

2.- Điều chỉnh mối quan hệ giữa các thiết lập .

3. -Tăng chế độ đồng bộ hình nền , chủ đề ,hình nền chờ .

4.- Cố định sửa lỗi của phiên bản cũ .

5.- Thay đổi phản ánh một cuộc gọi

6.- Đóng chức năng bàn phím điều khiển ánh sáng

7.- Fix lỗi ở C6-00 và C6-01

8.- Phiên bản này đi kèm với 5 bộ skin.

Chỉnh sửa cuối:

huyhieu901

eo jo mới bít tên nó dài quá ko giải nén được ai bị như mình thì xóa bớt tên di nha

Chỉnh sửa cuối:

tuan_da

Bạn ơi. Có bản tiếng Anh không? Máy mình chưa hack nên chỉ cài được bản tiếng Anh thôi.
Hiện tại đang dùng bản 3.0.1 tiếng Anh
Cảm ơn nhiều

elkun2610

Bản mới mà chẳng có skin mới để dùng nhỉ. Dùng mấy cái skin cũ hoài cũng nhàm.:D

kitafung

Bản này hình như đã có thuốc rồi thì phải, cài xong không thấy đòi key như bản 3.20.

cuongvt112

Bản này hình như đã có thuốc rồi thì phải, cài xong không thấy đòi key như bản 3.20.

Nếu bản 3.20 bạn đã cài key rồi, thì khi cài bản đè bản 3.20.2 này thì sẽ không đòi key nữa vì nó giống như kiểu update ý.;;)

duc143

Nếu bản 3.20 bạn đã cài key rồi, thì khi cài bản đè bản 3.20.2 này thì sẽ không đòi key nữa vì nó giống như kiểu update ý.;;)

Bạn ơi, có cần thiết phải gỡ bản cũ ra ko, cài đè liệu có xung đột gì ko?

baongoc557

có bác nào có bộ âm thanh khóa và mở máy cho cái này k,search hoài k thấy,cho mình xin đi

hoanglangtu83

bạn ơi âm thanh mở khóa là do minh tạo ra mà,bạn thích âm thanh gì thì cài là dc mà,như mình có cái âm thanh rút kiếm khi trượt mở khóa như là rút kiếm chém ai đó he he

kienvp

bộ âm thanh mở khóa này mình đang dùng
http://www.mediafire.com/?d5s3y4536bqz9v2

cho mình hỏi sao mỗi lần mình xóa để cài bản mới là nó báo : Không xóa được
lần nào cũng vậy, trong trình quản lí ứng dụng thì mất nhưng dung lượng ổ C ko giảm ?

bạn thử vào ổ C /data/slideUnlock xem còn cái gì ko .
ko cần xóa .thoát ứng dụng rồi cài đè .

anhtuana12

bạn thử vào ổ C /data/slideUnlock xem còn cái gì ko .
ko cần xóa .thoát ứng dụng rồi cài đè .

mình đã xem hết tất cả các foder cai vào rùimà đều bị xóa hết nhưng ko hiểu sao dung lượng không giảm
format lại cũng thế
mà sao mình cài bảnnào cũng bị hết

thangchuot99

eo ơi xin code ròi mà không thấy pose code trên trang dream ........ hix lâu quá không biết có code không nữa

duc143

mình đã xem hết tất cả các foder cai vào rùimà đều bị xóa hết nhưng ko hiểu sao dung lượng không giảm
format lại cũng thế
mà sao mình cài bảnnào cũng bị hết

Chào bạn, bạn cũng giống mình. Khi gỡ bản cũ ra nó báo ko gỡ được, khi tìm ko thấy đâu, C /data/slideUnlock chả liên quan gì, nó chỉ là skin thôi mình phải trực tiếp del = tay, nó dùng cho mọi bản được mà. Có thể nó tạo file ảo ở mục nào đó ko hiển thị đc. Tốt nhất lần sau cài đè, tránh gỡ ra có rắc rối khi này :D

hayenot

Bạn ơi trang dream nó close topic rồi ko xin đc nữa , còn cách nào để xin code nữa k ?