• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v3.20.2 - Phần mềm Khóa/Mở khóa đa giao diện [ 26.04.11 ]

duc143

Đúng là nó khóa thật :( bác nào đành chờ nó ra bản Slide unlock mới thôi chứ e là nó sẽ ko mở lại :(

kienvp

Đúng là nó khóa thật :( bác nào đành chờ nó ra bản Slide unlock mới thôi chứ e là nó sẽ ko mở lại :(

nếu ko cho nữa họ sẽ bỏ topic đó đi .chờ thời gian lại mở lại thôi ,

huyhieu901

pro cho mình hỏi ngoài lề 1 tí nha các bạn kiếm cái slidebar ở đâu vậy mình muốn làm vài cái theo sở thích mà kô biết kiếm đâu ra

jesse2

sao mình down về cài ra lại là bản tiếng anh nhỉ? mình dùng CFW x6 core và rofs2 của bình

JohnyNguyen

sao mình down về cài ra lại là bản tiếng anh nhỉ? mình dùng CFW x6 core và rofs2 của bình

chắc là a Kiên chưa bỏ ngôn ngữ thừa đi :-? Bạn dùng Siscontent trên PC hoặc SisEditor trên đt xoá cái file ngôn ngữ .r01 đi,để lại cái .r96 thôi :-?
nói chung là hơi khó để diễn tả :| nếu ko tự làm đc bạn đưa link đây mình build lại cho :D

jesse2

chắc là a Kiên chưa bỏ ngôn ngữ thừa đi :-? Bạn dùng Siscontent trên PC hoặc SisEditor trên đt xoá cái file ngôn ngữ .r01 đi,để lại cái .r96 thôi :-?
nói chung là hơi khó để diễn tả :| nếu ko tự làm đc bạn đưa link đây mình build lại cho :D
thank, phải sửa lại rofs2 hả bạn? bạn cho mình nick yahoo dc ko, nick minh la ductrung_2603@yahoo.com.vn

quochuy030509

cac ban oi giup minh lay key cho slide unlock di minh cam on nhieu so se ri 354855040863531 cua minh ne cam on rat nhieu