• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Movie 3.40 Tiếng Việt cho UIQ3.0

TITTOP9

Cảm ơn bác nhiều chắc em post bài ít nên chưa down được để em đi post bài đã :))

TITTOP9

Bác ơi không hiểu sao em ko down được ạ

Yhaa em down được rồi

Bác ơi down về rồi nhưng khi cài vô lại ko được ạ.Nó báo là: Constraint imposed by a developer mode certificate have been exceeded

Bác ơi down về rồi nhưng khi cài vô lại ko được ạ.Nó báo là: Constraint imposed by a developer mode certificate have been exceeded
Em xin lỗi các bác em post sai Imei a 35959300-147816-4.
Làm phiền các bác 1 lần nữa ạ. Thanks vì sự nhiệt tình của các bác

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
Em xin lỗi các bác em post sai Imei a 35959300-147816-4.
Làm phiền các bác 1 lần nữa ạ. Thanks vì sự nhiệt tình của các bác

Của bạn đây,nhưng lần sau hãy chú ý hơn nhé.Thân

wildhorse1026

Bạn ơi minh la tv mới mình cũng mới dùng SE P990i nên chưa biết gì nhiều các bác hướng dẫn mình vào link để sign PM smart movie nhưng mình vào không được. Vậy mình nhờ các bác giúp mình với.
IMEI của mình là:35959300-933708-1
Minh cám ơn nhiều !!!

CongVoi

Super V.I.P
Bạn ơi minh la tv mới mình cũng mới dùng SE P990i nên chưa biết gì nhiều các bác hướng dẫn mình vào link để sign PM smart movie nhưng mình vào không được. Vậy mình nhờ các bác giúp mình với.
IMEI của mình là:35959300-933708-1
Minh cám ơn nhiều !!!

Của bạn đây nhé:

nguyendoanto

sign giùm mình với. mình xài p990i
số imei của mình là:35959300-932552-4
cảm ơn bạn nha

td19vn

hixhix, vẫn ko down được gì cả, kỳ wá, congvoi lấy dùm mình đi, hixhix, sign dùm mình luôn nhe, P1i, imei: 35703301-100623-6.
P/S: Sẵn lấy dùm mình LCGJukebox 2.14 và XPlore 1.05 luôn, mình tự sign cũng đc, thanks

Bạn muốn sign phần mềm thì sang topic Sign ứng dụng và game nhé, không yêu cầu sign ở đây

natta

Trên 10 bài gửi là download ok mà, bạn có thể download gói 70 phần mềm, trong đó có đủ pm cho bạn đó

Laptopslinhkien

chào Bro em muốn download phần mền Smart Movie 3.40 của bro nhưng mà em click vào đường link ko download được bro có thể hướng dẫn em được ko? Thank you .

CongVoi

Super V.I.P
chào Bro em muốn download phần mền Smart Movie 3.40 của bro nhưng mà em click vào đường link ko download được bro có thể hướng dẫn em được ko? Thank you .

Bạn bây h chưa đủ quyền download đâu.Mình gửi cho bạn bản smartmovie này nhé.Bạn tự sign nha.Sign hok đc,thì post imei của bạn lên nha.Thân

polophuong

các bạn làm ơn sign giúp mình với nhé, IMEI của mình là :
35703301-517542-5
Mình cám ơn các bạn nhiều lắm, mấy hôm nay không xem được file đuôi avi chán quá các bạn ah.

CongVoi

Super V.I.P
35703301-517542-5
Mình cám ơn các bạn nhiều lắm, mấy hôm nay không xem được file đuôi avi chán quá các bạn ah.

Của bạn đây nhé:

nguyenlehoang82

35959300-851530-7
Ban lam on giup minh, minh sign ko dc.

Nếu tiếp tục Spam bài + không gỏ dấu Tiếng Việt bạn sẽ bị Ban 2 tháng
TLG