• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMARTBAR - GIAO DIỆN MỚI CHO MÀN HÌNH TODAY PPC

vudq

Mình nghĩ bạn đã cài file dành cho WM2005 lên con MINI của bạn. Bạn phải chọn đúng file .Cab dành cho WM 2003SE. Vui
Không phải đâu bác tanlinhub à. Tôi phải chọn đúng file cho PPC của mình chứ.

Bác nào biết thì chỉ cho tôi biết với nhé. Thanks nhiều.

tanlinhub

Super V.I.P
Không phải đâu bác tanlinhub à. Tôi phải chọn đúng file cho PPC của mình chứ.

Bác nào biết thì chỉ cho tôi biết với nhé. Thanks nhiều.

Mình thì không xài thằng này,vì xài WA2 và WAD là đã quá cool rồi =)) ; Bạn xài cái này (file đính kèm) coi sao nhé. Chúc vui

vudq

Mình thì không xài thằng này,vì xài WA2 và WAD là đã quá cool rồi =)) ; Bạn xài cái này (file đính kèm) coi sao nhé. Chúc vui

Cái này bác gửi vẫn là SmartBar mà bác. Bác gửi cho em cái WA2 và WAD có được không. Thanks bác nhiều.

tanlinhub

Super V.I.P
Cái này bác gửi vẫn là SmartBar mà bác. Bác gửi cho em cái WA2 và WAD có được không. Thanks bác nhiều.

Ơ kìa, tôi gửi bạn cái SmartBar khác để bạn thử xem có bị lỗi không. Còn WA2 và WAD thì có hẳn 1 chủ đề bên đây

Mã:
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=35

vudq

Ơ kìa, tôi gửi bạn cái SmartBar khác để bạn thử xem có bị lỗi không. Còn WA2 và WAD thì có hẳn 1 chủ đề bên đây

Mã:
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=35

Bản SmartBar bác gửi vẫn bị lỗi như bản trước. Thôi đành phải chịu vậy :((

Kobold1609

Bản SmartBar bác gửi vẫn bị lỗi như bản trước. Thôi đành phải chịu vậy :((

Không hiểu sao bạn cài lại bị vậy,tôi cài đặt bình thường mà.Tôi vẫn dùng và thấy rất tốt và hiệu quả,không có vấn đề gì cả .:-??

vudq

Không hiểu sao bạn cài lại bị vậy,tôi cài đặt bình thường mà.Tôi vẫn dùng và thấy rất tốt và hiệu quả,không có vấn đề gì cả .:-??

Tôi cũng không hiểu tại sao? Kể cả cài trực tiếp trên PPC hoặc cài qua PC đều bị như vậy. :-/

kaizuki

em đã íntall cái sòt vào rùi và cho tới giờ chậy vẫn oke :) ,nhưng làm cách nào để tắt cái vùng chọn mầu blur dứoi các programm trong hình nay

chứ trong nó chứong mắt lắm :(

Kobold1609

TekSoft Smartbar v1.2.010

TekSoft Smartbar v1.2.010​

Phiên bản cập nhật của phần mềm TekSoft Smartbar đã giới thiệu nhiều lần bên trên-Giao diện mới cho màn hình Today

Hình mô tả

Link tải soft đính kèm dưới đây

unname

TekSoft Smartbar v1.2.010​

Phiên bản cập nhật của phần mềm TekSoft Smartbar đã giới thiệu nhiều lần bên trên-Giao diện mới cho màn hình Today

Hình mô tả

Link tải soft đính kèm dưới đây

để em cài thử xem sao, hi vọng ổn. CHạy cái WB nặng quá

softget2002

sao mình thấy cái nầy không đẹp bằng WinBar
mình xài WinBar vừa nhẹ vừa dễ sử dụng , ít chiếm bộ nhớ

LamAnhThu

Phần mềm này hỏng hay sao vậy Em test thử mấy lần mà toàn treo, không hiểu vì sao. Có lẽ phần mềm nay không được viết một cách cẩn thận. Các anh Trình cao thử sửa lại đi vì phần mềm này trông cũng khá đẹp đó.

NCC

tôi cài thử nhưng hay treo máy quá, chẳng biết xung đột cái gì, đành bỏ vậy

Kobold1609

cho em hoi sai cai nay co bi hoa pin va nang may hon ko..

Mình thấy dùng cũng bình thường ,không đến nỗi hao pin lắm đâu.Còn theo ý kiến của mình thì hoàn toàn không nặng máy .Mình vẫn đang dùng mà ,bạn down về dùng nhé .Chúc vui !

problem

không biết chạy trên O2s thì có ngon lành không nhỉ. Thấy cái giao diện cũng hay hay. Để em thử cái rồi sẽ cho í kiến nhé

ThaiKien

Super V.I.P
không biết chạy trên O2s thì có ngon lành không nhỉ. Thấy cái giao diện cũng hay hay. Để em thử cái rồi sẽ cho í kiến nhé

Cái này có phần cài đặt cho cả WM2003 và WM5.0, bạn chỉ cần cài đúng phần là sẽ chạy được ngay.

koolpoint

TekSoft Smartbar v1.2.009​

Bổ sung các dòng máy mà phần mềm Smartbar hỗ trợ:

Cingular 8125 (5.0)
Cingular 8525 (5.0)
Dopod 700
Dopod 818
Dopod 818 Pro (5.0)
Dopod 838 (5.0)
Dopod 900 (5.0)
Fujitsu Pocket Loox N500
Fujitsu Pocket Loox N520
Fujitsu Pocket Loox N560
Fujitsu Pocket Loox T810
Fujitsu Pocket Loox T830
Fujitsu Siemens Pocket Loox
FujitsuSiemens Pocket Loox 710
FujitsuSiemens Pocket Loox 718
FujitsuSiemens Pocket Loox 720
HTC TyTN
O2 Xda II mini
O2 Xda III
O2 Xda IIi
O2 Xda IIs
O2 Xda Neo (5.0)
O2 Xda Trion
O2 Xda mini s (5.0)
Orange SPV M3000 (5.0)
Orange SPV M3100
Orange SPV M5000 (5.0)
Orange SPV M600 (5.0)
Siemens SX66
T-Mobile MDA (5.0)
T-Mobile MDA Compact
T-Mobile MDA Compact II (5.0)
T-Mobile MDA II
T-Mobile MDA Pro (5.0)
T-Mobile MDA Vario (5.0)
T-Mobile MDA Vario II
XDA Atom (5.0)
XDA Exec (5.0)
i-mate JAM
i-mate JAMin (5.0)
i-mate JASJAM
i-mate Jasjar (5.0)
i-mate K-JAM (5.0)
i-mate PDA2
i-mate PDA2k

Bác bổ sung O2 Exec vào đi, em cài vào Exec chạy tốt.=D>

nholong

Cái này còn có skin khác ko các bác ơi ? Chứ mấy cái skin chụp lên nhìn ko bắt mắt lắm à ...