• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartbar v0.1.0 s60v2 English - Turkish

Status
Không mở trả lời sau này.

CanhEndLinh

Lại ông LaocaiX-(
Ông lập lắm nick vậy hết traitimcodon,punchan,laocaicity,canhlinh1987... rồi lại CanhEndLinh.Spam lung tungX-(

Bác Nhầm to rồi ! em không phải là Laocai như bác nói:)) ! Đúng là em có Nick canhlinh1987 thật .Nhưng em đổi sang nick này ko dùng nick đấy nữa! Điều thứ 2 là nhà em cách Lào cai hơn 300 Km cơ . Em là thành viên mới mong các bác nhiệt tình giúp đỡ =D>

Ai đó up dùm trực tiếp bộ 1_4_5 hộ mình với! dùng chuẩn cho N70 ấy ! Cám ơn nhìu ! hihi

CanhEndLinh

Em đã tìm thấy bộ python của anh Trần Dũng . Đã sử dụng được Smartbar . Nhưng mỗi lần khởi động lại máy lại phải vào mở lại nó mới hiển thị ở màn hình chính menu . Thi thoảng phải ấn phím c mới hiển thị hết thanh icon ! và cũng biến mất cột sóng và cột pin như các bạn kia nói !

NGUYENTRANDUNG

Ứng dụng cho 3rd, việc convert đã khó, nếu muốn dùng full toàn bộ tính năng của 3rd thì còn khó hơn, một số tính năng 2nd không đáp ứng nổi, nên bấy nhiêu cũng quá tốt cho 2nd rồi

saodoingoi142

Moderator
link die:-?

Đã từ lâu tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn đều bị lỗi, không còn Download được nữa!Rất mong bạn thông cảm và chịu khó dò tìm trên Google xem sao nhé!!!;;)

--->
Khóa Topic !!!

Status
Không mở trả lời sau này.