• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartbar v0.1.0 s60v2 English - Turkish

Status
Không mở trả lời sau này.

canhlinh1987

Sao em cài vào N70 toàn bị đẩy icon ra ko vào được chương trình nhỉ .Ai hướng đẫn em với ( python của em vẫn bình thường )

anttim

Posted via Mobile Device em cài đc nhưng ko thể chọn ud từ thanh menu đc. Ai dùng dc tốt rồi xin chỉ giáo giùm em. Thanks

hihoha

Well-Known Member
Posted via Mobile Device em cài đc nhưng ko thể chọn ud từ thanh menu đc. Ai dùng dc tốt rồi xin chỉ giáo giùm em. Thanks

Chọn đúng tên ud trong app (như bar.app thì lấy bar) điền vào program của smartbar có 6 cái đó,rồi nhớ thoát ra vào lại.Ngoài màn hình chính nhớ nhấn C để thấy đầy đủ thanh bar
Dùng cái này hơi ngốn RAM đó nhé:D

CanhEndLinh

Bạn cài python bản bao nhiêu vậy cà?

Posted via Mobile Device

Mình đang dùng bản này
PythonForS60_1_4_4_2ndEdfP3.sis
modul_pack_123.sis
PythonScripShell_1_4_4_2ndedFP3.sis
Hình như bản hơi cũ mong bạn chỉ giáo . Minh cài hết các Pm trong toppic này mà không cái nào dùng đc cả .:((

leminhhai111

Mình đang dùng bản này
modul_pack_123.sis
Hình như bản hơi cũ mong bạn chỉ giáo . Minh cài hết các Pm trong toppic này mà không cái nào dùng đc cả .:((
Bạn vô bài viết theme edit 2.81 cũa NguyenTranDung ở dưới đó . trong đó có đường link tãi về bản python 1.60 đó nó chạy dc hầu hết pm python đó

Thich_Mobile

Mình đang dùng bản này
modul_pack_123.sis
Bồ tìm ở mục chú ý của box nầy,mọi người đã cập nhật bản 1_4_5 luôn cho rồi,khỏi phải tìm đâu xa ;)

Thich_Mobile

Bạn vô bài viết theme edit 2.81 cũa NguyenTranDung ở dưới đó . trong đó có đường link tãi về bản python 1.60 đó nó chạy dc hầu hết pm python đó

1.60 chỉ là cái tên bịa ra,chính thức mới có 1.45 thôi
Cơ bản lips phải đầy đủ,nên ghé qua mục chú ý;;)

CanhEndLinh

Bồ tìm ở mục chú ý của box nầy,mọi người đã cập nhật bản 1_4_5 luôn cho rồi,khỏi phải tìm đâu xa ;)

Cám ơn 2 sư huynh đã chỉ giáo ! Tối nay về nhà có thời gian em sẽ tìm cài . Nhìn Pm này thích quá mà chưa được dùng . Hihi

Thich_Mobile

Cám ơn 2 sư huynh đã chỉ giáo ! Tối nay về nhà có thời gian em sẽ tìm cài . Nhìn Pm này thích quá mà chưa được dùng . Hihi

Lại ông LaocaiX-(
Ông lập lắm nick vậy hết traitimcodon,punchan,laocaicity,canhlinh1987... rồi lại CanhEndLinh.Spam lung tungX-(

NGUYENTRANDUNG

Python 1.60 do mEnPDA pack(mahaseno) tôi tin tưởng kinh nghiệm của họ, đã tét rất good và đang dùng cho hầu hết các ứng dụng python trên forum này. Cả pro như Russia và China còn phải mò đầu vào translate. Thử hỏi 1.60 có thích đáng không?
Xin hỏi bao nhiêu libs là đủ và dùng bộ cài nào vậy bạn?

Thich_Mobile

Python 1.60 do mEnPDA pack(mahaseno) tôi tin tưởng kinh nghiệm của họ, đã tét rất good và đang dùng cho hầu hết các ứng dụng python trên forum này. Cả pro như Russia và China còn phải mò đầu vào translate. Thử hỏi 1.60 có thích đáng không?

Xin hỏi bao nhiêu libs là đủ và dùng bộ cài nào vậy bạn?

Thích đáng hay kn là chuyện của mỗi người8-|
Đối với tôi đủ là chạy được hết các ứng dụng python trong diễn đàn này,và dùng bộ nào tùy vào đt của mỗi người:|

leminhhai111

Trời! Trời! ở box python này thấy quá trời người xin bộ python 1.60 của NguyenTranDung lúc xin kg dc thì kêu ca. Lúc xin dc rồi thì phát biểu như vậy thiệt là! mây mốt ai dám chia sẽ nửa ?

Thich_Mobile

Trời! Trời! ở box python này thấy quá trời người xin bộ python 1.60 của NguyenTranDung lúc xin kg dc thì kêu ca. Lúc xin dc rồi thì phát biểu như vậy thiệt là! mây mốt ai dám chia sẽ nửa ?

Xin hỏi bồ tui xin khi nào vậy?,tui cũng kn nhớ nữa?:-/:mad:)

anttim

cài vào dùng rất good , nhưng start menu của smartsetting not use. Cứ ấn start là keylocker. Hay vì em chưa biết xài nhỉ?! Xin các pro chỉ giáo thêm
Posted via Mobile Device

DreamLand

cài vào dùng rất good , nhưng start menu của smartsetting not use. Cứ ấn start là keylocker. Hay vì em chưa biết xài nhỉ?! Xin các pro chỉ giáo thêm
Posted via Mobile Device
Đúng như vậy đó bạn ạ! Ấn vào khóa phím nhưng hok chịu khóa! :D

Status
Không mở trả lời sau này.