• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartbar v0.1.0 s60v2 English - Turkish

Status
Không mở trả lời sau này.

hihoha

Well-Known Member
try this horizontal bar. use joystick left and right nav.key to jump next or previous icon.

Woh woh! Wonderful!!I am waiting for it that.Thank u very much!:D

có cần phỵthon ko vậy?

Đây là box python mà bạn.Đương nhiên cần lip python rồi:D

tx186n

Khi mình cài phần mềm này thì máy ko hiện cột pin và sóng, ko thể trả lời cuộc gọiPosted via Mobile Device[/i]

DreamLand

Khi mình cài phần mềm này thì máy ko hiện cột pin và sóng, ko thể trả lời cuộc gọiPosted via Mobile Device[/i]
Gọi và nghe bình thường bạn à, một số phần mềm trên python là như vậy, nhưng không có gì ảnh hưởng!

TruBic

Well-Known Member
Ai bảo ông bỏ đuôi 7z làm gì! Chán, dùng Winrar hoặc 7zip giải nén mà cài:-/
Bạn có biết dịch tiếng anh ko vậy bạn
Bài của Hihoha dịch ra là:
tạo sis bị lỗi:-?, hãy thử lại với sisboom và chọn cho v2.
Vậy đâu có liên quan gì zip, rar ở đây? Mà bạn dùng từ góp ý nhẹ nhàng thôi, chứ nghe Ông-tôi nghe nó thế nào ấy.

hihoha

Well-Known Member
Ai bảo ông bỏ đuôi 7z làm gì! Chán, dùng Winrar hoặc 7zip giải nén mà cài:-/

Uh,đúng rồi thanks bác nhắc nghen,quen tay bỏ cái 7z đi,he he:D
Sorry lot sabrierkin!

Bạn có biết dịch tiếng anh ko vậy bạn
Bài của Hihoha dịch ra là:
tạo sis bị lỗi:-?, hãy thử lại với sisboom và chọn cho v2.
Vậy đâu có liên quan gì zip, rar ở đây? Mà bạn dùng từ góp ý nhẹ nhàng thôi, chứ nghe Ông-tôi nghe nó thế nào ấy.

Lỗi tại mình nhầm:p
Mình dùng uNsIs_EN cái bung Sis cho v3 thấy đoc được thông tin khi bỏ 7z đi tưởng anh bạn sabrierkin đóng gói cho v3:D
Thành thật sorry mọi người:((

hihoha

Well-Known Member
hihoha đã trả lời dùm rồi đấy:D

Anh TruBic nói ko sai đâu bạn!Tại mới đầu mình tưởng là lỗi đóng gói nhầm sang dòng v3 do dùng uNsIs_EN đọc được thông tin khi đã bỏ 7z . Tánh mình hơi bộp chộp tẹo :D
Làm phiền mọi người quá:(

tx186n

Gọi và nghe bình thường bạn à, một số phần mềm trên python là như vậy, nhưng không có gì ảnh hưởng!
mình thử rồi nhưng chỉ gọi đi là được, khi có cuộc gọi đến thì ko thể trả lời

tuyetha

File bạn tải bị lỗi rồi! Bạn tải lại thử xem nhé!
Posted via Mobile Device

hungandtuyet

6681 hình như ko cài được thì phải.Bạn thử dùng UnMakeSIS bung gói rồi chép vào đúng đường dẫn xem sao:-?
Posted via Mobile Device
Mình thử dùng sisboom rồi nhưng vẫn ko dc, fần mềm Mod thì lại install dc.

hungandtuyet

try this horizontal bar. use joystick left and right nav.key to jump next or previous icon.
Posted via Mobile Device
I'm sorry, but still I can not install your application! My phone is 6681, it's kind of symbian S60 v2. Do you know? Can you fix it again, please?!
P/S: people say that your application is good app. They like it! I have not comment because I have not install and test it! :)

Posted via Mobile Device
Sao em tải về ko cài đc vậy, có ai giúp em với File corrupted
Posted via Mobile Device
Mình thử dùng sisboom rồi nhưng vẫn ko dc, fần mềm Mod thì lại install dc.

File bạn tải bị lỗi rồi! Bạn tải lại thử xem nhé!
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
I'm sorry, but still I can not install your application! My phone is 6681, it's kind of symbian S60 v2. Do you know? Can you fix it again, please?!
P/S: people say that your application is good app. They like it! I have not comment because I have not install and test it! :)

Về trang 5 đọc lại bài 43

hungandtuyet

Posted via Mobile Device
I understood! You pack this app. to .7z, but my phone can not unpack the kind of 7z, can you pack it to .rar or .zip?

Thich_Mobile

i convert smartbar from s60v3 to s60v2.
support all disks.
if path no exists you take an error message.
example: for smartbar>> program path: e:\system\apps\bar\bar.app
you enter only:>> bar
program language: Turkish and English
you must reopen smartbar for effect changes.
if you want using vertical and horizontal bar in same program: download v-h file!

i proudly for be a Turkish.

Pro sabrierkin ơi :)
Làm ơn chỉnh hộ cái thanh bar cao lên được không,nó che hết số gọi đến và đi rồi :(
Làm cho nó giống cái hình bên dưới này
Xin lỗi vì tôi không biết tiếng Anh.Anh vô Google dịch hộ vậy :p
Thanks

Mr_Sulla

Em giai nen khong duoc ma anh trubic. Anh co the giai nen . Gium em di em cam on anh nhieu!!! Dien thoai co the giai nen khong anh xplore giai nen khong duoc. Em khong co pc.
Viết tiếng Việt có dấu đi bạn. Không có pc thì ra quán nét mà làm nhé.
Posted via Mobile Device

hungandtuyet

Pro sabrierkin ơi :)
Làm ơn chỉnh hộ cái thanh bar cao lên được không,nó che hết số gọi đến và đi rồi :(
Làm cho nó giống cái hình bên dưới này
Xin lỗi vì tôi không biết tiếng Anh.Anh vô Google dịch hộ vậy :p
Thanks
Posted via Mobile Device
@ sabriekin: He requested that if you could edit the bar to up to number of call in & call out, because he couldn't seen number of call in & call out. He asked you to edit same the picture under. Thank you for edit!

Status
Không mở trả lời sau này.