• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.01 ( mới )

Status
Không mở trả lời sau này.

THIENHUNGCD

Thật hên khi mình không như các bạn!Mới Format máy lại để cài SM4.1 này lại vì ban đầu thấy chậm quá nay đã ổn do cài phần mềm quá nhiều!Mình check online nó thành công và đang tìm tòi bản này như thế nào!

dung1291985

E nên test bằng cách cài bản 4.00 trial trước cái đã, a nói ở trên đó, sau khi cài cái này thì cài cái loader vào, test nó sẽ chạy ok. Sau đó e cài đè bản 4.01 vào, cài đè đến chừng nào ok là xong :p

đè lên đè xuống xếp cao hơn cây thông No-en rồi vẫn bắt check quà anh ơi =)) thôi dùng lại bản cũ cho lành, hí hí. FLV thì đã có nhìu PM có khả năng xem tốt rùi

Posted via Mobile Device hỏng rồi .giờ bắt check rồi .xem đc tí flv. Thui nêú ko đc way sang tubia xem flv cũng ổn

dung1291985

Thật hên khi mình không như các bạn!Mới Format máy lại để cài SM4.1 này lại vì ban đầu thấy chậm quá nay đã ổn do cài phần mềm quá nhiều!Mình check online nó thành công và đang tìm tòi bản này như thế nào!

Check online thành công zzzzzzzz, nghe giật mình quá :|

THIENHUNGCD

bạn này chắc nhầm nhọt sang trồng trọt đây, check online thành công chỉ khi bạn đã Buy hợp pháp thui, dùng k3yg3n ko đc đâu :D

Mình nói các bạn không tin thì thôi!Nào giờ mình đều check các bản Jukebox 2.40,SM4.0 và SM4.1 này thành công cả dù có format máy 100 lần đi nửa đều dùng bình thường cho tới bây giờ!Chỉ có X-Plore 1.30 là thất bại hoàn toàn!Thấy bộ X-plore 1.22 của ban đẹp quá nên mình cài rất ok!Cám ơn bạn dũng tàu nhiều lắm!

dung1291985

Mình nói các bạn không tin thì thôi!Nào giờ mình đều check các bản Jukebox 2.40,SM4.0 và SM4.1 này thành công cả dù có format máy 100 lần đi nửa đều dùng bình thường cho tới bây giờ!Chỉ có X-Plore 1.30 là thất bại hoàn toàn!Thấy bộ X-plore 1.22 của ban đẹp quá nên mình cài rất ok!Cám ơn bạn dũng tàu nhiều lắm!

Có thể 1 trong số 1000 người sẽ được may mắn, mình ko thuộc số đó nên sài chui thôi :))

MinhThang

Manager

Bạn nói cho chính xác nhé, focmat máy thì còn gì mà sài bình thường cho tới bây giờ?:-?

THIENHUNGCD

bạn này chắc nhầm nhọt sang trồng trọt đây, check online thành công chỉ khi bạn đã Buy hợp pháp thui, dùng k3yg3n ko đc đâu :D

Bạn nói cho chính xác nhé, focmat máy thì còn gì mà sài bình thường cho tới bây giờ?:-?

Mình nói dù Format máy khi cài lại các bản này mình cũng check online nó thành công cả!Khi check xong nó hiện dòng A.... gì đó quên rồi và hình mặt nạ sẽ màu xanh cười rất tươi,ở dưới màn hình sẻ hỏi OK hay cancel bấm vào ok là thành công!Mình check nó qua GPRS các bạn à!

xiaohuang

đè lên đè xuống xếp cao hơn cây thông No-en rồi vẫn bắt check quà anh ơi =)) thôi dùng lại bản cũ cho lành, hí hí. FLV thì đã có nhìu PM có khả năng xem tốt rùi
Mình thấy mấy phần mềm xem FLV trước xem hình ảnh rất xấu và hay bị giựt hình. SM xem Pro hơn nhiều, không thua gì xem trên PC

vuachoccuoi2003

Sau khi mình đè 4.01 lên 4.00 nó báo Update Error
Bỏ 4.00 ra cài 4.01 nó báo check và rút cuộc bị rớt ^_^

xiaohuang

Bạn cài bản SM 4.00 (bản 2 in 1) vào xem có dùng được không rồi xoá, sau đó cài SM 4.01 và Loader là sẽ dùng được.

vuachoccuoi2003

xiaohoang nói:
Bạn cài bản SM 4.00 (bản 2 in 1) vào xem có dùng được không rồi xoá, sau đó cài SM 4.01 và Loader là sẽ dùng được.
Mình cài Loader trước, sau đó cài SM4.00 và rồi cài đè SM4.01, sau đó khi mình nhấn vào LOADER nó tự restart lại, sau khi restart lại xài ngon lành
Cái này phải cám ơn bác Kojiro ^_^
Dù gì cũng cám ơn hoang

vietlong3

đơn giản thế này thôi . cần gì phải đi vòng nhỉ . trước tien gỡ bỏ hết tất cả ra khỏi máy :
1 bạn cài bản SmartMovie_S60_3rd 4.00 này vào trước .
2 cài thêm Loader.v1.0.S60v3.SymbianOS9.1.signed-iND
3 cài bản SmartMovie_S60_3rd này vào .
4 vào Loader chạy load it
5 kiểm tra about xem có đúng bản 4.01 không nhé .
6 kick vào nút thank là xong .
nhớ là chạy thì chỉ chạy SMloader thôi là được mãi mãi . nếu các bạn mở Smartmovie lên là nó bắt check ngay . quay lại SMloader cũng không kịp nữa nhé . phải gỡ hết và làm lại bước đầu .
=>>> chỉ sử dụng SMloader .

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.