• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 s60v2 full.

Status
Không mở trả lời sau này.

Pr_huy

Help

Smloader ở đâu vậy? Sao mình tìm ko thấy,ai huớng dẫn mình với,thank

t_minh22

Ai up hộ em lên mediafire cái. Sao file đính kèm e ko down đc. ấn vào ra trang trắng

Whinny

ax không xin kk trên này nhá.
mà sao không dùng cái jbak TaskMan có phải ngon hơn không;;)

vitaminzaj

Có pro nào biết xóa file nào đi để cho cái smart movie trở về như lúc mới cài đặt không?Format lại máy ngại lám

quangdct

Có pro nào biết xóa file nào đi để cho cái smart movie trở về như lúc mới cài đặt không?Format lại máy ngại lám

Cứ remove như thường sau đó cài bản 4.01 là ok. Bắt update thì No là chẳng có vấn đề gì. Tôi vẫn dùng bản 4.01 đây

oducduyo

Link 4shared làm sao ý,mình xài 7.4 uc trước kia tải ngon,thế mà giờ tải 7.8 lại không có cách nào làm xuất hiện liên kết,đợi vài chục giây rồi reload lại cũng không được.Mình đang định tải sm 4.15 này,không được nản qúa.Ai sảnh chỉ giúp mình với.Thanks pro

quangdct

Link 4shared làm sao ý,mình xài 7.4 uc trước kia tải ngon,thế mà giờ tải 7.8 lại không có cách nào làm xuất hiện liên kết,đợi vài chục giây rồi reload lại cũng không được.Mình đang định tải sm 4.15 này,không được nản qúa.Ai sảnh chỉ giúp mình với.Thanks pro

Theo đường dẫn này down vô tư trên UCWEB nhé. Thử là ok ngay. Mình toàn dùng nó để tải về thôi
http://4shared.kenhmobile.net/
Ví dụ phía dưới

Get Link 4share
Search :smartmovie 4.15

For :game/s60v2

Results 1 - 10 of 16 for smartmovie 4.15.sis :
SmartMovie 4 15 S60v2 www.jeki.peperonity.com.sis 563 KB
Smartmovie 4.15 (FULL).sis 624 KB
SmartMovie 4.15 VH Full.sis 997 KB
SmartMovie 4 15 S60v2 www[1].jeki.peperonity.com.sis 563 KB
SmartMovie v.4.15 vhoa .sis 719 KB
SmartMovie V.4.15 - Crake-ÒÑÇ©Ãû.sis 31 KB
SmartMovie 4.15 unsigned.sis 612 KB
smartmovie symbian lcg 4 15.Sis 2.036 KB
SmartMovie Brasil v.4.15 by LéoSymbian.sis 618 KB
[Next]
trang 1 tr�n 2 T�ng s� trang

Chỉnh sửa cuối:

oducduyo

Ok.Thank quangdc nha.
Tiện thể, ae trong pdaviet,ai có thể tìm key dk Sm 4.15 này thì tra giùm mình nha.Số ime là:356965015078417,và cho mình xin pm tra key sm 4.15 này thì càng tốt.Thank pro

Status
Không mở trả lời sau này.