• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 s60v2 full.

Status
Không mở trả lời sau này.

quangthang80

Ban oi cho minh xin cai' KKK cua SmartMovie 4.15 s60v2 với... imei cua minh la 359400005870026 minh cam on ban nhieu!

quythinh

Hãng LCG nổi tiếng đã cho ra bản 4.15 cục Pro. Chắc kô pải nói thêm gì về PM này. Giở là cách để dung full bản này
-Những ai đã cài bản 4.01 full thì để nguyên rồi cài đè bản 4.15 lên
-Sau khi cài song vào nhập key nó bắt check. Ta ok nó sẽ báo lỗi lúc này ta ấn giữ phím Menu vào bằng "Handy taskman", thêm vào thanh tác vụ chạy SM Loader bằng cách bấm option>lookup & start>chọn SM Loader.
Giờ các bác ẫn Thanks dùm e để em post tiếp.Ko em ứ post :D=
Lúc này nhập key nó báo đã đăng ký thành công ta trở về bằng Menu>Back và Ok.
Lưu Ý: Sau khi các bn xem phim song thì uot bằng cách vào Handy Taskman( ấn và giữ Menu trong vài giây) và chọn Option>Kill
Thế là bản 4.15 ấn tượng và đẹp mắt được hãng LCG tặng ae PDAViet miễn phí nhé. Sau đây là hình ảnh cho các bác mắt kém ko đọc hết được các dòng em viết bên trên
Đã text ok trên 6péo, 7610

Mình làm tới bước vào SM loader rồi mà nó vẫn bắt check bạn ơi,hix

JuRay-Duan

Ban oi cho minh xin cai' KKK cua SmartMovie 4.15 s60v2 với... imei cua minh la 359400005870026 minh cam on ban nhieu!

Đã pm k e y cho bạn, chúc bạn luôn vui vẻ khi đến với PDAViet :)
Àh Lần sau bạn chỉ nên pm thui, kô Mod lại..... :))

987520

cho em xin key smartmovie 4.15
IMEI 354330009414239

cho em xin KKK smartmovie 4.15
IMEI 354330009414239

Last edited by a moderator:

luan12009

minh xin dc key roi ma bam so vao thoat thi no bi loi vao meu thi ko dam bam lat no doi kiem tra gi web ac thiet chi minh voi gio lam sao day cam on ban truoc nha:-/:-/:-/:-/:-/:-/

JuRay-Duan

co lam dc dau lam y nhu huong dan lam ko dc ac hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

minh xin dc key roi ma bam so vao thoat thi no bi loi vao meu thi ko dam bam lat no doi kiem tra gi web ac thiet chi minh voi gio lam sao day cam on ban truoc nha:-/:-/:-/:-/:-/:-/

Làm ơn chú ý TV có dấu dùm bạn ơi. Do bạn kô làm đúng các bước ở trên thôi, giờ nó bắt check internet thì bạn cài SMloader vào, và mở Smloader = jbataskman và nó sẽ yêu cầu nhập ke.y lại và chú ý khi thoát cũng dùng jbataskman là đc mà :)

NGUYENTRANDUNG

Nhập key vào mà thoát bằng Exit của SM là nó bắt check ngay:D . Bây giờ bạn cho nó check 1 lần, tất nhiên báo lỗi. Sau đó dùng Jbak Taskman hoặc Handy Taskman chạy SM nó sẽ bắt nhập lại key. Nhập xong nó báo đã thành công thì từ phím bên trái Menu=>Back thế là xem vô tư:D . Lưu ý: Xem xong phải thoát bằng Jbak Taskman ấn phím C hoặc Handy Taskman ấn Option=>Kill . Không được exit bằng SM nhe, nếu lỡ mà bị check thì cài thêm Smartmovie_Loader nó sẽ cho phép bạn nhập key lại và làm tương tự các bước trên. Chúc thành công nhe:D

d102

^?^

mình nghĩ smartmovie4.15 cũng chẳng hơn v4.01 là mấy!chỉ mỗi cái là bạn có thể chọn thư mục chơi video mặc định!và có thể giấu đi những video "nóng" mà thui!mình nghĩ v4.01 chạy tốt thì nên để nó lại mà dùng!mình xin giới thiệu với các bạn smartmovie v4.01 fix lỗi chỉ có 1icon và với giao diện skin hoàn toàn mới!nhưng bản này là version english!mình cũng định dịch ra tiếng việt nhưng mới thử mà toàn thấy lỗi fons nên đành để tiếng anh dùng vậy!bạn nào dịch sang tiếng việt mà không lỗi fons thì poss lên cho anh em sài nhé!<down về bỏ đuôi ".7z" nhé!>

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
mình nghĩ smartmovie4.15 cũng chẳng hơn v4.01 là mấy!chỉ mỗi cái là bạn có thể chọn thư mục chơi video mặc định!và có thể giấu đi những video "nóng" mà thui!mình nghĩ v4.01 chạy tốt thì nên để nó lại mà dùng!mình xin giới thiệu với các bạn smartmovie v4.01 fix lỗi chỉ có 1icon và với giao diện skin hoàn toàn mới!nhưng bản này và version english!mình cũng định dịch ra tiếng việt nhưng mới thử mà toàn thấy lỗi fons lên đành để tiếng anh dùng vậy!bạn nào dịch sang tiếng việt mà không lỗi fons thì poss lên cho anh em sài nhé!<down về bỏ đuôi ".7z" nhé!>

Trước khi post bài bạn nên đọc hết các topic nhé! Các bài của bạn từ trưa đến giờ đều đi chậm so với người khác khá lâu rồi đó.

Chú ý hơn trước khi post bài nhé! Bản trên có tiếng việt lâu rồi, từ bản 4.01, 4.10 và 4.15.

jimmyvn88

mình nghĩ smartmovie4.15 cũng chẳng hơn v4.01 là mấy!chỉ mỗi cái là bạn có thể chọn thư mục chơi video mặc định!và có thể giấu đi những video "nóng" mà thui!mình nghĩ v4.01 chạy tốt thì nên để nó lại mà dùng!mình xin giới thiệu với các bạn smartmovie v4.01 fix lỗi chỉ có 1icon và với giao diện skin hoàn toàn mới!nhưng bản này và version english!mình cũng định dịch ra tiếng việt nhưng mới thử mà toàn thấy lỗi fons lên đành để tiếng anh dùng vậy!bạn nào dịch sang tiếng việt mà không lỗi fons thì poss lên cho anh em sài nhé!<down về bỏ đuôi ".7z" nhé!>

thành viên mới có khác
chịu khó đọc bài đi nhé
có VH lâu ròi

Status
Không mở trả lời sau này.