• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie lại ra Version: 4.15

maiyeuemnn

Đằng nào hôm nay cái Slick 0.5 xong thằng Smart Movie 4.10 của em cũng đang bị văng, bây giờ không xài được bản nào cả, để em xung phong làm tester vụ này cho, lát vào cho ý kiến nhé!

q630666

Đằng nào hôm nay cái Slick 0.5 xong thằng Smart Movie 4.10 của em cũng đang bị văng, bây giờ không xài được bản nào cả, để em xung phong làm tester vụ này cho, lát vào cho ý kiến nhé!
Vụ này cần Cr@k chứ không cần test đâu em yêu à :D

kennho

Thích nhất là phần phát theo thư mục, khi nào cần phát theo thư mục nào thì chọn thư mục đó. Còn cái cũ nó load lên hết gặp lúc nhiều file quá dẫn đến bị chậm. Giờ chỉ đợi nó hỗ trợ nhiều codec hơn cho .flv thôi (giờ còn mỗi đuôi này thua Coreplayer)

Chỉ có bản trial và bản cr@ck mới kén code flv , bản full file flv nào cũng đọc được hết đó bạn ;)

hoalang

Member
Bạn có bản full hả,có phải hay như bạn nói không vậy,bạn mua nó bao nhiêu chỉ cho mình xài với:)

ht6868

4.15 van vay thuj chj xem dc flv1 thuj. Cr@ck dc van thua coreplayer. Nój chung SM xem avj la dep nhat.

azkaban3000

Đến bao giờ bọn nó mới hỗ trợ chip 3D nhỉ, xem mấy file lớn toàn bị lag :(

kennho

Bạn có bản full hả,có phải hay như bạn nói không vậy,bạn mua nó bao nhiêu chỉ cho mình xài với:)

Lẽ dỉ nhiên mình đang sài bản full mới dám nói , bạn có thể đọc thêm ở đây
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=55662

4.15 van vay thuj chj xem dc flv1 thuj. Cr@ck dc van thua coreplayer. Nój chung SM xem avj la dep nhat.

Tôi cam đoan với bạn rằng bản full (có bản quyền) xem được tất cả các file flv thông dụng trên web , còn nếu file do bạn tự conver thì có thể do bạn chỉnh thông số chưa đúng thôi

Chỉnh sửa cuối:

azn13579

sao bản cũ cua em có key roài mà out ra lại bắt kết nối mạng để up cái gì ấy!ko hiểu?ai gặp phải hỗ trợ em với:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao bản cũ cua em có key roài mà out ra lại bắt kết nối mạng để up cái gì ấy!ko hiểu?ai gặp phải hỗ trợ em với:|

Đây là chiêu mới của Lonelycatgame.com đấy bạn ạ. Nó sẽ check số imei của máy bạn xem có mua bản quyền hay chưa. Dù là key đúng nhưng IMEI của bạn k có trên server chủ của hãng thì OUT ngay vì bạn chưa mua bản quyền.

MinhThang

Manager
Em thấy cách này cũng hay nhưng mà cũng mắc công quá. Em đang xài bản 4.10 FULL hơn 1 tháng mà vẫn tuyệt. Đợi khi nào có FULL thì lên đời luôn.

Đó là giải pháp cho những ai thích bản 4.15, còn anh vẫn ung dung dùng bản 4.10 từ khi mới ra tới giờ chẳng sao cả. Không dám thử 1 bản nào khác :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đó là giải pháp cho những ai thích bản 4.15, còn anh vẫn ung dung dùng bản 4.10 từ khi mới ra tới giờ chẳng sao cả. Không dám thử 1 bản nào khác :D

Đúng là tư tưởng lớn gặp nhau. Đang xài ngon mà update lung tung rồi nó blacklist một cái thì mất cả chì lẫn chài. Anh em mình cứ xài cho tới khi có bản 4.15 ok thì lên cũng chưa muộn.

thanha1969

Ít xem SM 4.10 nên tưởng nó Full, bây giờ hỏng rồi, không cho vào chương trình nữa. Cài thử đủ các kiểu chỉ cài được 3.41 và 4.0, không thể cài lại SM 4.01 được nữa. Có cao thủ nào chỉ giáo dùm?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ít xem SM 4.10 nên tưởng nó Full, bây giờ hỏng rồi, không cho vào chương trình nữa. Cài thử đủ các kiểu chỉ cài được 3.41 và 4.0, không thể cài lại SM 4.01 được nữa. Có cao thủ nào chỉ giáo dùm?

Bạn xài bản 4.10 nào? Mình xài bản Full của proper by aravinth đã hơn 1 tháng mà vẫn xài rất OK. Nếu cần mình gởi cho test.

thanha1969

Cài linh tinh là sao bạn chia sẻ cái linh tinh đó cho anh em đi.:D

Xem SM 4.10 được một lúc lại bị thoát ra. Phải xóa đi cài lại SM 4.0, crack và cài SM loader. Sau đó xóa đi cài lại SM 4.01 thì xem được. Không dám cài SM 4.10 nữa,sợ rồi!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Xem SM 4.10 được một lúc lại bị thoát ra. Phải xóa đi cài lại SM 4.0, crack và cài SM loader. Sau đó xóa đi cài lại SM 4.01 thì xem được. Không dám cài SM 4.10 nữa,sợ rồi!

Bản SM 4.10 này có nhiều cao thủ làm FULL lắm. Bác thử hết các bản chưa. Chứ bản của Aravinth mình xài lâu rồi rất Ok.

thanha1969

Bản SM 4.10 này có nhiều cao thủ làm FULL lắm. Bác thử hết các bản chưa. Chứ bản của Aravinth mình xài lâu rồi rất Ok.

Bạn có chạy liên tục không, thời gian phải dài mới biết, hình như là 120 phút thì phải. Cho mình xin bản của bạn có được không?