• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie V.4.15 bản đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

wangsang1104

dùng ko xem đc định dạng 3gp với flv là sao nhỉ cài crack xong rồi thì có thấy cái unlock converter rồi nhập code vẫn ko thấy gì khác chán

MinhThang

Manager
bạn ơi sao mình download không được nó hiện lên cái lệnh này nè: http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=180393&d=1285243320. giúp mình cái nha

hic seo download tập tin đính kèm lại cho sang 1 trang JPG la sao nhỉ.
Hiện tại các File đính kèm đã hết hiệu lực, mong các bạn thông cảm.
P/S: Lên trang chủ để Down hoặc Search trên Google là có đấy bạn.

bbmiss_9x

đào mộ mà ko die sao được =,=
bạn tìm bài viết cách đây 2 năm rồi đấy :)

thaihaihaiduong

cam on ban nhieu minh se thu sai xem sao, neu duoc minh se sai luon.may x6 co sai duo

So với các phiên bản trước thì phiên bản này phải nói là rất chuẩn,các bạn khỏi cần phải Craked nửa vì mình đã úp sẵng ko còn gì nữa để các bạn xin k3y nữa:))
Tính nâng :

* Ngoài ra PM còn phát được các chuẩn MP4V, flv và các tập tin định dạng 3GP.

* Người sử dụng điện thoại có thể sử dụng màn hình ở chế độ thẳng đứng hoặc màn hình ngang, sử dụng chế độ FULL màn hình của điện thoại.

* Chỉnh sửa lại để sử dụng toàn bộ diện tích màn hình.

* Hỗ trợ cho phụ đề - cho phép bạn xem phim trong nhiều ngôn ngữ khác nhau.

* Công cụ chuyển đổi trên máy PC dễ dùng - có thể xem trước video trên PC, chọn phần bạn muốn chuyển đổi, thay đổi chuyển đổi chất lượng.

* Chuyển đổi codecs được hỗ trợ, do vậy bạn có thể sử dụng các bất kỳ đoạn phim có codecs tải về từ Internet.

* Chuyển đổi nhanh gấp 5 lần khi phát.Bạn sẽ chuyển đổi toàn bộ phim chỉ trong vài phút .

* PM cung cấp chất lượng hình ảnh tốt nhất có thể.

* Bạn có thể tùy chỉnh những thông số (độ sáng, ngôn ngữ, âm lượng, và nhiều hơn nữa).

* Giao diện thân thiện với người dùng - xem phim, không tốn nhiều thời gian cài đặt.

* hỗ trợ cảm ứng rất tốt:))

cam on ban nhieu minh se thu sai xem sao, neu duoc minh se sai luon.may x6 co sai duo

Status
Không mở trả lời sau này.