• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie V.4.15 bản đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

chuabiet

dạo nè tớ không vào đc nữa .. cứ play là bị thoát ra. bạn biết tại sao hok. tớ xóa đi. cài đặt lại vẫn thế

kienvp

dạo nè tớ không vào đc nữa .. cứ play là bị thoát ra. bạn biết tại sao hok. tớ xóa đi. cài đặt lại vẫn thế

có hướng dẫn bẻ khóa full pm này mà chẳng thấy ai quan tâm cả .tải bản bẻ khóa này dùng thời gian là vậy .

cuulonggiang

sao mình cài chạy được 1 thời gian bấm dzô là nó trơ ra chỉ nhìn được menu ko play được nữa. Hic

Mình xài 5233 bị hệt bạn nè, nhưng sau khi bị đơ thì cứ xoá đi cài lại thì lại chạy mượt mà ...hehe,,,
Khi nào bị lại thì lại làm như vậy.... lâu lắm mới phải cài lại...

thainguu

lâu rồi LCG ko cập nhật trình xem phim này...

Chán quá, Symbian chả có trình play video nào ra hồn...

onelove27

nhìn thấy bản này lại ức chế,e mua key Smartmovie và x-plore của bác tekpal,nay đổi máy đt nhờ ông đó đổi dùm key mà mất tích luôn.nản

duybaund

TRỜI

cài ui chay rồi nhưng sao mjnh tải video clip ở trên mp3.zing.vn nhưng ko chạy được là sao Why:((

quachphuthien_1

Minh xai 5800 chay cfw c6 v20.0.042 khi cai vao de may dung xem thi khong sao nhug khi xoay man hinh no lai bi reset may..anh em biet tai sao ko..

cuulonggiang

Minh xai 5800 chay cfw c6 v20.0.042 khi cai vao de may dung xem thi khong sao nhug khi xoay man hinh no lai bi reset may..anh em biet tai sao ko..

Dễ hiểu thôi bạn à, do quá tải Ram và Chíp ấy mà, mình dùng 5233 thỉnh thoảng cũng bị vậy, cách khắc phục:
Cách 1: Bạn xoay máy luôn ở chế độ nằm ngang trước khi vào phần mềm này và giữ nguyên như vậy để chạy phim >>> OK
Cách 2: Tắt chức năng Auto Rotate của máy đi, vào Smartmovie >> Menu >> Tools >> Configuration >> Screen mode = Landscape 2 >>> OK
Bây giờ thì xem phim thoải mái nhá ...:D

mrsown

cái này dùng đc cho C5-00 không ấy nhỉ. C5 nó là bàn phím numpad, màn hơi bé:-/

trannhatvu

minh sài 5233 dùng cái này được 1 thời gian(chắc được 2 ngày) rồi giờ vào click vào video là nó out ra ko cho xem là sao vậy nhỉ?
gỡ ra cài lại cũng vậy

Status
Không mở trả lời sau này.