• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.10 bản đầy đủ. Test OK!

Status
Không mở trả lời sau này.

dung1291985

Lonely Cat Games SmartMovie v.4.10.FULL

SmartMovie là một chương trình xem phim cho thiết bị di động (điện thoại di động), với tiện ích chuyển đổi cài trên PC. Có thể chuyển đổi định dạng, bạn có thể chuyển bất kì đoạn video nào vào điện thoại di động.

Xem phim trên thiết bị di động, bất kì đâu, bất kì lúc nào, bạn chỉ cần thực hiện một vài bước:

* Chuyển đổi bất kỳ file video nào trên máy PC vào một file video mà chạy được trên điện thoại di động.
* Gửi video đó vào device/memory card của điện thoại di động.
* Xem nó trên chương trình SmartMovie Player đã cài trên điện thoại di động.

Các đặc điểm:

* Chuẩn định dạng AVI, cho phép bạn xem trước các file đã chuyển đổi trên máy PC trước khi đưa vào điện thoại di động.
* Chương trình xem sử dụng màn hình điện thoại di động ở cả chế độ là xem dọc và xem ngang, và tiện ích hơn là xem toàn màn hình (full screen).
* Thay đổi lại kích thước video để hiển thị toàn màn hình.
* Chương trình chuyển đổi trên PC cho phép bạn tách các file video thành các đoạn nhỏ, vì vậy bạn có thể đặt chúng trên thẻ nhớ, nếu nó không để được toàn bộ, rồi cắt ra làm nhiều phần - bạn có thể xem các phần video mà bạn thích, v.v. khi du lịch ở trường hoặc cơ quan.
* Hỗ trợ ghi tiêu đề - cho phép bạn xem phim bằng các ngôn ngữ khác nhau.
* Công cụ chuyển đổi ở PC thân thiện - xem trước video trên PC, chọn phần bạn muốn chuyển đổi, thay đổi chất lượng xuất ra cho máy điện thoại di động.
* Hỗ trợ mã DirectShow, vì vậy bạn có thể sử dụng mã video mà đã download được từ Internet.
* Chuyển đổi rất nhanh; trên bộ chuyển đổi chuẩn ở PC tốc độ có thể là 5x, tức là nhanh hơn gấp 5 lần khi phát lại. Bạn có thể chuyển đổi toàn bộ phim hoặc chỉ một vài phút của phim đó.
* Áp dụng thuật toán thay đổi tỉ lệ Bicubic để biến đổi video từ màn hình nhỏ thành màn hình có kích thước mà vẫn giữ được chất lượng tốt nhất.
* Điều chỉnh tham số về chất lượng cho video và âm thanh, cho phép bạn tắt video nếu cần.
* Tùy biến chương trình xem phim (độ sáng, độ tương phản, âm lượng, v.v.).

Xem phim theo 2 chiều dọc hoặc ngang.

Kojiro

Super V.I.P
Theo giới thiệu thì bản SM 4.10 này support mạnh cho 5800 nên KJR copy bài viết của Dũng qua đây cho anh em test thử. Đây là bản đầy đủ nhé!

Chú ý trong link down có kèm theo bản cài đặt Jukebox 2.41, anh em nào thích dùng thì cài nhưng chủ yếu là SM nhé.

maximux3000

đã chép đc xem đc đỡ hơn lúc trước chút, vẫn giựt giựt, có ai biết cách chĩnh gì ko

m0nk3y86

abáo cáo link không đúng
Chính xác link không đúng bạn ơi. Bạn cho link khác để a e thưởng thức nha.
Kojiro ơi, đừng để bụng các đồng chí toàn thgia từ lâu nhưng chỉ thích ăn xổi, còn chẳng thèm qtâm tới chi tiết làm j.
Quy định của forum là fải copy link down vào file.txt, nén lại rùi up lên host của forum. Các bạn ko đọc nên ko bít là fải thui, bh down về mở file.txt, sẽ có link down trong đó. (chú ý là có 2 link nhé ;))

MinhThang

Manager
Anh em phải kiểm tra nhé, Mem nói rất đúng Link sai không DOWN được vì gói chung.

Link cho các bạn đây:

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

Anh em phải kiểm tra nhé, Mem nói rất đúng Link sai không DOWN được vì gói chung.

Link cho các bạn đây:
Thực ra nếu ai bít hay để ý sẽ thấy cái đoạn link đó là 2 link thui. Nếu sai thì sao mình down đc, tại mọi ng nóng ruột nên hok chú ý.
Báo cáo, đã tets thành công, xem đỡ giựt hơn, hỗ trợ cả mp4...hy vọng các bản sau sẽ full "lung tung" hơn =))

MinhThang

Manager
Thực ra nếu ai bít hay để ý sẽ thấy cái đoạn link đó là 2 link thui. Nếu sai thì sao mình down đc, tại mọi ng nóng ruột nên hok chú ý.
Báo cáo, đã tets thành công, xem đỡ giựt hơn, hỗ trợ cả mp4...hy vọng các bản sau sẽ full "lung tung" hơn =))

Anh em nó không rành mình biết tách ra cho anh em, không nên nói anh em như thế tự ái lại mất công cự nự nhau.:D

HotelHoangMinh

Kojiro ơi, đừng để bụng các đồng chí toàn thgia từ lâu nhưng chỉ thích ăn xổi, còn chẳng thèm qtâm tới chi tiết làm j.
Quy định của forum là fải copy link down vào file.txt, nén lại rùi up lên host của forum. Các bạn ko đọc nên ko bít là fải thui, bh down về mở file.txt, sẽ có link down trong đó. (chú ý là có 2 link nhé ;))
Bạn có lời lẽ hơi xúc phạm rồi nhé. Mình tham gia đâu phải không biết qui định của diễn đàn nhưng link down không được. Trả lời như anh Minh Thắng thì Mem mới vui chứ.

LeMyChinh

Bạn có lời lẽ hơi xúc phạm rồi nhé. Mình tham gia đâu phải không biết qui định của diễn đàn nhưng link down không được. Trả lời như anh Minh Thắng thì Mem mới vui chứ.

mod hẳn thì nói làm jie` bạn đừng chấp với con khỉ điên hắn nhanh nhẹn hoạt bát.... nên đầu hơi có vấn đề về thần kinh=)).đừng chấp bạn nhá.cứ vui và hiểu bít thêm là được roài>:)

HotelHoangMinh

Nếu lần trước trả lời giống như vậy thì đâu khiến tôi phải bực mình. Nên rút kinh nghiệm trong cách phát ngôn vì theo tôi nghĩ tuổi cuả bạn nhỏ hơn tôi nhiều lắm.

MinhThang

Manager

mod hẳn thì nói làm jie` bạn đừng chấp với con khỉ điên hắn nhanh nhẹn hoạt bát.... nên đầu hơi có vấn đề về thần kinh=)).đừng chấp bạn nhá.cứ vui và hiểu bít thêm là được roài>:)

Nếu lần trước trả lời giống như vậy thì đâu khiến tôi phải bực mình. Nên rút kinh nghiệm trong cách phát ngôn vì theo tôi nghĩ tuổi cuả bạn nhỏ hơn tôi nhiều lắm.

Đề nghị các bạn không nên nói năng gì ở đây nữa nha, làm người ai cũng có lúc lỡ lời đơn giản vậy thôi, thực ra bạn ấy cũng không có ý ám chỉ gì ai, anh em nên Stop nhé! Chúc cả nhà vui vẻ:D

Kojiro

Super V.I.P
Nói thật đến giờ này KJR vẫn ko hiểu, các bạn kể cả A Thắng luôn :-?? Chỉ có monk3y là hiểu. Không biết các bạn có đọc bài viết thứ 2 của KJR này ko và các bạn đã làm như thế nào mà phát biểu link down ko được.

Nói cho rõ là KJR test 10 lần,, lần nào cũng down được và file rất chính xác.

MinhThang

Manager
Anh em họ chỉ nghĩ 1 Link gồm 2 PM chứ không biết có 2 Link để DOWNLOAD.
Ở cửa sổ nhỏ thì chỉ nghĩ là 1 Link bôi đen Copy thì dính luôn 2 Link nên nó sai.

bang3lang

Bao ngày em đợi em mong , giờ đây em đã thỏa lòng ước ao :)) Chờ mãi cuối cùng cũng lòi ra thằng này , thank bác rất nhiều , chuẩn ko cần chỉnh , full support cho 5800 b-)

Status
Không mở trả lời sau này.