• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie_v4.15 Full Việt hóa Unicode

tiephien1

tất nhiên là mình đã đọc rồi nhưng đâu có được chứ. mà bản 4.15 thì lấy đâu ra SMloader chứ? chắc ý bạn là cài bản 4.01 có 2 icon rồi cài bản 4.15 này vào ah? mình cũng thử rồi nhưng đâu có được.

JuRay-Duan

tất nhiên là mình đã đọc rồi nhưng đâu có được chứ. mà bản 4.15 thì lấy đâu ra SMloader chứ? chắc ý bạn là cài bản 4.01 có 2 icon rồi cài bản 4.15 này vào ah? mình cũng thử rồi nhưng đâu có được.
Chỉ cài mỗi Smartloader thôi kô cài bản chính Smartmovie 4.01. Mình đã thử rất nhiều lần, nếu có lỡ làm sai mà bị check thì cài thêm Smartloader vào và mở nó = Jbataskman, nó sẽ yêu cầu nhập ke.y lại mà, sao bạn lại kô đc nhỉ :(:(

thanhvip_lc

Bạn ơi mình đăng kí bị lỗi jo` nó cứ bắt vào internet để sác thực mình đã gỡ ra cài lại mà nó vẫn cứ như thế có cách nào để đăng kí lại ko hả bạn giúp mình với

NGUYENTRANDUNG

Bạn ơi mình đăng kí bị lỗi jo` nó cứ bắt vào internet để sác thực mình đã gỡ ra cài lại mà nó vẫn cứ như thế có cách nào để đăng kí lại ko hả bạn giúp mình với

Bây giờ bạn install SMLoader xem, với N70 của mình thì nó bắt check cứ cho check tẹt ga rồi bật SM Loader lên nó sẽ cho nhập key lại cứ thế làm theo cách anh Tám là ok. Bạn thử xem sao>:)

JuRay-Duan

Khi cài SMloader song nó bắt check thì bạn "phải" chọn "yes" thì lần sau vào nó mới bắt nhập ke.y lại.

saodoingoi142

Moderator
pm SmartMovie!!!Tại sao????

pm SmartMovie!!!Tại sao????Các bạn đã update dc pm SmartMuvie_V4.15 rồi ma ko up luôn pm bẻ khóa crack của nó luôn...????????????????????!!!!!!

vokhanhyen

sạc ! kiểu hướng dẫn full mà mệt nhỉ !dùng cha SMload cho nhanh ! cứ mỗi lần như thế chắc chết vì đau taty mất ! je je je je ! mà để ý không thấy bọn Dixv không ra phiên bản mới từ lần ra v0.89 nhỉ ! PM đấy thấy hay quá mà không phát triển nữa =>nản! :-?

NGUYENTRANDUNG

>:)Bọn China nó bảo muốn dùng SM 4.15 này thì hãy del cái Contacts.cdb trong C:/System/Data/Contacts.cdb

>:)Anh em nào có máu dám liều thì thử xem:D:D

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENTRANDUNG

Có làm hũ máy ko ta.Hũ tì tiêu há
Posted via Mobile Device

Khó mà đảm bảo. Vì đã khởi chạy SM đồng thời mở xplore để xem Contact.cdb thì từ giai đoạn enter k.e.y đến nó bắt check và faild để ý kỹ Contact.cdb này di chuyển kb liên tục, chưa hiểu vấn đề này bọn China giải thích sao. Tuy nhiên để del Contact.cdb này phải thông qua máy tính(nó bảo vậy). Mình ko test vì đang dùng license hợp pháp của nó xài tẹt ga sướng:D

ngocanvl

em biết đên pda khi seach ở google vì vậy em cug k rành it lắm. em dã tìm key nhưng k có ai cho em xin 1 cái nha ime: 359732000178884

Thangnd31082

em biết đên pda khi seach ở google vì vậy em cug k rành it lắm. em dã tìm key nhưng k có ai cho em xin 1 cái nha ime: 359732000178884

Các Pro còn mải tranh luận , mình giúp bạn nhé.

Của bạn nè : 34165

Nhớ làm theo hướng dẫn của anhtam thì Full ngay thôi ( chú ý khâu thoát khỏi SM nhé nhiều khi quen tay ấy, cài xong các PM khó tốt nhất bạ nên copy thư mục System của thẻ vô PC , lúc nào có trục trặc thì xóa thằng system trên thẻ đi copy thằng sao lưu vào là ổn, Với ổ C thì dùng PM Backup spirte 1.0 cũng đã được việt hóa rồi đó , như vậy htif không khi nào phải 4 mart hại máy quá chừng ! Chúc vui ! )