• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PALM : Yêu cầu + Thảo luận

p3b

các bác cho em hỏi để dùng office trên palm thì nên cài chuơng trình nào document to go hay office suit hả các các. thanks

Namnet

Office suite nếu bạn muốn sữ dụng được văn bản tiếng việt có thể sữ dụng bất cứ font nào có ở VN đều sữ dụng tốt cơ bản bạn phải chép font đó vào rom!

nguyenlk

may pac cho e hoi cai, palm 750v co wifi hog vay,su dug the nao vay,co phan mem nao cho cai do hog?thank so muh

kookyky

bác nào có vừng cho Splash travel cho em xin phát nghe. Em xài bản k_racked bị reset hoài phiền toái quá .
Thanks in advance

anhduc22375

Có bạn nào biết địa chỉ cửa hàng ngoài Hà Nội có thể cài đặt lên EVDO cho Palm 755p được không hoặc có thể hướng dẫn cách cài đặt cũng được. cám ơn nhiều

the_gunner

Bác nào nhón tay chỉ lại giùm mình cách cài đặt ứng dụng của Palm với.
Mình đang dùng Palm treo 750. Mình muốn cài đặt ứng dụng qua thẻ nhớ vì mình không có cáp nối, chỉ có đầu đọc thẻ nhớ thôi. Thanks !

Lovesjckd

bạn nào có phông tiếng việt dành cho palm 650 k đưa lên cho mình xin nha.cám ơn nhiềuuuu...????

Lovesjckd

mìng đang xài palm650 lên mạng mà k đọc đc tiếng việt bạn nao có giúp mình với.cám ơn trước.

hotga

Hi all

Mình mới up rom treo 650 1.20-ENAFW1.71version1.4 của bác Treolove, nhưng khi sử dụng thì có 1 số phần mềm chưa đăng kí, mình đã tìm nhưng không được key. Nhờ mấy bạn giúp dùm , thanks
Mình xin liệt kê ra phần mềm :

Phone Technician V2.5
Agendus Professional V11.04
Butler V3.65
CleanUninstaller V1.72

Địa chỉ mail của mình là hotga2003@yahoo.com
Các bạn có thể gửi yahoo messenger cũng được vì mình hay online

Thanks

Hotga

ghone1990

Mod ơi! Mod nào có full bộ icon của Palmpre co em xin với a.Em rất thích bộ icon đêy mà chưa tìm thấy.Mong mod nào chiếu cố đọc được thì share cho em với.
Y!M: ghone_boy_90
Mail:ghone_boy_90@yahoo.com
Hoặc đưa link MF,MU,RS đều được
Em xin cảm ơn !:D