• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PALM : Yêu cầu + Thảo luận

dungdhts

AI CÓ PHẦN MỀM GPS CHO CON T/X KHÔNG NHỈ SARE CHO MÌNH VỚI!!!!1111
THANK...
email:dungdhts@gmail.com

tjenvjnh

Mình đang cần cái Power Hero và Documens To Go, ai có thi share cho tớ với nha.

nguyentien2056

Các Pro Ơi Cho Em Xin "PlecoDict" Cho PPC Với Em Đang Rất Cần Với Cả"Nice Chinese Input " nữa,Với lại không hiểu sao các phần mềm upload trên forum em đều không download được.Các bác chỉ giúp em với,măc. dầu em đã post hơn 10 bài rồi mà

dphuyen

cardreader cho palm

Mình hiệnn không có máy để test nên không nhớ bản cardreader của mình ver nào nữa, cứ gửi đại lên cho bạn vậy.
Sao không gửi được file đính kèm nhỉ, chắc 4r đang nâng cấp bị lỗi, bạn cho email mình gửi cho.

Chỉnh sửa cuối:

maturefh

cám ơn bác, em đã tìm đc rồi :)
bây h em chỉ còn mỗi cái wordnet cho roadlingua thôi, chẳng hiểu register kiểu gì cả :(

1234

em dùng 680 ,có phần mềm nào khi mình tắt màn hình , xong bật lại thì nó ra đồng hồ , pin , tình trạnh máy mà đẹp đẹp 1 tý ko a?
thay vì cái press center button to unlock.
hoangpx00248@fpt.vn

lonelycowboy

Hello các bác...em là mem mới trong diễn đàn lại mới bắt đầu dùng Palm nên còn gà lắm...các bác có phần mềm ptune (để nghe nhạc trên palm) với cả phần mềm nào giúp quản lí chi tiêu tài chính thì share cho em đc ko ??? Có cả C***k nữa thì thanks các bác nhiều quá...email em là khongthequenem142@yahoo.com các bác gửi giùm em nhé...mà ko thì share ngay trên diễn đàn cũng đc...thanks các bác trước ^^

vubatuoc1410

Vui lòng cho Vũ hỏi

Vũ có 1 máy Palm Zire 21, không biết máy có thể cài được phần mềm hay game gì được không và cài thế nào? Vui lòng giúp Vũ với nha, cám ơn rất nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

M4st3rQ

Làm sao để cài Isilo mà không cần Sync?

Mình có down được một bản Isilo, nhưng để cài đặt, nó bắt phải Sync qua máy tính. Mà mình bị mất dây Sync mất rồi, chưa mua lại được.
Có ai biết bản Isilo nào setup được qua card thì cho mình xin link với,
thx nhiều.

neyul18

các pác ơi có thể giúp em được kô, em có palm m515 , os 4.1, mà mấy phần mềm trên đây kô hỗ trợ os này

liond92

cho em xin vài soft for palm

em đang cần gắp resco explorer 2007 hoặc 2008 và soft ptune, nhớ kèm them kkk của 2 soft trên nha còn không thì gởi qua mail cho em : liond92@gmail.com
em thank trước !

7250i

cho mình hỏi tại sao mình ko download được bất cứ file attach nào trên diễn đàn nhỉ?

Nhân tiện bạn nào có Pocket_tune ver 4.x cr@k hoặc S R thì cho mình với. Tks

p3b

làm sao để cài phần mềm vào palm vậy các bác .em đang tìm phần mềm từ điển cho palm centro, bác nào có thì cho em xin với thanks

khaitran0708

Vào PDAVIET mà bạn thấy chán là sao? :)) :)) :))

Nếu bạn post bài đúng chỗ và quan tâm tới DS thì sẽ tìm thấy đấy.
Đó là soft EmOSCA Viewer v1.0 dành cho PPC.
Ngoài ra cùng hãng này còn có thể lấy soft để biết về các Tổng thống Mỹ và giải Nobel luôn. :D

Bác ơi cho em hỏi tý, em cài CorePlayer roi nhưng khi tích vào để vào chương trình thì máy báo đòi serianl Number.
Bác chỉ cho em với. Thanks Bác rất nhiều.