• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PALM : Yêu cầu + Thảo luận

eragon8687

Em cũng lần đầu tiên sử dụng palm M515 OS ver 4.1 . Không biết dùng như thế nào cả . Bác nào có soft cho OS 4.1 chỉ cho em với .Thanks

linhkt9

New bie mới chưa biết j, xin Soft cho palm M515

em mới tập tễnh vào forum, chưa bít tý j về Palm, mún nghịch tý mà hok hỉu làm sao cài soft cho cái Palm của em, OS 4.1 nên chả thấy Soft nào phù hợp, ai giúp em cái

Thanhha_2602

em mới tập tễnh vào forum, chưa bít tý j về Palm, mún nghịch tý mà hok hỉu làm sao cài soft cho cái Palm của em, OS 4.1 nên chả thấy Soft nào phù hợp, ai giúp em cái

Vấn đề là bạn cần soft gì?Bạn qua đấy tìm nhé,có rất nhiều soft hay và phù hợp với OS 4.1 của bạn đó:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=35

Chúc bạn tìm thấy soft mình cần nhé;;)

linhkt9

bạn có thể send cho mình font tiếng Việt cho OS4.1 ko? lên Vietpalm mà nó bị die rùi thì fai?

kimthanhvu

Phần mềm giả lập java trên palm.

Cho hỏi có ai biết về phần mềm giả lập java cho Palm không? Mình đang dùng Palm Xplore M28, OS 5.4.:)

ndhuy

Bạn có thể xem trên diễn đàn này hoặc có thể tham khảo tại một số diễn đàn khác như handheld, tinhte hay ppcvn. Có rất nhiều phần mềm dùng được cho Palm OS 4

ndhuy

Bạn đọc thêm các bài trên diễn đàn này hoặc có thể tham khảo các bài về Palm trên các diễn đàn khác như handheld.com.vn hay ppcvn.com. Chúc bạn mau làm chủ được em palm của mình

viion12

4cast 1.80

Good Afternoon - Does anyone know where I can find a regcode for 4cast 1.80? I found the links on this site, but the 1.80 release doesn't contain the key-gen and the 1.70 release can't be found on the share file site. Thanks in advance.

Chỉnh sửa cuối:

viion12

Thank you for the quick response and the attached file. I installed the 1.70 version and it seems works fine. If I had a regcode from a previous release, it looks like you can then install the 1.80 release. I found a link in this forum to the 1.80 release, but there is no valid attachment. Perhaps someone can upload that version.

Thanhha_2602

Thank you for the quick response and the attached file. I installed the 1.70 version and it seems works fine. If I had a regcode from a previous release, it looks like you can then install the 1.80 release. I found a link in this forum to the 1.80 release, but there is no valid attachment. Perhaps someone can upload that version.

Here you go......4cast 1.80 with serial

Ejoy..........

Link dow:

http://www.4shared.com/file/2817752...st_with-serial_2.html?dirPwdVerified=b94a016d

viion12

Thank you so much. I installed the application, but when I use the reg code, it says Invalid Registration Code. I see that the file contains a User Name. How do I enter in this name, since my only option is the Registration Code. Thanks again for all your help.

viion12

Okay, I was able to get the 1.80 version to work with the included sserial number. However, the sserial number user name must match the HotSynch user name. Since I have a different HotSynch name, it looks like I would then need to re-register my other apps. It would be nice if someone posted a key-gen instead or a ppatched version of 1.80. Thanks again.

autocen

Xin các bro cho mình phần mềm quản lý sinh nhật của bạn bè với, mình đã cố gắng search mà không thấy. Mình dùng máy clie TG50, cám ơn mọi người nhiều!

born4771

Có thể cho mình phần mềm Lightwav 2.5 không? Bác nào có pót cho mọi người dùng thử với. Cảm ơn.

steven_pham

em đang cần cái từ điển Anh-Anh của oxford không biết bác nào có cùng cả vừng mẻ share cho em với

born4771

lightwav 2.5

Có bác nào có phần mềm Lightwav 2.5 không? Vui lòng post cho mọi người cùng thử với. Sao không thấy ai cho câu trả lời vậy. Mình chờ mãi.... dài cả cổ. Có ai giúp dùm, thì cho biết. Để anh em chờ mãi, tội nghiệp nhau chứ.

Mình lỡ cải bản trial trên mạng. Bây giờ tháo ra, tháo cũng không ra được hết. Thấy nó có vẻ hay hay nên muốn xài cho hết công dụng xem có như hãng Táyoft quảng cáo không? Chả lẽ lại đi up ROM trở lại. Vì mình đã quên backup trước khi cải Lightwav 2.5. Bây giờ nó có bản 2.6 rồi. Nhưng kiếm ãi chả thấy đâu có bản full.

annafashion

Các bác cho em xin phần mềm xem phim dành cho máy PalmOne Cingular. Em tìm lâu rồi mà phần mềm nào cũng đòi đăng ký mua hết. em có tải cái CorePlayer bản 1.1.1 về rồi nhưng vẩn đòi nhập key, còn tìm bản 1.0.7 thì chẳng ra. Bác nào có cho em xin, có thể gởi theo: nghianghia@yahoo.com.vn