• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

cinim

Thằng pocket music 5.0 mỗi lần tắt màn hình thì nó không cho nhảy sang bài tiếp theo hoặc có nhảy thì khoảng 2 3 bào chi đó là nó đứng lun ko chơi nữa,bật power lên thì nó tắt lun phảo reset lại máy.Bác nào biết chỉ dùm với ạ.Thanks

cinim

Thằng pocket music 5.0 mỗi lần tắt màn hình thì nó không cho nhảy sang bài tiếp theo hoặc có nhảy thì khoảng 2 3 bài chi đó là nó đứng lun ko chơi nữa,bật power lên thì nó tắt lun phảo reset lại máy.Bác nào biết chỉ dùm với ạ.Thanks

humiho

cho tớ hỏi cái đồng hồ điện tử hiện lên ở màn hình today là phần mềm gì vậy. Bác nào có cho tớ xin 1 bản (dành cho W2003) nghen!!!
HaChau: "Phần mềm này không chạy được trên WM2003 đâu bạn à".

:(:)(( buồn quá!! vậy có soft nào tương tự không HaChau (tất nhiên là cho W2003 í)? Chứ cài SpbTime nó hiện giờ trên today có chút xíu hà!!:-??

truong_o2

Bác nào có phần mềm hiển thị vạch pin ngay trên cùng của màn hình giống ở SPB pocket plus không ạ? Mình không thích dùng SPB plus lắm, nếu cài cả PM này vào mà chỉ để hiển thị mỗi dung lượng pin thì...Bác nào có cho mình xin nhé. Cám ơn nhiều!

trinhbahieu

Mình dang sài cái MDA Vairio,WM06 TNT,... Trước đây mình cài nhiều bản ROM khác thì thấy History cũng vậy, chỉ lưu tổng cộng 300 cuộc các loại . Khi phát sinh thêm cuộc gọi mới thì cuộc gọi cũ nhất trong History sẽ bị mất! Chỉ lưu có 300 cuộc thôi!Các Bác thử đếm tổng số cuộc trong History thử xem có phải vậy không ?

trinhbahieu

Mình đang sài cái MDA Vairio,WM06 TNT,... Trước đây mình cài nhiều bản ROM khác thì thấy History cũng vậy, chỉ lưu tổng cộng 300 cuộc các loại . Khi phát sinh thêm cuộc gọi mới thì cuộc gọi cũ nhất trong History sẽ bị mất! Chỉ lưu có 300 cuộc thôi!Các Bác thử đếm tổng số cuộc trong History thử xem có phải vậy không ?

trinhbahieu

Mình đang sài cái MDA Vairio,WM06 TNT,... Trước đây mình cài nhiều bản ROM khác thì thấy History cũng vậy, chỉ lưu tổng cộng 300 cuộc các loại . Khi phát sinh thêm cuộc gọi mới thì cuộc gọi cũ nhất trong History sẽ bị mất!:-/ Chỉ lưu có 300 cuộc thôi!Các Bác thử đếm tổng số cuộc trong History thử xem có phải vậy không ?

humiho

Bác nào có phần mềm hiển thị vạch pin ngay trên cùng của màn hình giống ở SPB pocket plus không ạ? Mình không thích dùng SPB plus lắm, nếu cài cả PM này vào mà chỉ để hiển thị mỗi dung lượng pin thì...Bác nào có cho mình xin nhé. Cám ơn nhiều!
tham khảo cái này thử bạn: Indibar 2.71 (Có hình và các chức năng tham khảo-bài do AnhQuynh post)
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=170103&highlight=indibar#post170103

Moon_River

Có ai có Pocketbreeze bản mới nhất không ạ??? em tìm trên diễn đàn thì thấy link die hết rồi!!!!:( em cảm ơn!!!!

ndhung70

Vấn đề bàn phím cứng trên O2 exec
Khi chưa dùng pbar 1.5 của nncuong thi phím OK vẫn sử dụng tốt,nay dùng bản pbar,và cài thêm soft AutoFlight,thi khi bấm vào nút OK nó hiện lên chức năng Volume,tôi đã thử mọi cách để có thể dùng lại phím đó mà không được...mong cac bro giúp đỡ...Cảm ơn!

tieu_long2002

lần đầu tiên mình check mail qua GPRS, mail dung lượng có 2kb thôi nhưng sau khi tải xong thì mở spb GRPS monitor ra thì nó lại thể hiện là 101kb/1.515 đ (mình có cài đặt chức năng tính tiền trên SPB monitor). Mình check bằng Mail mặc định của máy! có bạn nào biết lý do tại sao ko vậy nhỉ? nếu check mail mà tốn như vậy thì làm sao mà dám check mail qua GPRS???

A

awase

Guest
các bác cho em hỏi. con mini S của em khi mở bluetooth thì nguời khác nhận được nhưng không thể gửi file cho em được, vậy cho em hỏi có cách nào để nhận được file từ máy khác bằng bluetooth được không?? đang kẹt lắm

ChuHuyHoan

Well-Known Member
các bác cho em hỏi. con mini S của em khi mở bluetooth thì nguời khác nhận được nhưng không thể gửi file cho em được, vậy cho em hỏi có cách nào để nhận được file từ máy khác bằng bluetooth được không?? đang kẹt lắm

Bạn vào start -> settings -> Connections -> Beam đánh dấu vào Recive all incoming beams là được. Thân!!!

HaChau

Super V.I.P
lần đầu tiên mình check mail qua GPRS, mail dung lượng có 2kb thôi nhưng sau khi tải xong thì mở spb GRPS monitor ra thì nó lại thể hiện là 101kb/1.515 đ (mình có cài đặt chức năng tính tiền trên SPB monitor). Mình check bằng Mail mặc định của máy! có bạn nào biết lý do tại sao ko vậy nhỉ? nếu check mail mà tốn như vậy thì làm sao mà dám check mail qua GPRS???
Mình vẫn nghĩ số tiền thực trả cho GPRS = tiền dung lượng mail + X
(X là dữ liệu sử dụng để kết nối vào server, download mail,... làm gì đó).
Không ngờ là X lại lớn như vậy, vụ này phải nghiên cứu xem nó làm gì mà tốn kém bandwidth thế.

takaru

xin các mod và các bác cho em biết bây giờ xem *.avi thì phần mềm nào tốt nhất . em dùng beta player nhưng không thấy tiện cho lắm .

ChuHuyHoan

Well-Known Member
xin các mod và các bác cho em biết bây giờ xem *.avi thì phần mềm nào tốt nhất . em dùng beta player nhưng không thấy tiện cho lắm .

Theo ý kiến riêng của mình bạn dùng smart movie đi mình thấy xem bằng PM đó cũng OK lắm. Thân!!!

Damo4ever

Cac bạn có phần mềm duyệt wap trên PPc wm05 không? Mình thử đi tìm nhưng trong diễn đàn không có, mình biết có Ezwap và winwapCE nhưng hình như chỉ hỗ trợ wm02 thôi

Status
Không mở trả lời sau này.