• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

HaChau

Super V.I.P
Mình mới cài Spb và interface switrface vào máy khi chọn tiêng việt và khởi dộng lại nó hiện thông báo "-hide" (không tìm thấy '-hide' hoặc 1 trong các thành phần của nó). ai biết chỉ mình cách khắc phục với. thanks big:D
Nói như vậy thì khó lắm. Ít nhất bạn phải nói bạn cài những phần mềm nào, chỉ như vậy thì chung chung quá.
Post được cái hộp thoại thông báo lỗi lên (cả tiêu đề và nội dung) thì dễ trị bệnh hơn đấy.

Thân!

LamAnhThu

Cho em hỏi dùng phần mềm nào search và hỗ trợ connect Wifi là tốt nhất ạ??? Em qua box các ứng dụng hỗ trợ lướt net tìm các công cụ search wifi mà link die sạch!!!!!:((

menhanoi

Bác nào có phần mềm mà khi có cuộc gọi đến thì có thể đưa âm thanh vào cuộc gọi ví dụ như là âm thanh giống như đang ở ngoài đường, hay đang họp.... để người gọi nghe thấy những âm thanh đó khi gọi đến. Mình đang dùng Exec - win06.
Bác hachau nói là chưa có.... nhưng thực tế tôi đã nghe về phần mềm này lâu rồi, nhưng toàn phần mềm chạy trên Nokia, còn 02 không hiểu có dùng được không nữa, bác nào biết giúp tôi với nhé.
Thanks

donglam

Em mới download phần mềm nghe nhạc
PocketMind Pocket Music Bundle ver 4.3.4 . Nhưng em thấy cái này hay nhung em ko key của cái này.Ko biết anh em nào có key của cái này ko nhỉ??? Nếu có thì share cho em nghen.Cám ơn nhiều

tula2006

Em mới download phần mềm nghe nhạc
PocketMind Pocket Music Bundle ver 4.3.4 . Nhưng em thấy cái này hay nhung em ko key của cái này.Ko biết anh em nào có key của cái này ko nhỉ??? Nếu có thì share cho em nghen.Cám ơn nhiều

của bạn đây: FP30-120137-0B04F9

gendtu

Các bạn có biết chương trình nào chạy được những file định dạng rm, rmvb, ram không thì chỉ chỗ cho tui download với!
Tôi cài thằng Realone player 2.0.0.28 vào ppc, thấy nó kô được tiên lợi lắm như:
+) chẳng hiểu sao kô chạy được playlist (cũng kô load được các filé vô playlist) - kô chạy nhiều file 1 lúc được
+) các files trong các subfolder chịu chết kô mở được nếu mở từ Open file.. trong Realone Player

bkav3003

khi ta thay cài đặt nhiều phần mềm thì máy có mau hết pin hơn ko các bạn,minh up rom mới của hãng thì có hiên tương máy mau hết pin ko biết do soft hay do rom đây có ai biết chỉ mình với thanks

ancola66

Super V.I.P
khi ta thay cài đặt nhiều phần mềm thì máy có mau hết pin hơn ko các bạn,minh up rom mới của hãng thì có hiên tương máy mau hết pin ko biết do soft hay do rom đây có ai biết chỉ mình với thanks
. Cài nhiều phần mềm hay ít phần mềm không ảnh hưởng nhiều ,Vấn đề là các phần mềm bạn cài vào có nhiều phần mềm khởi động cùng win và chạy nền hay không mà thôi.Và tất nhiên bạn để nhiều flugin trên Today thì sẽ càng tốn pin vì nó luôn chạy mà:)).

gendtu

có ai dùng O2 xda II i thì cho tôi hỏi với: bình thường khi sạc pin đầy xong thì nó thường chỉ pda dùng được bao nhiêu tiếng? (chắc là chỉ tượng trưng vì tôi thấy nó giảm như ngựa chạy ý).

Máy của tôi chạy ở chế độ màn hình sáng yếu nhất (chế độ phone có bật) thì thường thấy khi sạc xong nó ghi 6 tiếng (thỉnh thoảng nó lại ghi 7 tiếng, có lúc lại chỉ có 5 tiếng thôi --->chẳng biết tại sao!!!)

DOP

có ai dùng O2 xda II i thì cho tôi hỏi với: bình thường khi sạc pin đầy xong thì nó thường chỉ pda dùng được bao nhiêu tiếng? (chắc là chỉ tượng trưng vì tôi thấy nó giảm như ngựa chạy ý).

Máy của tôi chạy ở chế độ màn hình sáng yếu nhất (chế độ phone có bật) thì thường thấy khi sạc xong nó ghi 6 tiếng (thỉnh thoảng nó lại ghi 7 tiếng, có lúc lại chỉ có 5 tiếng thôi --->chẳng biết tại sao!!!)

Cái này thì cũng chỉ mang tính tham khảo thôi bác àh. Nếu mà dùng liên tục thì dĩ nhiên pin sẽ xả nhanh lắm.Còn nếu bác để bình thường (chỉ nghe gọi và làm những việc lặt vặt như nhắn tin) thì có thể xài hơn 1 ngày.
Chúc vui

bestofstrongman

mấy bác cho em xin soft nào chơi đc file FLV trên ppc đi. từ khoá FLV có 3 kí tự à, search ko đc. hay cho em tên của soft, em tự tìm cũng đc :)

HaChau

Super V.I.P
mấy bác cho em xin soft nào chơi đc file FLV trên ppc đi. từ khoá FLV có 3 kí tự à, search ko đc. hay cho em tên của soft, em tự tìm cũng đc :)
Phần mềm bạn cần là TCMP. Việc xem file FLV đã bàn nhiều ở diễn đàn rồi. Ít nhất tìm cho bạn 1 bài ở đây nhé.

Thân!

phongtran3

Nói như vậy thì khó lắm. Ít nhất bạn phải nói bạn cài những phần mềm nào, chỉ như vậy thì chung chung quá.
Post được cái hộp thoại thông báo lỗi lên (cả tiêu đề và nội dung) thì dễ trị bệnh hơn đấy.

Thân!

Trước tiên cảm ơn HaChau. HaChauchỉ giúp mình có phần mềm nào chụp hình được màn hình PPC không? Nếu có bạn có thể gửi vào mail (hac_vang2000@yahoo.com) giúp mình không? vì mình là thành viên mới nên downloads chưa được:D

HaChau

Super V.I.P
Trước tiên cảm ơn HaChau. HaChauchỉ giúp mình có phần mềm nào chụp hình được màn hình PPC không? Nếu có bạn có thể gửi vào mail (hac_vang2000@yahoo.com) giúp mình không? vì mình là thành viên mới nên downloads chưa được:D
Phần mềm chụp ảnh màn hình thì có nhiều. VD cho bạn cái này, cái này.
Cứ việc bấm link attachment mà tải về máy thôi.

Thân!

Chỉnh sửa cuối:

squall14

trước đây mình có tì được phần mềm cho PC giúp phân tích file cab. Mình đang tập tành build rom nên rất muốn sử dụng phần mềm này, nhưng tên của nó mình cũng k nhớ hic. Bạn nào biết up lên hộ mình với, cảm ơn

squall14

thêm nữa. mình dùng Blue Angel WM6, mình ko hiểu tại sao mình không thể sử dụng phần mèm S2U nhỉ, bản trước thì chạy chương trình ra màn hình đen sì, bản mới thì chạy chẳng có thay đổi gì cả, bản cũ slide to un lock thì chạy bình thường. hay là tại mình chưa cài netCF. bạn nào giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.