• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

cocolee81

Cho mình hỏi tý, không biết có bạn nào bị như mình không ?
Mình cài Pocket Music v5.0; Sau khi cài xong đăng ký với code của mod tmap xong, nghe nhạc bình thường, nhưng đến cuối bài hát, nó không tự động nhảy qua bài tiếp theo. Và đứng ở đó luôn, hix hix . Đã cài lại nhiều lần, nhưng vẫn không được. Nếu setup bản 4.3.4 thì vẫn OK mọi thứ.
Cứu mình với
Sau khi cài xong pocketmusic v5.0, mình cũng đang bị lỗi tương tự như bạn Hongduc13 nói,nghe hết một bài rùi mà hổng thấy chuyển bài zì cả, chán ghê ha.Có bạn nào khắc phục được lỗi này không nhỉ ?

ntdung86

O2 Atom của mình cái 1 số soft ngoài như Lịch Phù Đổng, Chương trình chạy hình động là y rằng treo máy.

dotnetparadise

Những soft này bạn nên cài vào main sẽ tránh được những lổi như treo máy
mình nghĩ là chưa chắc lắm vì một số phần mềm có cài ở đâu cũng gây treo máy thôi. mình chưa biết bạn muốn nói đến chương trình nào nhưng trước đây mình dùng Lạc Việt Từ điển 2002 cho PPC, mỗi khi cho nó đọc là y như rằng bị treo. May mà bây giờ nhờ anh em share cái bản 2004 thì mới ổn.

Moon_River

SUS2 bạn cài bản 0.6 nên cài vào Main nhớ reset máy sau khi cài,nếu không chạy bạn vào sus2 lick vào ilock là được.

Vẫn không dùng được ạ!!!! Sau khi khởi động lại, nó không báo gì cả!!! Và em thử vào SUS2 bấm vào Ilock thì có một bảng hiện lên báo là ilock2 & S2U2 are Closed!!!!:(( Ai chỉ cho em cụ thể hơn được không???? THanks nhiều lắm!!!!!!:((

NhatNguyen

Vẫn không dùng được ạ!!!! Sau khi khởi động lại, nó không báo gì cả!!! Và em thử vào SUS2 bấm vào Ilock thì có một bảng hiện lên báo là ilock2 & S2U2 are Closed!!!!:(( Ai chỉ cho em cụ thể hơn được không???? THanks nhiều lắm!!!!!!:((

Bạn tad vào icon S2U2 và sleep máy rồi bật lại xem, ilock2 chỉ dùng để vô hiệu S2U khi bạn ko dùg tới thôi :)

ASAP

Master Computer Consultants Company Master Keyboard v1.23
Một phần mềm về bàn phím theo phong cách hoàn toàn mới. Thật dễ dàng để có thể nhập dữ liệu một cách nhanh chóng và rỗng rãi, dễ nhìn
- Có thể nhập liệu các đoạn ký tự lớn
- Hiển thị đầy màn hình full screen
- Bàn phím lớn có âm thanh

Em chỉ down được xxx, còn file cài đặt thì down như thế nào vậy MOD?

hophop

Sau khi remove program mà vẫn còn icon?

Tôi đang sử dụng O2 Atom exec khi remove các chương trình không sữ dụng nữa (bằng Add remove programs trong ActiveSync) thì vẫn còn icon của chương trình đó trong Program. Không thể xóa được. Xin các bạn tham vấn giùm. Cám ơn nhiều.

DonMetal

Tôi đang sử dụng O2 Atom exec khi remove các chương trình không sữ dụng nữa (bằng Add remove programs trong ActiveSync) thì vẫn còn icon của chương trình đó trong Program. Không thể xóa được. Xin các bạn tham vấn giùm. Cám ơn nhiều.

Bác dung một trình Explorer(sẵn của máy hay cài thêm sofl như RescoEx đều đc), tìm đến Windows/Start menu/Program ...rồi xóa đi icon nào mà bạn muốn !!!

maximum

phần mềm RealVga o đâu vậy?

các mod thông cảm mình tìm khắp mà ko thấy ko biết post ơ đâu để hỏi.Mình chỉ tìm dc phần mềm RealVga 128dpi,ko thể điều chỉnh dc xuống 92dpi mong dc sự giúp đỡ:(

các mod thông cảm mình tìm khắp mà ko thấy ko biết post ơ đâu để hỏi.Mình chỉ tìm dc phần mềm RealVga 128dpi,ko thể điều chỉnh dc xuống 92dpi mong dc sự giúp đỡ:(

Phần mềm mà bạn cần ở đây nhé!

Mã:
http://rapidshare.com/files/54949528/RealVGA.ARM.CAB.html

lams-blu

Có nhửng PM xóa trong RemovePrograms mà vẩn còn thì bạn vào Windo> satmenu> tìm đúng tên của nó rồi xóa mới hết

Tmap

Super V.I.P
Cho mình hỏi tý, không biết có bạn nào bị như mình không ?
Mình cài Pocket Music v5.0; Sau khi cài xong đăng ký với code của mod tmap xong, nghe nhạc bình thường, nhưng đến cuối bài hát, nó không tự động nhảy qua bài tiếp theo. Và đứng ở đó luôn, hix hix . Đã cài lại nhiều lần, nhưng vẫn không được. Nếu setup bản 4.3.4 thì vẫn OK mọi thứ.
Cứu mình với

Chương trình yêu cầu bạn phải tạo Playlist cho nó để chơi được liên tục hoặc khi Play bạn chọn Playlist và Playlist của bạn phải có từ 2 bài trở lên, bạn có thể Add từng file hoặc cả thư mục chứa các file nhạc, khi Add xong bạn phải bấm Save Playlist, như vậy khi bạn Play thì nó mới chơi theo thứ tự được.

tieu_long2002

gửi bạn Tmap (theo chủ đề PocketMusic v5.0)
Mình đã làm như bạn nói (mình save play list theo chủ đề nhạc) và vào cả Menu chọn Repeat Mode đủ kiểu nhưng cứ hát xong 1 bài là nó...đình công. nếu dùng thanh trượt kéo nhanh bài hát thì buông thanh trượt ở đâu hát xong bài đó là nó quay lại ngay chỗ đó. Mình đã đọc rất kỹ phần help của nó nhưng chẳng hiểu sao vẫn không cách nào cho nó hát liên tục được. bạn thử test kỹ lại xem có phải bị vậy ko chứ mình thì pó tay.com rùi :H
cảm ơn bạn nhé!

ppcboy

Các Bác cho em hỏi, em đang dùng soft WeatherPanel, em muốn ẩn cả hai thanh bar thi làm thế nào. em nghe nói có soft ẩn được hai thanh bar này.( không phải WAD,và XP)

tuankietkl

chào tất cả mọi người , em là newbie em muốn hỏi mọi người cách xem web offline tren ppc ạ ? (em dow trang web về dứơi dạng file hltm thì chỉ xem được chữ mà hình ảnh thì ko xem được) ai biết xin chỉ cho em với ^^ :D

ChuHuyHoan

Well-Known Member
chào tất cả mọi người , em là newbie em muốn hỏi mọi người cách xem web offline tren ppc ạ ? (em dow trang web về dứơi dạng file hltm thì chỉ xem được chữ mà hình ảnh thì ko xem được) ai biết xin chỉ cho em với ^^ :D

Bạn vào Menu -> View -> Show Picture là được. Thân!!!

mc_hunter

cả nhà mình không ai biết soft nào chuyển file contact dạng .vcf vào PPC ạ.sao em hỏi bao nhiêu lâu rùi mà chẳng bác nào chịu giúp em vậy.nếu không có thì cũng nói với em một tiếng chứ nị :((

Status
Không mở trả lời sau này.