• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

freeheart

Ko ai biết cái phần mềm này ah?
Các bác cho em hỏi có phần mềm nào kiểu như tổng đàu tự động trả lời cuộc gọi đc ko nhỉ? Kiểu như lúc nào em bận, chạy chương trình, có cuộc gọi đến, nó sẽ báo: "Thuê bao quý khách vừa gọi hiện đg nằm cạnh 1 thuê bao khác, đề nghị...". Mấy câu này em có thể tự đặt được thì tốt quá.
Thx các bác nhiều!!!

hophop

Có phần nềm nào có thể giúp PPC trình chiếu qua projector không?

Xin hỏi tất cả các bạn, có phần mềm nào hổ trợ việc trình chiếu các thông tin qua projector không? Ví dụ dùng PPC nối qua cable mini USB chẳng hạn chiếu thẳng Powerpoint qua projector lên màn hình không nhỉ?

Pdanews

Xin hỏi tất cả các bạn, có phần mềm nào hổ trợ việc trình chiếu các thông tin qua projector không? Ví dụ dùng PPC nối qua cable mini USB chẳng hạn chiếu thẳng Powerpoint qua projector lên màn hình không nhỉ?

Hiện tại không có phần mềm đó dậu bạn ạh.Bời vì nếu có thì PPC bắt buộc phải có ngỏ TVout bạn ạh.Chúc bạn vui.

tkd

Các bác cho em hỏi là tại sao khi em cài ActiveSync 4.5 trên PC thì chương trình setup chi chạy đựơc 1 nửa rồi báo là thiếu file .dll nào đó rồi cancel setup ActiveSync ngay.Em đang dùng Win XP.Xin đựơc các bác chỉ giáo!

XuanTruong

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi là tại sao khi em cài ActiveSync 4.5 trên PC thì chương trình setup chi chạy đựơc 1 nửa rồi báo là thiếu file .dll nào đó rồi cancel setup ActiveSync ngay.Em đang dùng Win XP.Xin đựơc các bác chỉ giáo!

Muốn cài được ActiveSync 4.5 thì máy tính của Bạn phải là Windows XP SP2 và đã cài sẵn Microsoft.NET Framework nhé! Thân!

FallingSKy

anh ơi! em dùng O2 IIs, thì muốn set nhạc chuông thì cpoy file vào đâu ạ? mong các anh chỉ giúp. Thanks nhùi~

truong_o2

anh ơi! em dùng O2 IIs, thì muốn set nhạc chuông thì cpoy file vào đâu ạ? mong các anh chỉ giúp. Thanks nhùi~
Bạn copy đoạn nhạc vào thẳng thư mục Windows, hoặc copy vào Storage Card( chú ý không để trong bất cứ một thư mục nào, máy sẽ không tìm được nhạc chuông bạn copy vào đâu). Chúc vui!

tuankietkl

các bác cho em hỏi tại sao em xem web offline mà chỉ xem được chữ mà ko xem dc hình ạ? >< ( em đã để chế độ show picture nhu mod chuhuyhoan chỉ mà vẫn ko xem dc ) T_T help me ??

AutumnWind

Các bác có thể chỉ em cách thay đổi các icon trên màn hình o2mini được ko? ( em có một số icon của iphone nhưng ko biết chép vào đâu thì mình mới cài đặt được ).. Thx

ntthanh

Xin hỏi 1 lần nữa (lần cuối luôn)
Máy điện thoại (ĐT) Nokia, HĐH Sybian, có phần mềm rất hay, gọi là "Ringout", có chức năng là khi máy ĐT của mình gọi đến một ĐT khác, trong thời gian chờ kết nối giữa 2 máy với nhau, thì máy ĐT của mình sẽ phát ra bản nhạc chuông (do mình lựa chọn sẵn) và khi bản nhạc chuông tắt tức là 2 máy đã kết nối với nhau (hoặc cũng có thể hiểu là: khi kết nối với máy ĐT đó thì bản nhạc sẽ tắt.
Có phần mềm nào tương tự dùng được cho PPC ko? ( mình mới chỉ tìm thấy phần mềm khi kết nối gọi và kết thúc cuộc gọi giữa 2 máy điện thoại thì báo rung) Thanks

ssrtc1984

Các bác có thể chỉ em cách thay đổi các icon trên màn hình o2mini được ko? ( em có một số icon của iphone nhưng ko biết chép vào đâu thì mình mới cài đặt được ).. Thx

Để thay đổi giao diện của PPC, bạn cần sử dụng một số phần mềm có chức năng thay đổi theme như Wisbar Advance, Wisbar Advance Desktop, rlToday... Bạn vào đây để tìm hiểu nhé.

Moon_River

các Pro chỉ em cách chỉnh Pocket music 5.0 với ạ!!! Làm thế nào để nó vẫn chạy tiếp trong khi mình mở thêm một ứng dụng khác??? Em cứ để minimize sau đó bật ebook lên đọc là nhạc nó lại tự động tắt!!! Mà hồi xưa dùng cái 4.3.4 có bị thế này đâu!!!!!:((

Xin hỏi 1 lần nữa (lần cuối luôn)
Máy điện thoại (ĐT) Nokia, HĐH Sybian, có phần mềm rất hay, gọi là "Ringout", có chức năng là khi máy ĐT của mình gọi đến một ĐT khác, trong thời gian chờ kết nối giữa 2 máy với nhau, thì máy ĐT của mình sẽ phát ra bản nhạc chuông (do mình lựa chọn sẵn) và khi bản nhạc chuông tắt tức là 2 máy đã kết nối với nhau (hoặc cũng có thể hiểu là: khi kết nối với máy ĐT đó thì bản nhạc sẽ tắt.
Có phần mềm nào tương tự dùng được cho PPC ko? ( mình mới chỉ tìm thấy phần mềm khi kết nối gọi và kết thúc cuộc gọi giữa 2 máy điện thoại thì báo rung) Thanks

Theo mình biết thì ko có phần mềm như thế cho PPC cả bạn ơi!

ntdung86

em cài phần mềm Pocket SuppenFX để tắt màn hình bằng soft, nhưng không biết làm thế nào để nó hiển thị 1 cái nút nhỏ phía dưới màn hình cho dễ sài. Hiện tại, khi nào muốn sài thì vào program , bất tiện quá. Nhờ các bác giúp đỡ.

Chỉnh sửa cuối:

Tmap

Super V.I.P
em cài phần mềm Pocket SuppenFX để tắt màn hình bằng soft, nhưng không biết làm thế nào để nó hiển thị 1 cái nút nhỏ phía dưới màn hình cho dễ sài. Hiện tại, khi nào muốn sài thì vào program , bất tiện quá. Nhờ các bác giúp đỡ.

Bạn có thể dùng TrayLaunch để đưa shortcut của nó vào khay hệ thống.

ntdung86

em làm rồi, nhưng nó hiện thành hình folder chứ không có hình 1 cái nút cho đẹp vậy bác? có phải chỉnh sửa gì, nhờ bác giúp em với.

em làm rồi, nhưng nó hiện thành hình folder chứ không có hình 1 cái nút cho đẹp vậy bác? có phải chỉnh sửa gì, nhờ bác giúp em với.

Bạn dẫn nó thẳng đến file exe thì nó sẽ hiện icon của phần mềm bạn add ra thôi bạn!

Tmap

Super V.I.P

Khi dùng TrayLaunch bạn phải nhập đầy đủ đường dẫn đến file *.exe hoặc file *.lnk thì nó mới ra được hình. Mình không dùng Pocket SuppenFX nên không rõ đường dẫn của nó, nhưng nói chung bạn phải nhập đầy đủ đường dẫn và phần đuôi mở rộng, VD mình dùng PowerTap thì đường dẫn như sau:windows\start menu\programs\powertap.lnk
Chúc bạn thành công!

Status
Không mở trả lời sau này.