• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

dolphin

mình đang dùng 02exe ,bạn nào có chương trình đặt pass cho file hay thư mục ko up lên hộ mình với ,mình trc có thử cài mấy phần mềm rồi nhưng mà mối lần đặt pass nó load cũng phải 10phut rồi lúc mở cung phải 10fphutdùng thế khó chịu quá,ah tiện bạn nào có phần mềm storage setting của HTC up lên hộ mình luôn với nhe,mình cảm ơn nhiều

HaChau

Super V.I.P
Các bác ơi,em đang sử dụng O2 Exec.Khi em vào chơi game online thì máy yêu cầu phải cài Flash trước mới chơi được (chơi tiến lên online í mà).Em không biết có thể tìm chương trình Flash ở đâu?Mong các bác chỉ giáo giúp em!
Thanks!
Bạn tham khảo topic CÁC PHẦN MỀM CHƠI FLASH TRÊN PPC
mình đang dùng 02exe ,bạn nào có chương trình đặt pass cho file hay thư mục ko up lên hộ mình với ,mình trc có thử cài mấy phần mềm rồi nhưng mà mối lần đặt pass nó load cũng phải 10phut rồi lúc mở cung phải 10fphutdùng thế khó chịu quá,ah tiện bạn nào có phần mềm storage setting của HTC up lên hộ mình luôn với nhe,mình cảm ơn nhiều
Bạn tham khảo topic CÁC PHẦN MỀM LƯU TRỮ, BẢO MẬT THÔNG TIN DỮ LIỆU

yenphuong111

mấy bác có phần mềm giả lập tiếng động (đang họp,ở ngoài đường......)khi đang gọi không ạ cho p xin với thanks

NhatNguyen

mấy bác có phần mềm giả lập tiếng động (đang họp,ở ngoài đường......)khi đang gọi không ạ cho p xin với thanks

Theo mình bít thì pm này ko có, hình như loại pm này đc cài đặt sẳn trog dòng máy nào đó thì phải. Trên ppc thì mình chưa gặp :D

Sync

Tìm từ điển A-V - V-A cho WM5

Tìm mãi mà kg thấy nên post bài ở đây kg biết có đúng chổ kg, ae nào có xin giúp đở . share cho e út xài với .

truong_o2

Bác nào biết cách thêm một tab nữa ở HTC home không chỉ cách cho mình với, mình muốn để PM Lịch Phù Đổng trong một tab giống như tab thời tiết liệu có được không? Cám ơn nhiều!!

hlp

Cho e hỏi tại sao e dùng SLIDE UNLOCK PRO 1.03 cho màn hình VGA(EXEC)..mà sao các phông chữ của nó bé quá ạ...ko như trong hình ảnh giới thiệu của phần mềm đó ạ....?

Phần mềm này chỉ trên những dòng Symbian Series 60 mới có, lúc trước dùng n-gage QD mình đã dùng qua, nhưng chưa thấy trên PPC có phần mềm nào như vậy cả.

Tìm mãi mà kg thấy nên post bài ở đây kg biết có đúng chổ kg, ae nào có xin giúp đở . share cho e út xài với .

Theo link này nhé bạn: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=145

Bác nào biết cách thêm một tab nữa ở HTC home không chỉ cách cho mình với, mình muốn để PM Lịch Phù Đổng trong một tab giống như tab thời tiết liệu có được không? Cám ơn nhiều!!

Ko thêm được tab khác đâu bạn, chỉ có thể bớt đi bằng cách unchek nó trong Options thôi.

ancola66

Super V.I.P
Cho e hỏi tại sao e dùng SLIDE UNLOCK PRO 1.03 cho màn hình VGA(EXEC)..mà sao các phông chữ của nó bé quá ạ...ko như trong hình ảnh giới thiệu của phần mềm đó ạ....?
Theo như mình nghĩ thì phần mềm này hỗ trợ QVGA vì các file ảnh nền đều có kích thước của QVGA, Nhưng nếu bạn chạy trên VGA mà được thì có thể chỉnh sửa cỡ chữ đó ở trong Regitry.

thuongson

Cho mình hỏi soft Picsel Browser v1.0.5 build 3514 dùng cho WM5 hay WM6?
Máy mình WM5 cài vào nó báo không chạy được vì không phù hợp với version hệ điều hành

Cho mình hỏi soft Picsel Browser v1.0.5 build 3514 dùng cho WM5 hay WM6?
Máy mình WM5 cài vào nó báo không chạy được vì không phù hợp với version hệ điều hành

Chạy tốt trên WM6, WM5 thì mình ko có đk để test, nếu nó báo như thế là ko support WM5 rồi.

khoadiepnguyen

*Trước đó bạn có dùng phần mềm S2U2 các phiên bản từ 0.82 trở đi? S2U2 sau khi move vẫn còn nguyên các khóa regitry ở trong HKLM/Software kể cả đã dùng SKTool .Bạn phải vào xóa bằng tay, vì mình nhận thấy các phiên bản của S2U2 từ 0.82 trở đi rất hay bị treo máy và đen màn hình:-/. Vậy khi bạn cài Slide Unlock Pro thì tốt nhất là xóa sạch sẽ S2U2 đi.
*Khi tạo ShortCut cho Slide Unlock Pro thì trong thư mục chứa phần mềm đó bạn chỉ tạo Shorcut cho Slide Unlock Pro ,Chứ không tạo ShortCut cho Device Lock
*Còn vụ tắt màn hình thì bạn vào Setup đặt thời gian Turn off Backlight Turn off Screen tăng lên là OK. Và bạn lưu ý là khi vào Setup thì dù không làm gì thì trước khi thoát ra bạn vẫn phải vào Menu/Save để lưu lại. Sau đó tốt nhất là SR lại máy, Mình làm thế và chạy rất mượt hơn hẳn S2U2.

Bác ancola66 này. Mình không dùng S2U2 (trước có dùng, nhưng đã remove lâu lắm rồi nên chắc không phải là version 0.82 trở đi), mình cũng thử vô HKLM/Software tìm thử xem còn chút gì không tuy nhiên vẫn không thấy gì liên quan đến S2U2 hết. vậy tại sao mình cài Slide Unlock Pro 1.02 vẫn không chạy được vậy bác? khi cài chương trình thì shorcut đã được tạo sẵn trong program rồi vậy mình phải tạo nữa để làm gì vậy bác, vui lòng chỉ cho mình hiểu với.

thuongson

Bác ancola66 này. Mình không dùng S2U2 (trước có dùng, nhưng đã remove lâu lắm rồi nên chắc không phải là version 0.82 trở đi), mình cũng thử vô HKLM/Software tìm thử xem còn chút gì không tuy nhiên vẫn không thấy gì liên quan đến S2U2 hết. vậy tại sao mình cài Slide Unlock Pro 1.02 vẫn không chạy được vậy bác? khi cài chương trình thì shorcut đã được tạo sẵn trong program rồi vậy mình phải tạo nữa để làm gì vậy bác, vui lòng chỉ cho mình hiểu với.

Mình cũng bị như bạn nhưng có khác là mặc dù đã vào HKLM/software xóa hết các key của S2U2 nằm trong foder A_C nhưng vẫn không auto lock sau 10s như ancola66 nói. Mình cũng remove cái pocket CM đi để lại cái contact mặc định của máy vẫn không được. Cuối cung remove cái PHOTO CONTACTS PRO thì ok. Auto lock liên tục:D

khoadiepnguyen

Mình cũng bị như bạn nhưng có khác là mặc dù đã vào HKLM/software xóa hết các key của S2U2 nằm trong foder A_C nhưng vẫn không auto lock sau 10s như ancola66 nói. Mình cũng remove cái pocket CM đi để lại cái contact mặc định của máy vẫn không được. Cuối cung remove cái PHOTO CONTACTS PRO thì ok. Auto lock liên tục:D

Vậy à? Thế là tèo thằng em Photo Contact Pro rồi, mình đang dùng thằng này vì mấy hôm nay thằng IAB bi lỗi Call ID hoài à nên mới chuyển sang thằng này nếu như bạn nói vậy giờ dùng thằng nào đây ta? để mình remove Photo Contact Pro thử xem sao

khoadiepnguyen

Vẫn không được bạn à, như vậy lỗi chưa chắc thuộc về Photo Contact Pro đâu. Mà bác angola66 ơi sao version 1.03 nặng gấp 3 lần version 1.02 ma chức năng thì gần như không thay đổi vậy nhỉ?

thuongson

Con máy của mình là ATOM EXEC WM5 vẫn bản ROM:20060614B1WWE từ hồi mua (chưa up ROM gì cả vì sợ teo) . Giờ thấy các soft dành cho WM6 nhiều quá nên mình muốn hỏi là cho con máy lên WM6 thì làm ntn? có tự làm ở nhà được không? nếu không thì đến chỗ nào đảm bảo (ở Hà Nội)

Thanks.

ambition

Slide Unlock v 2.16 for wm2003

Khóa màn hình cho HĐN WM2003SE. Giải nén, coppy vào program files và chạy file slide.exe nhé.

Các bạn có thể dùng file sau để config nó nhé, cứ coppy vào đâu đó trên PPC cũng được.

Mình đã làm như bạn nói, chạy được rồi, nhưng không unlock được. Nguyên nhân là sao vậy? Thanks!

Tmap

Super V.I.P
Con máy của mình là ATOM EXEC WM5 vẫn bản ROM:20060614B1WWE từ hồi mua (chưa up ROM gì cả vì sợ teo) . Giờ thấy các soft dành cho WM6 nhiều quá nên mình muốn hỏi là cho con máy lên WM6 thì làm ntn? có tự làm ở nhà được không? nếu không thì đến chỗ nào đảm bảo (ở Hà Nội)

Thanks.

Sang Box ROM để tham khảo bạn nhé, có đầy đủ thứ bạn cần đấy!

vntrueloves

Chỉ có phần mềm cheat call cho dòng symbian thôi bác ah. Chưa thấy có phần mềm tương tự cho Windows mobile.

Status
Không mở trả lời sau này.