• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

idezai

Mình cũng đang cần Resco Photo Viewer for smartphone. Bác nào co cho mình với nha!thanks!

hoanghalan

Hỏi về chương trình CHM Reader 1.4 dành cho smartphone

Chào các bạn, mình dùng thằng Qtek 8310 mà không có chương trình để xem file .chm, mình có cài thử bản trial CHM Reader 1.4, nhưng mà nó báo lỗi là không tương thích. Không biết có bạn nào biết chương trình nào khác đọc được các file đuôi .chm mà chạy trên thằng Qtek của mình ngon lành hay không. Xin cám ơn nhiều.

hungnhoc1

Có bác nào có chương trình kết nối máy MOTROLA Mpx200 với pc để cài chương trình không vậy cho e xin với:(.Cảm ơn nhiều:D

lqulong

Có bác nào có chương trình kết nối máy MOTROLA Mpx200 với pc để cài chương trình không vậy cho e xin với:(.Cảm ơn nhiều:D

Đâu có phải phần mềm riêng biệt gì cho mpx 200 đâu bạn, tất cả các máy smartphone đều được kết nối với máy tính qua ActiveSync (bản mới nhất hiện tại là 4.5) nếu máy tính bạn đang cài WinXP, hoặc là Windows Mobile Device Center nếu máy tính bạn cài Vista, tất cả phần mềm này có thể tải miễn phí từ trang chủ Microsoft hoặc vô Google để Seach, có đầy ấy mà :D

Hoakhongtan

Bạn thử tìm file đính kèm, CHMreader.cab, cái này mình đã dùng tốt trên O2 Xphone, Xphone II, Xphone IIm and eMXI A 600 (giống như iPaq 512). ;;)

kiet_xu

bạn nào có soft wm03 storage và office cho SP cho mình với.Thanh nhiều

Bạn đang xài máy nào vậy?phiên bản window mobilebao nhiêu? Theo mình biết phần mềm WM Storage chỉ dành cho WM5.Còn office dành cho SP đã được post trong "cập nhật ứng dụng".

tuanlong0207

cho em xin phân mêm IMPlus chat tren smartphone 2003

trong forum cung có rồi mà down ve file zip giai nén ra thì file hư nen bó tay các bác có thề úp lện file khac dc ko?co crack luon nha thanks nhiêu lám em dang can

theles

xin cho biết cách cài font tiếng Việt trên máy samsung i600 dùng WM 5.0 smartphone. cám on các bro rất nhiều

kiet_xu

xin cho biết cách cài font tiếng Việt trên máy samsung i600 dùng WM 5.0 smartphone. cám on các bro rất nhiều

Bạn down font này về,giải nén,sau đó cài vào bộ nhớ thẻ.Sau khi cài xong bạn vào bộ nhớ thẻ storage card/window/font, di chuyển 2 font vừa cài đặt được vào bộ nhớ máy storage/window/font.Cuối cùng là khởi động lại máy.

pnp247

bác nào có font segoe condensed unicode ko?

Share cho tớ với. Thấy bảo là hình như Windows Vista hay Office 2007 có, mà mình thì ko có cả hai cái này. Thanks.

pnp247

Bạn down font này về,giải nén,sau đó cài vào bộ nhớ thẻ.Sau khi cài xong bạn vào bộ nhớ thẻ storage card/window/font, di chuyển 2 font vừa cài đặt được vào bộ nhớ máy storage/window/font.Cuối cùng là khởi động lại máy.

font này vẫn hơi to bạn ạ. Bạn có kiếm được font segoe condensed (unicode) ko? Thanks.

kiet_xu

mình sử dụng và thấy font này nhỏ nhất trong so với 2 font vnarial và tahoma.Còn font unicode mình không rõ

lucem

có bác nào có phần mềm Real Player dành cho WM 2003 SE không , cho em xin với ? cám ơn nhiều .

ddhuans

Có soft nào chuyển *.exe sang *.cab ko các bác?

Chuyện là con MPX220 của em tự dưng chả nhận cáp, cắm cáp vào là sạc chứ ko sync đc :(
Mà soft *.exe thì ko cáp làm sao mà cài:((
nên ko biết có soft nào "đóng gói" cái exe thành file cab ko?Mạn phép nhờ các bác!!!!

HaChau

Super V.I.P
Chuyện là con MPX220 của em tự dưng chả nhận cáp, cắm cáp vào là sạc chứ ko sync đc :(
Mà soft *.exe thì ko cáp làm sao mà cài:((
nên ko biết có soft nào "đóng gói" cái exe thành file cab ko?Mạn phép nhờ các bác!!!!
Có thể chính là do cái dây "sync" của bạn đấy. Hồi trước mình cũng bị trường hợp tương tự liên quan đến việc sync/sạc.
Về việc tạo file CAB cho Smartphone, bạn có thể vào topic WinCE CAB Manager - PHẦN MỀM KHÔNG THỂ THIẾU CHO WINDOWS MOBILE để tham khảo và lấy công cụ nhé.

Thân!

HaChau

Super V.I.P
Xin cho hỏi có soft Spb Insight dành cho smartphone WM5 không hả các bạn?
Hôm nay, Spb đã tung ra bản Spb Insight for Smartphone.
Mình chưa dùng nên chưa biết mã số của nó có dùng chung với Spb Insight được hay không. Nếu không thì đợi chút thời gian nữa sẽ có thôi.
Template thì chắc dùng chung rồi, các bạn lấy ở đây.