• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

henry

mình thấy có font đó trên WM6.0 (windows/font) nhưng không biết là nó có phải là unicode không...nếu bạn cần thì mình có thể gửi qua mail.

duc61188

có bác nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi cho windows mobile 2003 se o. Em tìm 2 năm rồi mà bó chiếu.

centaur

Các bạn và các Mod có ai biết sòt nào giúp quản lý chi tiêu cho smartphone không nhỉ, em đang dùng con dopod c720w, đã vào lục lọi các phần mềm ứng dụng nhưng không thấy (hoặc nhiều soft quá, có thể bi sót) , xin các ơn các bác trước :)

kiet_xu

Bác nào có soft quản lý theme cho win 2003 ko ạ?

Bạn có thể dùng phần mềm SmartSchemeđã được mình post trong phần ứng dụng cập nhật.
Link:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=36&page=30

tpham

Em đang cần 1 cái từ điển để tiện tra cứu. Có thử LạcViệt mè ko đc. Em đang xài i607, cho em xin cái từ điển này nhe.Thnx
Toi dung BEIKS tren sámung blackjack i607, no work cung duoc lam

hochanh

xin giúp về Microsoft .NET Compact Network 2.0 SP1 của Máy Môt Mpx220

Em muốn kiếm Microsoft .NET Compact Network 2.0 SP1 chạy trên máy MOto MPx220, mong được giúp đỡ, cám ơn.

tuan3m

cần phần mềm chặn cuộc gọi cho smartphone 2005

Vì mình bị nhiều số lạ nháy máy quá,tôi đang dùng Tmobile-mail giống y trang 02 comos ấy.bác nào có phần mền nào chặn cuộc gọi tốt tốt thi cho tôi xin với ah.thank all

tuan3m

chào cá bác nhé,cho e hoi e dung WM 2005,e đã cài phần mềm này ma ko chạy được,bác nào có phần mềm tương tự như phần mềm này mà hỗ trợ cho WM 2005 ko?bác nào có thi cho e xin với.thank

thanhchi

Bác nào có phần mềm speakerphone cho Windown smarphone 2003 cho em xin voi. Em đagn rất cần phần mềm này. Thanks

Z99

cách lưu tin nhắn vào dt khác

Các bác ơi, mình có những tin nhắn quan trọng trong máy mpx200 (đã up lên WM2003) nhưng bây giờ muốn chuyển nó vào một điện thoại khác. Mình nghĩ ra 2 cách nhưng đều chưa thực hiện thành công xin các bác góp ý:
Cách 1: chuyển sms vào sim --> lục hoài trong cái sim manager nhưng không có mục nào như vậy hichic
Cách 2: tìm file sms trong windows. Mình lục thấy thấy trong thư mục mesages rất nhiều file nhưng những file này chỉ có 0kb???
Help me please!Thanks All

rockone1909

ban, muốn chuyển nó sang máy nào? nếu là cùng win mobile thì bạn chỉ cần dùng pimmanager bach up và chuyển sang máy mới, ocnf là dòng khác thì bạn nên sync qua pc để chuyển tiếp nhé,

hochanh

cái file .cab cài trực tiếp sao lại là đuôi .msi hả Bác, mong được giúp sớm.

Z99

Mình muốn chuyển qua máy nókìa 6630 đó bạn nhưng ko bít làm sao :(( Help me!!!

rockone1909

cái này thì hơi rắc rối đây bạn ạ, bạn phải syn từ ppc qua pc bằng outlook sau đó sync ngược lại 6300 bằng pm cũng qua outlook ( mình quên mất tên rồi, nó giúp chuyển ảnh và media vào ấy, tải trên nokia.com nhé )

kiet_xu

chào cá bác nhé,cho e hoi e dung WM 2005,e đã cài phần mềm này ma ko chạy được,bác nào có phần mềm tương tự như phần mềm này mà hỗ trợ cho WM 2005 ko?bác nào có thi cho e xin với.thank

Bạn có thể dùng phần mềm Autoflight có chức năng tương tự và được dùng cho WM2005