• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

ngocbao196

Mình đang xài MPx220, nhưng ko biết cách cài đặt các ứng dụng vào máy,các bạn chỉ cho mình với

boyPDA

em mới vọc nó, nên nhiều cái chưa biết. xin các cao thủ giúp đỡ em 2 phần này cho con Xphone IIm của em

ngoài Smartmovie và pocketPlayer ra bạn nên dùng coreplayer là tốt nhất.Hình đẹp và âm thanh hay ngoài ra pm này cò có thể xem được cả file hình ảnh nữa đấy:-? .Để chuyển file video đổi bạn dùng jetaudio plus VX với code XviD+MP3 và chọn độ phân giải cho phù hợp với máy mình!còn pm này do không có điều kiện upload lên nên bạn có thể load về trong diễn đàn này mục "ứng dụng MS SMARTPHONE cập nhật".Chúc vui!

Chỉnh sửa cuối:

lqulong

Bạn qua mục "thảo luận kĩ thuật sử dụng" có hết đấy bạn ah! Ah, còn nữa, để tránh bị...xóa bài, bạn nên post đúng chủ đề ( hình như mình thấy bạn đang bức xúc vì chuyện đó )...

tranquanghvac

ai xài mpx220 thì kiếm java blend cài vô máy. mpx220 cần file jar và jad để install. cài java blend xong thì chép jar, jad vào thẻ hay máy cũng được. click file jad, thông báo tiếng nga hiên ra cứ bấm ok để install. cài xong, muốn chạy soft thì phải vào java blend để chạy. ai còn thắc mắc thì lh: tranquanghvac@yahoo.com

lqulong

Bạn nthoa87 có thể cho mình xin từ điển BEIKS đó được không? Cám ơn bạn trước nghen!

nthoa87

ở trên diên đàn mới có người up lên đó.mình không biết cách úp trên trên nay the nao cả hay ban cho mail minh send cho

boyPDA

ai xài mpx220 thì kiếm java blend cài vô máy. mpx220 cần file jar và jad để install. cài java blend xong thì chép jar, jad vào thẻ hay máy cũng được. click file jad, thông báo tiếng nga hiên ra cứ bấm ok để install. cài xong, muốn chạy soft thì phải vào java blend để chạy. ai còn thắc mắc thì lh: tranquanghvac@yahoo.com

có sử dụng cho i300x không bác?:-? ngoài pm đó ra còn cách nào cài khác cài java cho i300x không?giúp mình với!:((

boyPDA

Theo tôi, dùng chương trình này để quản lí file là tốt nhất, hỗ trợ W.02 và W.03 (SE) sau đây là một số chức năng chính ( nguyên văn t́iếng Anh):
Main Features

* Use phone keys as hotkeys
* Copy, Move whole subdirs
* Inplace rename, create dirs
* Delete (no recycle bin)
* Zip and unzip
* Properties dialog, change attributes
* Built-in text editor
* Search function (also for text)
* Select/unselect groups of files
* Select with [Sel] button (not on all devices)
* FTP client
* Registry editor
* Send/Receive via Infrared (OBEX)
* Brief, full and large icons mode
* Single or two file window mode
* Option to hide all files in ROM
* Directory hotlist as in Total Commander
* Directory history through dropdown list
* Tree view
* Configurable button bar
* Simple help function
* Supported languages: English, German, Catalan, Czech, Danish, Dutch, French, Hungarian, Italian, Polish, Russian, Simplified Chinese, Spanish and Swedish
HÌnh ảnh minh hoạ:

pm này có dùng cho i300x không bác?có thể dùng để mở các file mà không cần ứng dụng hỗ trợ(file word hay file ảnh phải dùng picsel viewer) không bác?:-?

lqulong

pm này có dùng cho i300x không bác?có thể dùng để mở các file mà không cần ứng dụng hỗ trợ(file word hay file ảnh phải dùng picsel viewer) không bác?:-?
Cái này dùng cho W.02 và W.03 đó bác, i300x xài tốt, cái này dùng để quản lí file. giống như File Manager vậy, nhưng nó cũng có thể chỉnh sửa registry cũng được nữa!

email của mình la kiet_xu1987@yahoo.com bạn send hộ mình nha.thanks!
Của bạn đây: Chúc vui vẻ hen! http://rs41.rapidshare.com/files/12376523/Documents_To_Go_Unlimited_Preview.rar

Last edited by a moderator:
D

dvdkny

Guest
nhưng em thì chả biết cài như thế nào, cài data vào đâu hả bác, em để vào program files thì không được,lại còn là bản trial nữa chứ, pó tay

Bác chép all files data vào thư mục gốc của thẻ nhớ là OK mà. Tuy là trial nhưng mình vẫn xài phà phà có bị gì đâu bạn. Chúc vui.

Z99

cho mình xin Repligo co crack với!

Các bạn ơi, mình rất thích xài Repligo nhưng phiên bản của mình không có crack nên bị giới hạn thời gian sử dụng. Nếu ai có bản crack thì cho mình xin nhé :)
Cám ơn các bạn trước
P.S: Link phần mềm Repligo ở 4Share của moderator đã bị die rùi.

binhxii

Mình dùng Dopod577W dùng W5.0 nhưng k biết có phần mềm hoặc cách nào để mỗi khi đóng ct là thoát hết ra k nhỉ, hay chỉ có cách vào TaskManager đóng lại thôi. Ai biết chỉ giúp mình nhé. Thank

Các bạn ơi, mình rất thích xài Repligo nhưng phiên bản của mình không có crack nên bị giới hạn thời gian sử dụng. Nếu ai có bản crack thì cho mình xin nhé :)
Cám ơn các bạn trước
P.S: Link phần mềm Repligo ở 4Share của moderator đã bị die rùi.

Bạn dùng thử xem nhé.

patek81

Giúp em kiếm ACC plugin cho TCPMP & Repligo Viewer

Chả là em mới tậu một em T-mobile SDA win 2003, nên đang muốn cài phần mềm cho em nó.Em tìm mãi trên forum nhưng không có ACC decoder cho TCPMP, có mỗi cái link của một bác nhưng mà link toi rồi. Và cả Repligo có XXXX nữa, bác nào có cho em xin một bản. Em xin cảm ơn trước.:D
Yahoo của em: sonlnbk15@yahoo.com

lqulong

Chả là em mới tậu một em T-mobile SDA win 2003, nên đang muốn cài phần mềm cho em nó.Em tìm mãi trên forum nhưng không có ACC decoder cho TCPMP, có mỗi cái link của một bác nhưng mà link toi rồi. Và cả Repligo có XXXX nữa, bác nào có cho em xin một bản. Em xin cảm ơn trước.:D
Yahoo của em: sonlnbk15@yahoo.com
Đây, của bạn đây Codecs của TCMP 0.81: http://rapidshare.com/files/29624687/tcpmp_codec.rar.html
Và RepliGo (kèm Crack):http://rapidshare.com/files/29630609/RepliGo_2.0.3.rar.html

Tôi đã tìm k*ey của phần mềm diệt vius Kapersky cho điện thoại rất lâu rồi vẫn chưa thấy. bác nào có k*ey hoặc biết cách c*rack xin share giúp! Cảm ơn trước !

tdmavth175

xin skin cho Windows Media Player

bác nào có skin wmp 11 không? cho em với , em đang thích quá mà không tìm được.

boyPDA

Đề nghị các bạn yêu cầu phần mềm cần ghi rõ ràng chính xác tên của phần mềm và phiên bản bạn cần để chúng tôi biết đáp ứng yêu cầu ..!
Chúc vui...!

em có ý thế này bác đừng mắng em nghen!:p Bác có thể tổng hợp các pm win 2003 cho smartphone vào 1 file zip để các thành viên có thể tiện tải về và sử dụng không?thank's bác nhiều lắm!=D>