• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT xem phong thủy hướng đất cát nhà cửa

musungus77

xin giới thiệu 1 soft free do bác bsoft123 viết ra để xem hướng nhà cửa đất cát dựa theo thuật phong thủy điền địa
lưu ý soft này chỉ dùng cho màn hình VGA
bác nào test xong post hình hộ em nha!
coppy vào máy rồi chạy luôn!
đổi đuôi sang *.rar trước khi giải nén nha

Last edited by a moderator:

beyi_bany

Hix!Bạn ơi bản này liệu có tích hợp với bản Phong Thủy không?

XuanTruong

Super V.I.P
không cài, coppy là chạy, bác lưu ý là chỉ hỗ trợ VGA
QVGA đang built

Giải nén xong copy vào ppc chạy vẫn bị lỗi không chạy được, Mình chạy trên Exec WM6! Bạn coi lại thử xem nhé!;;):-??

hakkinen

Ban đầu nó báo là phải cài .NET Compact framework phiên bản mới hơn, nhưng sau khi cài .Net Compact Framework 2.0 thì nó lại báo lỗi thế này các bác ạ, tóm lại là vẫn bị lỗi, mình dùng WM5 :(

ntd1712

xin giới thiệu 1 soft free do bác bsoft123 viết ra để xem hướng nhà cửa đất cát dựa theo thuật phong thủy điền địa
lưu ý soft này chỉ dùng cho màn hình VGA
bác nào test xong post hình hộ em nha!
coppy vào máy rồi chạy luôn!
đổi đuôi sang *.rar trước khi giải nén nha
Bác muungus77 nén file bị lỗi rồi.

@CÁC BÁC: download và dùng thử nhé
http://www.honviet.com.vn/BMPhongThuy.zip

Chỉnh sửa cuối:

nncuong

Administrator
Bản này chơi .net 3.5 vì thế các phiển bản 1.0 và 2.0 sẽ không dùng được. Không hiểu sao mình bị dị ứng với .net thế không biết. Cứ bắt người dùng phải nâng cấp phiên bản trong khi chỉ là paint cái ảnh lên thôi

ntd1712

vâng, để em biên dịch lại...
đã biên dịch xong, mọi người thử lại nhé, vẫn link download cũ đã post ở trên. Cảm ơn!

Last edited by a moderator:

XuanTruong

Super V.I.P
đã biên dịch xong, mọi người thử lại nhé, vẫn link download cũ đã post ở trên. Cảm ơn!

Đã chạy tốt trên Exec! Xem cũng vui ra trò đấy!:)) Nhưng hình như chưa hỗ trợ tốt cho màn hình VGA thì phải!;;)=D>

khoavetccty

Bác bsoft123 giúp cho anh em sử dụng màn hình QVGA một bản với nhé, nhìn thèm quá. Thks

binhhdda

Bác cố gắng làm cho QVGA nhé! Muốn thử lắm!.
Nếu được bác làm cái mà sử dụng luôn cùng với GPS để xem hương cho tiện!
Thanks a lot!