• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 beta - Giao diện mới cho dế yêu

Status
Không mở trả lời sau này.

gauheo

Ấn vào cái video ở trên nhé xem hết cả đoạn video đó đã, nếu không làm được hướng dẫn tiếp.

hihi.thank bạn nhiều,mình chưa tìm hỉu kĩ mà đã hòi rồi,ngồi mò chút xíu là xong ak,,thank bạn nha,ak mà sao mình tìm hoài mà hok thấy cái thời tiết của VN ta?toàn nc ngoài hok ak?

BuuPhucCT

Well-Known Member
hihi.thank bạn nhiều,mình chưa tìm hỉu kĩ mà đã hòi rồi,ngồi mò chút xíu là xong ak,,thank bạn nha,ak mà sao mình tìm hoài mà hok thấy cái thời tiết của VN ta?toàn nc ngoài hok ak?

Thường thì những PM nước ngoài chỉ hỗ trợ những thành phố lớn như Hà Nội và TPHCM thôi. Bạn tìm kỹ sẽ thấy

babyboii

hi bạn sao mình bo cái SPB shell vào mấy kô được vậy mấy cần phải hack kô bạn giúp dùm nha

hantinhtu_baby

hi bạn sao mình bo cái SPB shell vào mấy kô được vậy mấy cần phải hack kô bạn giúp dùm nha

Những phần mềm như thế này không hack không dùng đc đâu bạn ạh!
Nhớ là hack hoặc signer mới cài đc nha!

gauheo

sao mình k cài đc hình nền nhỉ,chon hình nền nó Load... 1 hồi k có j hết,chọn mấy hình mặc định thì mất lun hình nền.hiccc..ai zup mình với

battousai18

cái này kinh quá,cài được chạy 5' nó báo hết ram,vào lại vẫn được nhưng 5 10' lại out,mà khi thay đổi cái chế độ màn hình chủ thì bị lỗi hết cả,đơ luôn máy dùng cái swiss manager để giải phóng thì nó cứ reset máy lia lịa,sợ quá

duc_design

Trông đẹp đẹp cài vào máy vọc chơi, hãi quá phải remove vội, toàn loading liên tục, toàn icon ảo ko dùng được, lại ngốn pin kinh khủng khiếp !

vivataba

đã text qua x6 16G . Máy chạy 1 lúc thông báo( Bộ nhớ đầy ) không thoát đc phải tháo pin rồi remove ^^! khuyến cáo Nokia X6

ronaldo07mu

đã text qua x6 16G . Máy chạy 1 lúc thông báo( Bộ nhớ đầy ) không thoát đc phải tháo pin rồi remove ^^! khuyến cáo Nokia X6

Mình cũng dùng X6, chạy cả ngày có sao đâu, vẫn thoát bt mà :D

phone5700

úi dùi ui mình thấy hới hao pin thi phải
minnh2 không nói bừa đâu
mình xài trung bình là 3 ngày gọi nghe chát chút chít , nhắn tin nhưng thấy em nó đẹp cài vào thì thấy độ 2 ngày hoặc hơn chút là phải ôm đít sạc rồi hic. các bác thi sao

phone5700

1 cái nữa anh em, beta xài chơi cho đã con mắt hihi. chứ mấy cái vào không được tức quá trời, chờ bản quyền mua xài luôn anh em ơi hihi. thanks chủ top

TruongHan

Super V.I.P
úi dùi ui mình thấy hới hao pin thi phải
minnh2 không nói bừa đâu
mình xài trung bình là 3 ngày gọi nghe chát chút chít , nhắn tin nhưng thấy em nó đẹp cài vào thì thấy độ 2 ngày hoặc hơn chút là phải ôm đít sạc rồi hic. các bác thi sao
Hơn 2 ngày là ok rồi
cái này 5230 của e có xài dc ko?

Được

bobo12

ủa cái này có cần hack phone ko bạn ...mình đang xài N5233 ..mà sao tải về xài ko dc ..(

Status
Không mở trả lời sau này.