• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.7.2(673) - Giao diện Pro cho dế [Cập nhật 07/12/10]

kienvp

SPB Mobile Shell v3.7.2(673) Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Phần mềm giao diện tuyệt vời cho dế đã quá quen thuộc với các bạn .

phiên bản việt hóa mod chạy trên nền tiếng việt các bạn cài đặt theo hướng dẫn của bài trước .

bác nào chưa biết thì vào đây Xem .

bạn nào đang xài bản cũ thì sao lưu cài đặt sau đó cài bản này .

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?gp9eagjax67351p"][B][U][SIZE="3"]SPB Mobile Shell v3.7.2(673) Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet[/SIZE][/U][/B][/URL]

vutaikt

mình để ý bác kiên rất hay dùng spb mobisell hay sao y?
Ra phiên bản nào là có ngay bản vh cho ae.
Dù sao cũg thanks bác có tinh thần vh nha...
Riêg e dùng 5800cfw c6 ram ít quá 46mb lên k sài pm này dc. Hì....

dduuoonngg88

mình để ý bác kiên rất hay dùng spb mobisell hay sao y?
Ra phiên bản nào là có ngay bản vh cho ae.
Dù sao cũg thanks bác có tinh thần vh nha...
Riêg e dùng 5800cfw c6 ram ít quá 46mb lên k sài pm này dc. Hì....
mình thì rất khoái sài cái này
đặc biệt là bản vh của bác kienvp hiihi
bác kien nhanh thật vừa ra cái vh
anh em đâu rùi test thui

vunguyenmt

Em sài bản trước của bác kienvp Việt hóa rất tuyệt vời. Tuy nhiên em thấy font chữ có chút không đẹp (lỗi chính tả). Bác sửa lại chỗ đó tí nữa là trên tuyệt vời lun đó. Thanks

kieu21

Trước kia mình dùng PPC đang dùng cái này wen nay chuyển qua dùng N97 lại đc dùng cái này của bác KienVp thanks bác nhìu```!!\-/

trung102

Tôi dung N97 đã hak. Đây là lần đẩu tiên dùng bản SPB này. Tôi không làm sao dùng được thời tiết. Bạn nào biết chỉ dẫn tôi cụ thể với. Xin cám ơn các bạn

vunguyenmt

ko cập nhật được thời tiết

bạn vào link này xem hướng dẫn cách cập nhật thời tiết .

Last edited by a moderator:

trung102

Tôi đã đọc kỹ bài của bạn kienvp. nhung N 97 không có ổ X, tôi rất dốt về điện thoại.

boy_online01

Tôi đã đọc kỹ bài của bạn kienvp. nhung N 97 không có ổ X, tôi rất dốt về điện thoại.

Chắc bạn đùa chứ, bạn cũng được khá nhiều thanks rồi mà lại ko biết về điện thoại là seo?:-?

coolboymd12

Chắc bạn đùa chứ, bạn cũng được khá nhiều thanks rồi mà lại ko biết về điện thoại là seo?:-?

^^ thì người ta ko biết thì bảo ko biết chứ sao, dỗi hơi đâu mà đùa làm gì
Mà đó là thanks người khác chứ k phải được thanks

abccuonga1

huynh.em down bản của huynh về cài đặt mà sao lúc ấn vào cái thời tiết thì ko vào được.e
em phục hồi sao lưu thì ko tìm thấy X\Shell đâu.
giúp em với.
:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

mà bản này khi kick vào lịch vẫn bik đơ ah anh :(:(:(:(

Chỉnh sửa cuối:

coolboymd12

Ôi sội ơi, cái bản TV này update thời tiết được hay quá hay quá
Nếu không được thì thử lại 1, 2 lần là được

kienvp

huynh.em down bản của huynh về cài đặt mà sao lúc ấn vào cái thời tiết thì ko vào được.e
em phục hồi sao lưu thì ko tìm thấy X\Shell đâu.
giúp em với.
:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

mà bản này khi kick vào lịch vẫn bik đơ ah anh :(:(:(:(

bạn chuyển ngôn ngữ của đt sang tiếng anh ,cài bản tiếng anh trước .cập nhật thời tiết ,sao lưu cài đặt .sau đó xóa bản tiếng anh cài bản vh ,chọn phục hồi cài đặt sẽ có thời tiết .

pm này ko hỗ trợ chạy trên nền tiếng việt .mod lại để chạy trên nền tiếng việt nên bị đơ lịch .

jenemy888

bạn chuyển ngôn ngữ của đt sang tiếng anh ,cài bản tiếng anh trước .cập nhật thời tiết ,sao lưu cài đặt .sau đó xóa bản tiếng anh cài bản vh ,chọn phục hồi cài đặt sẽ có thời tiết .

pm này ko hỗ trợ chạy trên nền tiếng việt .mod lại để chạy trên nền tiếng việt nên bị đơ lịch .

bác cho e xin bản tiếng anh được hem :-s :-s