• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.7.2(673) - Giao diện Pro cho dế [Cập nhật 07/12/10]

kin357

Thanks bạn nha! Nhưng mình lấy thời tiết ở Vinh ban ah!Cài ko thay đổi đc thời tiết thì chán ghê >"<!
Mà hình như ở Vinh thời tiết ban đêm ko có mặt trăng thì phải...Ai test kiểm chưng giúp mình với...hic hic

thewin168

sao mình xài duoc 15 ngày a bac kien ơi.giờ bắt dăng ký ah.hay quá nhưngg không biết làm sao đây.huhuhuh

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

mình cài đựoc rồi nhưng không đang ký được bác kiên ah. cghasn quá mình tìm chỗ caid đạt mà không thấy.

Chỉnh sửa cuối:

nghiacbg

Sao wiget thời tiết k có và wiget cấu hình bị lỗi vậy kienvp

OK. sửa dc rồi

Chỉnh sửa cuối:

kaise

bác nào có bộ chuẩn spb file png không ak.đang em đang tham vọng làm 1 bản.nhưng thiếu tài nguyên làm.thanks

huyhieu901

Ứng dụg này mò mãi mà kô biết thoát ở đâu .mà bấm caì đặt thời tiết mà nó kô vô được

Dragon459

Manager
Ứng dụg này mò mãi mà kô biết thoát ở đâu .mà bấm caì đặt thời tiết mà nó kô vô được
cóp cái này vô thẻ.xóa 7z. làm theo hướng dẫn.
ở giao diện spb bấm menu>cài đặt>phím chọn phải>khôi phục dữ liệu>dẫn đến file msetting đó. vô cập nhật lại
thoát spb menu>cài đặt>phím chọn phải>thoát shell
:)):)):)):)):)):)):))

bom1973

bác ơi bản này là đã cracked chưa vậy? bác cho em 1 bản dã crack đi. nhân tiện bày cho em cách thêm dự báo thời tiết của bản đã crack ấy. thank bác nhìu;;)