• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Winphone 7

truongson20689

Cho mih hoi o buoc 3.copy phaj spb....reg trong thu muc work tu mod taj ve. Mod taj ve do nam o dau.mjnh tjm maj ma k hjeu.cam on nhjeu. Sr may mjh k vjet dc tjeng vjet

ki3pc0d0n

B2: Thoát SPB MobileShell và xóa file spb...reg trong X:\system\apps\ và xóa X:\Private\20028b16\SpbShellBackup.reg (X: tượng trưng cho ổ cài SPB MShell)
SpbShellBackup.reg nó ở đâu !? thấy có file rgs

ki3pc0d0n

BT cũng đã đẹp rồi !
Lên win7 còn đẹp bội phần !
Mà sao thấy ỳ ỳ hơn bản chưa bỏ win 7 nhỡ !
Mà làm sao thoát nó ?

calcalcal

SPB 3.7 viet hoa kienvp + Clock HTC
TÌnh hình là mình rất thích bản SPB 3,7 của kiên VP.
Bạn có thể mod giúp mình cái đồng hồ HTC vào bản này đc kô ? (c rất thích đồng hồ HTC )
Cảm ơn nhiều !

hand210

uh nhầm :D mà hình như tớ cài bản việt hóa của spb ko chạy dc, nó báo ud ko thể chạy, thử cài bản tieng anh xem :D
tình hình là ko tìm thấy file SpbShellBackup.reg đâu để xóa

đã làm theo hd, ko thấy wp7 đâu :(
e cũng bị ntn ạh ko tìm thấy SpbShellBackup.reg đâu để xóa

Bomtay2835

cho e hỏi cái bước 2:...xóa X:\Private\20028b16\SpbShellBackup.reg (X: tượng trưng cho ổ cài SPB MShell)
nhưng k thấy SpbShellBackup.reg đâu cả???? nhưng xóa file spb...reg trong X:\system\apps\ kết quả là k loading đc ?ai giúp e ms?T.T