• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Winphone 7

lonelyheart1184

em hay lên pda việt nhưng chưa có đóng góp gì, hôm nay dịch tạm cho các bác bài này, hy vọng anh em ta dùng được nhé

minhhoboi

Thank bạn đả làm được rất rất rất tuyệt vời!;;)

Nhưng có 1 cái là khi cài xong sắp sếp thư mục mất 1h chưa xong @@

khactoan83

Ủa cho hỏi cái office nằm ở chỗ nào vậy lỡ xóa nó mất rồi giờ kg pít cách nào vào trình danh mục để quét ngang luôn

PowerOfNine

sao bên trang office của mình nó có thanh lựa chọn ở dưới ko giống trong hình? Nó chỉ có hình cái đt 1 bên vs setting 1 bên, nút giữa mất tiu mà nó còn cái thanh chứ ko mất!:(

vanhoa193

hix! cài 3 lan van không dc!

B2: Thoát SPB MobileShell và xóa file spb...reg trong X:\system\apps\ và xóa X:\Private\20028b16\SpbShellBackup.reg (X: tượng trưng cho ổ cài SPB MShell)
sao ma em đâu thoát dc cái chuong trình này hoàn toàn.no van chay ẩn.lam du cac buoc tren.xong khoi dong lai máy van không được!
em xài N97 đã hack! V22.0.110 customversion 22.0.110.C01.01
ai giup em với

Chỉnh sửa cuối:

minhhoboi

Mình củng bị như mấy bạn, làm hết tất cả các bước theo hướng dẩn, vào lại thì vẩn là SPB củ
Ghét quá mở cái handy taks lên đóng lại không được, nhưng khi ( kill ) nó thì lại chuyển sang SPB WP7:)) hài thật

Bạn nào có cách đóng hẳn cái SPB không, Ram 256 mà no ăn mất còn có + or - 50M khiếp thật ...~X(

quangtnhp

Các prô ơi cho e hỏi là sao e cài bn lần mà may cứ báo tâp tin lôi là sao vậy?.e rất thích fm này.mong cac a giúp.e đag dùng cfw c6

quangtnhp

Hi minh biết tại sao rồi.b giải nen trên pc nha.hnay minh cài thanh công rôi.sướng thật....thank củ thớt nha!!!!!!!!

haithao321

máy phải hack mới làm được, tui làm rồi đây, nhưng cứ để như ban đầu thì hay hơn, xóa đi rồi copy đè cái kia vào thì chán

babykid

cái này quá đỉnh, nhưng mỗi tội "uống" ram khiếp quá, xài FWv60 là ko đủ ram để chạy mấy ứng dụng khác (ko hiểu tại sao), trên FWv52 xài khá tốt

blue_hope_92

Vậy chắc có bước nào thiếu hoặc sai sót rùi, pác thử lại xem. Với 3 file tải từ bên trên, tui làm được như trong hình :">

bác ơi xem lại cái file đính kèm cho em với,máy em còn có 24mb ram thôi ak

cuongga5689

có ai biết làm thế nào để có thế chỉ sử dụng cái kiểu khi nhấn vào cái office , cái mà kéo ngang ý. chứ k phải là vuốt dọc lại trở về như lúc ban đầu ko