• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spb Software Spb TV v1.1 - Hơn 100 kênh truyền hình

jackpham

* Hơn 100 kênh truyền hình quốc tế trực tiếp trên nhiều ngôn ngữ (Nhưng mà không có Việt Nam, tiếc quá...:(). Bạn có thể xem các chương trình đang phát hay chương trình sắp phát của từng kênh. Cũng như các chương trình truyền hình trong tuần
* Thiết lập các chương trình bạn yêu thích
* Truyền tải một cách nhanh chóng
* Chế độ hình ảnh (xem trước các kênh một cách nhanh chóng, trong khi đang xem một kênh kênh khác)
* Điều chỉnh âm thanh độ sáng một cách đơn giản và chuyên nghiệp nhất. Hỗ trợ đầy đủ các nút điều khiển.
* Tính năng truyền hình di động
* Về hoạt động phải mất chút thời gian trong lần load đầu tiên. Như đòi hỏi buffer...khi bạn xem phim online vậy.

Lưu ý: máy bạn phải truy cập WIFI để xem TV nhé! GPRS chịu không nổi đâu!

Cập nhật link Spb TV v1.1(188)
http://www.mediafire.com/?oynnzzzmqtd
Bạn chỉ cần cài đè lên phiên bản cũ! Không cần đăng ký lại!

Chỉnh sửa cuối:

takimata

nhưng mà bạn ơi nó đòi k e y mới mở hết các kênh, mình chỉ xem được demo khoang 5,6 kênh thui, bạn chỉ dẫn giùm với

jackpham

nhưng mà bạn ơi nó đòi k e y mới mở hết các kênh, mình chỉ xem được demo khoang 5,6 kênh thui, bạn chỉ dẫn giùm với

bạn down file trên host mediafire, trong đó có s erial để bạn đăng ký!

nobodycfm

Bác xem lại thế nào chứ chả có key để đăng ký, chỉ có mỗi file cài thôi. Nếu thế thì cũng giống bản trước chả khác tý nào

TruongHan

Super V.I.P
Sao nó báo : General : Operation time-out (-33)

Là sao vậy Jack ???? :((
Tui cũng bị lỗi này, hình như Wifi mới xem đc, chứ GPRS thì ko nổi
Do tín hiệu yếu không truy cập vào được thôi,không có vấn đề gì đâu.Nên truy cập xem qua Wifi,gprs đuối là phải rồi :)

duonghoang79

Mình thấy fine serial.txt roi nhưng mình chưa truy cập vào bằng wifi,chắc phải vào wifi nó mới hỏi kkk hả bạn?:-?? nó cũng báo là General : Operation time-out (-33)

TruongHan

Super V.I.P
Mình thấy fine serial.txt roi nhưng mình chưa truy cập vào bằng wifi,chắc phải vào wifi nó mới hỏi kkk hả bạn?:-?? nó cũng báo là General : Operation time-out (-33)

gprs thì làm sao mà truy cập được vào web server của Spb TV để điền số seri được bạn,kiếm chỗ nào có Wifi ấy

duongminhhien

gprs thì làm sao mà truy cập được vào web server của Spb TV để điền số seri được bạn,kiếm chỗ nào có Wifi ấy

Sao bạn không cho địa chỉ web của Spb TV luôn đi bạn, Chủ yếu là mình mở lên để xxx nó thôi, nhưng bị lỗi... :p

bang3lang

Dùng GPRS kết hợp với Soft này là 1 cách đốt tiền tốt nhất đấy =)) Các bạn trước khi down về sử dụng nên đọc kỹ hướng dẫn của chủ topic rồi hãng post thắc mắc nhé , chúc các bạn vui vẻ :)

longptsc

phần mền này sử dụng có bị vi phạm bản quyen cua nhà cung cấp ko các bac