• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spb Software Spb TV v1.1 - Hơn 100 kênh truyền hình

foxcracking

Sao tớ cài bản Spb TV v1.1(188) vô máy mới nó báo full mà ko cần phải cài KKK vào vậy jack? (trước đây chưa cài bản 184 + KKK):-/

thedat007

Sao tớ cài bản Spb TV v1.1(188) vô máy mới nó báo full mà ko cần phải cài KKK vào vậy jack? (trước đây chưa cài bản 184 + KKK):-/

Chắc bạn đã crack lần trước nên khi cài bản mới hơn thì xem như đã crack rồi (nếu bạn format lại máy thì cài bản Spb TV v1.1(188) sẽ không full đâu phải cảck lại đó)

huyhoang85

(HOT-HOT) PM xem hơn 100 kênh truyền hình cho S60 v5th OS9.4

phần mềm này xem qua wifi nha cac bác
mình mới test thử trên n97 xong..xem rất okie..không bị giật hình..anh em down về xài đi nhé..xem hơn 100 kênh truyền hình đấy
sau khi cài xong..cho máy kết nối wifi để nó load chương trình về nhé
và khi load xong thì nên restart máy
lần đầu tiên post bài..có gì sơ suất hay thiếu sót gì các bro bỏ wa cho em nhé

huyhoang85

không co hướng dẫn ah ^^ thank

mình hướng dẫn rồi mà bạn...down về cài bình thường thôi,,xong rồi kết nối wifi,,vào chương trình cho nó load dữ liệu về rồi nhập code..xong xuôi,,restart máy để nó chạy cho êm:D

Kenji1992

ma sao dung lượng thấp thế bác

cái này coi online mà , cân gì dung lượng cao . với lại đây là chương trình , còn khi xem nó sẽ kết nối đến máy chủ để lấy thông tin